ผู้เขียน หัวข้อ: อยากขออณุญาตนัดสักเป็นการส่วนตัว จะเป็นไปได้ไหมครับ  (อ่าน 2348 ครั้ง)

ออฟไลน์ dropdead

• ทุติยะ
  • **
อยากสักเป็นการส่วนตัวครับ ยินดีบริจาคเงินเพิ่มเติม
เพื่ออยากมีเวลาสอบถามพูดคุยกับอาจารย์ และพระอาจาร์ย์ เนื่องจากข้าพเจ้าเป็นคนรู้น้อยด้านนี้ และกำลังมีปัณหาชีวิตหนักหน่วง
และเพื่อต้องการให้อาจาร์ณท่านมีเวลาในการสักได้อย่างเต็มที่
โดยเฉพาะอาจารย์ หนวด ได้รับคำแนะนำมาว่าท่านสักได้สวยงาม
ท่านพอจะให้เวลาในส่วนนี้ได้ไหมครับ

ทั้งหมดนี้พอจะเป็นไปได้ไหมครับ
และควรบริจาคอย่างต่ำเท่าไหร่
พอจะทราบเบอร์โทรส่วนตัวของท่านอาจารย์หนวดมั๊ยครับ อยาก โทรไปหาท่านด้วยตัวเองครับ

ท่านใดก็ได้โปรดแนะนำอาจารย์ที่สักสวยงามมาอีกก็ได้นะครับ

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
ลองไปถามอาจารย์ท่านดูนะครับ

ออฟไลน์ แสบน้อย

• จตุตถะ
  • สุดๆไปเลย
    • MSN Messenger - SU_ice_arm@hotmail.com
ไม่แน่ใจคับ  อย่างนี้ต้องลองคับ
ดีชั่ว  อยู่ที่ตัวทำ
สูงต่ำ  อยู่ที่ทำตัว
ทุกสิ่งทุกอย่าง  อยู่ที่ใจ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
ต้องลองไปถามท่านดูนะครับ น่าจะได้คำตอบที่ชัวร์ที่สุด

ออฟไลน์ dropdead

• ทุติยะ
  • **
ท่านใดมีเบอร์ที่ติดต่อได้มั่งครับ

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
www.kataakom.pantown.com
ลองเข้าไปศึกษาที่เวปนี้ดูก็ได้ครับผม
หมู่บ้านคาถามีแต่คนใจดี ^^
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ

ออฟไลน์ Mx_GuS

• ตติยะ
  • จังหวัดนครศรีธรรมราชครับ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคน
    • อีเมล
ลองไปถามท่านดูก้อได้ครับ

ความศรัทธา คือ เบื้องต้นของปาฎิหาริย์

+++ เสือนอนอย่าคิดว่า...เสือหลับ+++

+++ เสือไม่ขยับอย่าคิดว่า...เสือตาย +++

+++ เสือไม่มีลาย...ใช่กัดใครไม่เป็น +++

ออฟไลน์ peachsama

• คณินวัฒน์ สิทธิสงคราม พุ่มทิพย์ร่วมสาธุครับ
  • สัตตมะ
  • **
  • อำนาจ วาสนา บารมีดี เพราะมีแรงครู รายอกะจิ วันทามิ
    • MSN Messenger - peachsama@hotmail.com
    • http://peachsama.hi5.com
    • อีเมล
ลองถามดูนะขอรับ
ตั้งกระทู้ไม่ได้ครับ
วัดถ้ำเมืองนะ
www.watthummuangna.com/seamsee
ศาสนสุภาษิต "สรรพทานัง ธรรมทานัง  ชินาติ"
ศิษย์บางพระ:บูรพาจารย์หลวงพ่อเปิ่น ฐิตะคุโณเป็นธงชัย
นำไปสู่สำเร็

ออฟไลน์ berth1999

• แม้จะล้มก็จะคลานไปให้ถึงที่หวัง
  • ก้นบาตร
  • เจอกันไม่ต้องหลบ จะขอเลี่ยงหลบไปเอง
    • อีเมล
อยากคุยกับหลวงพ่อเป็นการส่วนตัว ก็ค้างที่วัดได้นี่ครับ มีรถส่วนตัวยิ่งสะดวก กลับตอนไหนก็ได้

ถ้าจะสักกับอาจารย์หนวด ก็ตามไปที่บ้านท่านได้นี่ครับ ในวันธรรมดา เคยได้ยินศิษย์พี่บอกว่า ท่านสักอยู๋ที่บ้าน ถ้าไม่อยู่เมืองไทย ก็ไปต่างประเทศแหล่ะครับ

ถ้าจะให้ชัวว์ต้องให้ศิษย์พี่ท่านที่รู้จริงมาตอบครับผม

ข้อมูลผิดพลาดอย่างไร ขออภัยครับท่าน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 ก.ค. 2551, 09:12:16 โดย berth1999 »

ออฟไลน์ •••--สายัณ--•••

• อัฏฐมะ
  • อัครมหาเศรษฐีผู้ใจบุญ ทุกภพชาติ
    • อีเมล
การนิมนต์พระเกจิอาจารย์ ปัจจัยถวาย ก็ ประมาณ 20,000 บาทขึ้น ไปถึงหลักแสน
ถ้าเกจิฆารวาส ก็ลองถามดูเอา ถ้าจารย์หนู มิเตอร์ ก็กี่เพลง ๆละ............เยอะบาท

ออฟไลน์ SATU

• ตติยะ
จำเป็นมากขนาดนั้นเลยหรือครับ...?
คนเก่งหาง่าย คนทำได้หายาก

ออฟไลน์ ooo

• สัตตมะ
  • **
ถ้าต้องการส่วนตัวจริง ๆ ควรมานัดกับ อาจารย์ที่วัดตกลงกัน
แล้วไปสักที่บ้านอาจารย์ เพราะเสาว์ อาทิตย์อาจารย์มาช่วยที่วัด
ศิษย์อื่น ๆ จะไม่เสียโอกาส
เบอร์โทรศัพท์ของอาจารย์ควรขอด้วยตัวเอง 

.....เหลืออีกครึ่งชิวิต ที่ยังต้องการความรักตัวเองกลับมา......
....เก็บชีวิตที่เหลือ ๆ  ทำให้ดีจะได้ไหม  แล้วไม่นานจิตใจจะเต็มเหมือนเดิม........................