ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้พี่น้องชาวบางพระอวยพรวันเกิดให้ผมหน่อยนะ  (อ่าน 3825 ครั้ง)

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
28 มิถุนายนนี้ครับผม.............ต้นน้ำลูกบางพระ :002:

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
มาประเดิมเลยครับ สุขสันต์วันเกิดนะครับ "พรใดอันประเสริฐ ขอจงเกิดแก่ท่านต้นน้ำนะครับ" บารมีหลวงพ่อเปิ่นคุ้มครองครับท่าน  :100:

ออฟไลน์ แสบน้อย

• จตุตถะ
  • สุดๆไปเลย
    • MSN Messenger - SU_ice_arm@hotmail.com
มาประเดิมเลยครับ สุขสันต์วันเกิดนะครับ "พรใดอันประเสริฐ ขอจงเกิดแก่ท่านต้นน้ำนะครับ" บารมีหลวงพ่อเปิ่นคุ้มครองครับท่าน? :100:
ผมก็เช่นกันมีความสุขมากนะครับบบบ จากใจนะครับ :053: :053: :002:
ดีชั่ว  อยู่ที่ตัวทำ
สูงต่ำ  อยู่ที่ทำตัว
ทุกสิ่งทุกอย่าง  อยู่ที่ใจ

ออฟไลน์ ooo

• สัตตมะ
  • **
มาประเดิมเลยครับ สุขสันต์วันเกิดนะครับ "พรใดอันประเสริฐ ขอจงเกิดแก่ท่านต้นน้ำนะครับ" บารมีหลวงพ่อเปิ่นคุ้มครองครับท่าน? :100:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 มิ.ย. 2551, 06:18:58 โดย ooo »

.....เหลืออีกครึ่งชิวิต ที่ยังต้องการความรักตัวเองกลับมา......
....เก็บชีวิตที่เหลือ ๆ  ทำให้ดีจะได้ไหม  แล้วไม่นานจิตใจจะเต็มเหมือนเดิม........................

ออฟไลน์ berth1999

• แม้จะล้มก็จะคลานไปให้ถึงที่หวัง
  • ก้นบาตร
  • เจอกันไม่ต้องหลบ จะขอเลี่ยงหลบไปเอง
    • อีเมล
ขออำนาจสิ่งศักดิ์สิทธ์ที่คุณต้นน้ำนับถือ และบารมีหลวงพ่อเปิ่น อาจารย์ปู่ของพวกเรา ดลบันดาลในสิ่งหวังที่สามารถเป็นจริงได้ สำเร็จลุล่วงทุกประการครับผม

สุขสันต์วันเกิดครับท่าน

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
ม่ายมีไร จะให้ต้น เพื่อนรัก มากมาย
ก็ขอให้ ประสบความสำเร็จ กับการงานและหน้าที่ ดีขึ้นนะเพื่อน
ขอให้บารมี พระพุทธ พระธรรม พระสงฆ์ คุณพ่อแม่ คุณครูอาจารย์
จึงคุ้มคอง .....สาธุ  :002:
ไงแวะมาบ้าน ได้นะ อยู่บ้านตลอด ไม่เจอกันนาน ...........
ตุ้ย เพื่อนเราไปเกณทหาร อยู่กลมสัตทหารบก ไงแวะไปเยี่ยมมานมั่ง

ขอให้โชคดีและกานเพื่อน

ออฟไลน์ •••--สายัณ--•••

• อัฏฐมะ
  • อัครมหาเศรษฐีผู้ใจบุญ ทุกภพชาติ
    • อีเมล
ขออธิฐานให้ ท่านเจ้ากรรมนายเวร ของท่าน ตั้งแต่อดีตชาติ ถึงปัจจุบันชาติ จะอยู่ภพใดภูมิใด ก็ดี ได้โปรดอโหสิกรรม
ให้แก่น้องต้นน้ำ เพื่อความสุข ความเจริญ ปราศจากโรคภัย ไม่เจ็บ ไม่จน ด้วยเทอด สาธุ

ออฟไลน์ punkzilla

• จตุตถะ
ขออวยพรวัดเกิดให้ล่วงหน้าน๊า สุขสมหวังทุกประการ คิดสิ่งใดขอให้มีแต่คำว่าสำเร็จ คำว่าไม่สำเร็จไม่มาแผ้วผาน เรียนหนังสือเก่งๆเปนเจ้าคน นายคน ขอให้บารมีหลวงพ่อคุ้มครองจ้า
ความดีเหมือนกางเกงใน ต้องมีติดตัวไว้ แต่ไม่ต้องโชว์ ^^*

ออฟไลน์ peachsama

• คณินวัฒน์ สิทธิสงคราม พุ่มทิพย์ร่วมสาธุครับ
  • สัตตมะ
  • **
  • อำนาจ วาสนา บารมีดี เพราะมีแรงครู รายอกะจิ วันทามิ
    • MSN Messenger - peachsama@hotmail.com
    • http://peachsama.hi5.com
    • อีเมล
อายุวัณะสุขะพละ แปลว่าอะไรไม่รู้แต่อยากบอกว่าสิ่งดีๆให้พบเจอ สิ่งที่เผลอขอให้แก้ได้ จะรักใครชอบใครให้สมหวัง ให้ เจริญทุกด้านทั้ง8ทิศ ให้16ชั้นฟาและเทวดาทุกวิมารอวยพรให้นอนฝันดีให้มีแต่ความเจริญ ครับ

บทอวยพร
แฮบปี้เบิร์ดเดย์ ทูยู้ทูยูวว..วว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 มิ.ย. 2551, 10:03:42 โดย peachsama »
ตั้งกระทู้ไม่ได้ครับ
วัดถ้ำเมืองนะ
www.watthummuangna.com/seamsee
ศาสนสุภาษิต "สรรพทานัง ธรรมทานัง  ชินาติ"
ศิษย์บางพระ:บูรพาจารย์หลวงพ่อเปิ่น ฐิตะคุโณเป็นธงชัย
นำไปสู่สำเร็

ออฟไลน์ donutv

• จตุตถะ
  • ลด ละ เลิกทุกสิ่งแล้วฤา
    • MSN Messenger - sakdav@hotmail.com
สุขสันต์วันเกิดน้าค้าบขอให้มีความสุขมากมายคับ......
.............กำลังใจที่ดีที่สุดอยู่ในใจตน.............

ออฟไลน์ kkk

• สัตตมะ
  • **
ขอให้มีความสุขมากๆ ไม่เจ็บ ไม่จน  :058:

ออฟไลน์ mongjoto

• จตุตถะ
    • MSN Messenger - mongjoto@hotmail.com
    • อีเมล
มีความสุขมากๆนะครับ คิดสิ่งใดก็ขอให้สมปราถนา สุขภาพแข็งแรง มีปัญญาเป็นอาวุธนะครับ

ออฟไลน์ N!c

• สัตตมะ
  • **
happr birthday to u ...ขออย่าให้เจบ อย่าให้จน รวยๆ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
โชคดีครับ ... ขอให้มีความสุขมากๆแล้วกันครับ

คิดเงินให้ทำงาน คิดทองให้ไปร้านทองครับ  :095:

ออฟไลน์ oho

• ตติยะ
ขอให้มีความสุขไม่เจ็บ..ไม่จน..
ใหญ่..ยาว..แข็ง..ทน...คือ..
ใหญ่..โตในหน้าที่การงาน
ยาว..อายุยืนยาว
แข็ง..แข็งแรงไร้โรค.
ทน..มีความอดทนต่ออุปสัก

ออฟไลน์ noppkun

• ปัญจมะ
มีความสูขมากนะครับ 

ออฟไลน์ nakprok

• ตติยะ
  • เพื่อครอบครัว....พี่น้อง...ผองเพื่อน..และบ้านเมือง
ยินดีๆเป็นคนดีของสังคนและบ้านเมืองคิดอะไรทำอะไรก็สมปราถณานะครับผม

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
ขอขอบคุนพี่น้องชาวบางพระทุกคนนะครับ.........ต้นน้ำลูกบางพระคิดถึงนายนะตุ้ย

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
ขอขอบคุนพี่น้องชาวบางพระทุกคนนะครับ.........ต้นน้ำลูกบางพระคิดถึงนายนะตุ้ย
กุเอ็มเว้ย  เวง ตอนเกณทหาร ยังเจอกันหยุ่หลัดๆๆ  .....
ที่พูดหมายถึงตุ้ย มานไปเกณทหาร อะ มานมาหาที่บ้าน
ส่วนมุงกะกะรูเนี่ยนะ ไม่เปง ไง ใบดำเฟ้ย

ออฟไลน์ yout

• อัฏฐมะ
ขอให้โชคดี มีสุขตลอดไป :109: 21; 21;