ผู้เขียน หัวข้อ: เกี่ยวกับ...เพชรพญาธรครับ  (อ่าน 30706 ครั้ง)

ออฟไลน์ จิ้งจอกหยก

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
เกี่ยวกับ...เพชรพญาธรครับ
« เมื่อ: 27 มิ.ย. 2551, 03:56:26 »

เพชรพญาธรจะให้ผลเรื่องอย่างว่าระหว่างผู้ชายกับผู้หญิงเป็นอย่างดี
แล้วจะให้ผลดีมากกับคนทีี่ทำงานเกี่ยวกับงานอย่างว่า(หวังว่าผู้อ่านทุกคนคงเข้าใจดีนะคับว่างานอะไร)
ผมอยากทราบว่าถ้าคนที่เป็นเกย์..สักเพชรพญาธรแล้ว
จะมีผลกับเพศเดียวกันรึปล่าวครับ รึว่ายังคงให้ผลตามเดิม
แล้วถ้าหากบอกพระอาจารยผู้สักว่าเป็นเกย์ ท่านจะสักให้มั้ยครับ
ผมเป็นเกย์(แต่ก็ได้ทั้งชายและหญิง) แล้วผมก็ทำงานกลางคืนเกี่ยวกับเรื่องอย่างว่าน่ะครับ
การที่เป็นเกย์กับงานที่ผมทำนี้ี่ไม่รู้ว่าจะผิดศีลรึปล่าว (แต่ผมก็เป็นคนดีนะ) รบกวนผู้รู้ตอบด้วยนะครับ
ผมก็เป็นลูกศิษย์วัดบางพระคนนึงครับ

ป.ล ต้องขอโทษด้วยนะครับหากคำพูดที่ใช้ไม่เหมาะสม ... ขอบคุณผู้อ่านทุกคนครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 มิ.ย. 2551, 07:41:07 โดย เว็บ... »

ออฟไลน์ จ๊ะจ๋า

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ตอบ: เกี่ยวกับ...เพชรพญาธรครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 27 มิ.ย. 2551, 04:41:59 »
สวยครับ พระอาจารย์ท่านใดสักให้ครับ

ออฟไลน์ จิ้งจอกหยก

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ตอบ: เกี่ยวกับ...เพชรพญาธรครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 27 มิ.ย. 2551, 04:54:17 »
ในรูปนี้เปงเพียงรูปตัวอย่างครับ
ผมยังไม่กล้าสัก เพราะรอสอบถามรายระเอียดจากผู้รู้ก่อนครับ

ออฟไลน์ N!c

• สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 27 มิ.ย. 2551, 05:25:40 »
สวยคับ....แต่ผมว่าลองถามอาจ่ารย์สักดูก่อนนะครับเผื่อแนะนำยันต์อื่นที่เหมาะกว่า

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 27 มิ.ย. 2551, 07:45:56 »
ยันต์นี้ เป็นของพี่เอ๊กซ์ครับ
สักโดยพระอาจารย์ติ๊ก วัดด่านเจริญชัย
ลูกศิษย์หลวงปู่ประเทือง อติกกันโต แห่งวัดด่านเจริญชัย
จังหวัดเพชรบูรณ์ครับ
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ

ออฟไลน์ ~EN13~

• สัตตมะ
  • **
  • รักและเคารพ ศิษย์วัดบางพระทุกคนครับ^ ^
    • อีเมล
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 27 มิ.ย. 2551, 08:40:01 »
ทั้งภาพและเนื้อหาแจ่มครับ   :053:

สิ่งสำคัญที่สุดของชีวิต

ออฟไลน์ แสบน้อย

• จตุตถะ
  • สุดๆไปเลย
    • MSN Messenger - SU_ice_arm@hotmail.com
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 27 มิ.ย. 2551, 09:12:15 »
ทั้งภาพและเนื้อหาแจ่มครับ   :053:
อิอิขอตอบเหมือนปัง-คุง แล้วกัน
ดีชั่ว  อยู่ที่ตัวทำ
สูงต่ำ  อยู่ที่ทำตัว
ทุกสิ่งทุกอย่าง  อยู่ที่ใจ

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 27 มิ.ย. 2551, 09:13:57 »
ดีครับ ขอบคุณ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 27 มิ.ย. 2551, 09:47:19 »
เหอะๆ..ขโมยภาพมาจากเวบไหนล่ะเนี่ย..

..ขออุนญาติเจ้าของเวบซะหน่อยก็ดีนะครับ..

..ให้เครดิทกันมั่งนะครับท่าน..

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 27 มิ.ย. 2551, 10:07:44 »
ตอบยากส์แหะ  :010:

ออฟไลน์ จ๊ะจ๋า

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 27 มิ.ย. 2551, 10:09:50 »
วัดบางพระมีไหมครับ สนใจสะแล้ว

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 27 มิ.ย. 2551, 10:29:03 »
แหม๋........... พี่ผมอ่ะเจ้าพ่อเพชร อยู่แล้ว

ใจดให้ยืมแต่ให้เครดิสเขามั่ง เป็นผมผมก็คิดนะ

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 27 มิ.ย. 2551, 11:04:03 »
ของบางพระ ส่วนมากจะเห็นเป็นกวางขี่ปลัด จิ้งจกขี่ปลัด นะครับ..พวกยันต์เมตตาที่สักที่ขาก้เยอะแยะมากมาย

...แต่ถ้าถามว่าเพชรพยาธรมีมั๊ย....

..มีครับ..

..อยากได้ ต้องถามพระอาจารย์เอานะครับ..

แต่เชื่อผมเถอะครับ ถ้าบุญวาสนาไม่ถึงกัน ยังไงก้ไม่ได้กันครับ...

สักแต่สายเสน่ห์จนขาเขียวอี๋ทั้งขา...แต่ละรูป ออกเรททั้งนั้น..

ลองมาแล้วหลายอย่างเครื่องรางทั้งหลาย อาทิ ตะกรุดช้างประสมโขลง ตะกรุดยันต์หนีบสายเหนือ และตะกรุดอีกมากมาย(เยอะมาก) สารพัดสีผึ้ง สารพัดปลัดสารพัดผ้ายันต์  สารพัดขุนแผน เล่นกันมากมายทั้งสายพระ สายพราย จนได้เรื่องผีเข้าตัวซะงั้น..มากันแบบท้องกลมเลยทีเดียว... เดือดร้อนต้องไปถอนออก..ก่อนที่จะเลิกเล่นสายเสน่ห์ต่อไปอีก..

ออฟไลน์ เสี่ยโก้

• ทุติยะ
  • **
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 27 มิ.ย. 2551, 11:42:02 »
พี่ว่า ลองเล่นสายพราย มาแล้วพบประสบการณ์ บางอย่าง....รบกวน แบ่งปันประสบการณ์ ให้ได้บ้างไหมครับ...อยากทราบเหมือนกัน ว่า พระเครื่องที่โฆษณากันในwebนั้น
รายไหนจริง ไม่จริง แรง ไม่แรง...หรือรายไหน โฆษณาเกินเหตุ ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ
หากไม่สะดวก post ในกระทู้ รบกวน แบ่งปันประสบการณ์ ผ่าน PM....จม.ส่วนตัวด้วยครับ

ออฟไลน์ ^บีม^ บางกอกน้อย

• ฉัฏฐะ
  • *
  • สาระไม่เคยมี หน้าตาดีไปวันฯ
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 28 มิ.ย. 2551, 01:53:43 »
เท่าที่เห็นสักก้อมี หลวงตาเผือด วัดมะกอก ตลิ่งชัน (มรณภาพล้ว) เค้าว่าเมตตาแรงมาก

ที่ยังสักอยู่ก้อหลวงพี่ปุ้ม วัดศาลาแดง ท่านเรียนมาจากหลวงตาเผือดนั่นล่ะคับ

ขอบคุณครับ

http://www.watprasong.pantown.com " คนจะดีหรือไม่ดี ให้ดูกันไปนานฯ " ศิษย์หลวงปู่แล ทิตตัพโพ วัดพระทรง เจ้าตำหรับหนุมานตัว 9

• ผู้คุมกฎ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 28 มิ.ย. 2551, 09:20:05 »
เรื่องของสายพรายผมเลิกเล่นครับ..โดนพี่เค้าเข้าตัวไปทีเดียว ทำมาหากิน ทำงานทำการอะไรไม่ขึ้นเลย ชีวิตตกต่ำ..ถ้าเค้ากินตัวนาน อาจตายได้นะครับ เค้าพาเดินให้รถชนตายเฉยเลยนะ ตัวตายตัวแทนอ่ะ..

...แต่ถ้าอยากเล่นสายพรายจริงๆPM กับ ท่านอชิตะเลยครับ ขานั่นของแท้ หุหุ..

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 28 มิ.ย. 2551, 09:50:40 »
เท่าที่เห็นสักก้อมี หลวงตาเผือด วัดมะกอก ตลิ่งชัน (มรณภาพล้ว) เค้าว่าเมตตาแรงมาก

ที่ยังสักอยู่ก้อหลวงพี่ปุ้ม วัดศาลาแดง ท่านเรียนมาจากหลวงตาเผือดนั่นล่ะคับ

ขอบคุณครับ

เบี้ยแก้ท่านสุดยอดจริงๆ เจอจังๆ มาแล้ว

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 28 มิ.ย. 2551, 10:07:46 »

ขอบคุณครับ

เบี้ยแก้ท่านสุดยอดจริงๆ เจอจังๆ มาแล้ว

อิอิ ก็เล่นลองซะงั้น เก็บดีๆเน้อ

• อัฏฐมะ
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 29 มิ.ย. 2551, 08:07:13 »

ขอบคุณครับ

อิอิ ก็เล่นลองซะงั้น เก็บดีๆเน้อ

งานนี้ไม่ได้ลองเลยจ้ะ เจอกับตัว ตอนที่จวนตัวจริงๆ เลยล่ะงานนี้ เยี่ยมมากครับ

ออฟไลน์ Akkarrapat

• ปฐมะ
  • *
    • อีเมล
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 14 ก.ย. 2557, 05:56:11 »
สำนักสักยันต์อาจารย์ถึง คงทน เอกชัย 109

https://www.facebook.com/SakyantAjarnThuengKhongthon

. . .

ลพ.ประเทือง ยันต์พี่เพชรพญาธร

ลพ.หลวงพ่อสุพจน์ ยันต์พี่พญาบุญลือ

. . .

ผมพิสูจน์มากแล้วครับ แน่นอนจริง ๆ !!!

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 ก.ย. 2557, 05:56:51 โดย Akkarrapat »