ผู้เขียน หัวข้อ: ดูให้หน่อยคับ  (อ่าน 2605 ครั้ง)

ออฟไลน์ akhundee

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ดูให้หน่อยคับ
« เมื่อ: 06 ก.ย. 2551, 05:07:39 »
ว่าจะขอเช่าพี่เขา ราคาประมาณ XXXX บาท  ไหวไหมคับ

ห้ามตั้งกระทู้ที่ส่อเจตนาไปในทาง ซื้อ-ขาย แลกเปลี่ยนวัคถุมงคลโดยเด็ดขาด

ออฟไลน์ amazing2511

• ที่ปรึกษา
ตอบ: ดูให้หน่อยคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 06 ก.ย. 2551, 09:00:14 »
อย่าเพิ่งใจร้อนเช่านะครับ  ผมดูแล้วเหรียญนี้ไม่ดีครับ  เก๊แน่นอนเลย

ออฟไลน์ akhundee

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 07 ก.ย. 2551, 07:32:16 »
ขอกราบอภัยด้วยคับ ที่ตั้งกระทู้ใส่ตัวเลขลงไปมิได้มีเจตนาคับ
อยากจะได้ แต่กลัวถูกหลอกนะคับ

ออฟไลน์ peachsama

• คณินวัฒน์ สิทธิสงคราม พุ่มทิพย์ร่วมสาธุครับ
  • สัตตมะ
  • **
  • อำนาจ วาสนา บารมีดี เพราะมีแรงครู รายอกะจิ วันทามิ
    • MSN Messenger - peachsama@hotmail.com
    • http://peachsama.hi5.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 07 ก.ย. 2551, 01:39:07 »
ถ้ามิไช่สภาพเหรียญค่อนข้างสึกหรอ เพราะน้ำเข้ากระผมคิดว่า รุ่นนี้สวยๆก็หลักันต้นๆแหละครับ เผลอๆราคาที่ท่านจะเช่าได้เหรียญแท้สวยกริบเลยนะ โปรดไตร่ตรอง :059:
ตั้งกระทู้ไม่ได้ครับ
วัดถ้ำเมืองนะ
www.watthummuangna.com/seamsee
ศาสนสุภาษิต "สรรพทานัง ธรรมทานัง  ชินาติ"
ศิษย์บางพระ:บูรพาจารย์หลวงพ่อเปิ่น ฐิตะคุโณเป็นธงชัย
นำไปสู่สำเร็

ออฟไลน์ ^บีม^ บางกอกน้อย

• ฉัฏฐะ
  • *
  • สาระไม่เคยมี หน้าตาดีไปวันฯ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 07 ก.ย. 2551, 01:57:38 »
****ไม่ฟันธงครับ แต่ดูแล้วไม่ดีเลย เห้นตามท่าพระจันทร์บ่อย สีลงยาใด้เวอร์มากฯเลยคับ

ป.ล.อยากใด้เหรียญหลวงปู่จิงฯ ที่ท่านปลุกเสก แต่ไม่เลือกว่ารุ่นไหน

แอดหาผมด้าย เดี๋ยวจะแบ่งให้ (ไม่คิดเงินนะ)

beamamulet@hotmail.com

ขอบคุณครับ

http://www.watprasong.pantown.com " คนจะดีหรือไม่ดี ให้ดูกันไปนานฯ " ศิษย์หลวงปู่แล ทิตตัพโพ วัดพระทรง เจ้าตำหรับหนุมานตัว 9

ออฟไลน์ นายตะกรุด

• สัตตมะ
  • **
  • ความรู้ไม่ได้ทำให้คนสูงขึ้น งั้นเรามาดื่มนมกันเถอะ
    • MSN Messenger - pinto55555@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 07 ก.ย. 2551, 03:05:35 »
เหมือนของท่าพระจันทร์เลยครับเหอะๆๆๆๆ
ศิษย์เจ้าคุณนรรัตรราชมานิต

ออฟไลน์ peachsama

• คณินวัฒน์ สิทธิสงคราม พุ่มทิพย์ร่วมสาธุครับ
  • สัตตมะ
  • **
  • อำนาจ วาสนา บารมีดี เพราะมีแรงครู รายอกะจิ วันทามิ
    • MSN Messenger - peachsama@hotmail.com
    • http://peachsama.hi5.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 07 ก.ย. 2551, 04:57:23 »
ไช่ครับท่านบีม หน้าหลวงปู่พอรับได้ แต่พี่น้องครับเหรียญหลวงปู่เสือสวยทุกเหรียญครับ สวยดุด้วย ดีมากที่ลงเหรียญนี้เพราะ เท่าที่พบเหรียญจริง
ถึงจะลงยาแต่เส้นนูนชัดเจน เส้นเป็นเส้น คมกริบจริงๆครับ แล้วลงยาไม่เลอะแน่นอนครับ รู้สึกว่าหัวเสืออกสีส้มๆ แล้วตาดำมีตาขาว ไม่ถมเต็ม ถมแต่ลูกตาเสือเหมือนเสือจ้อมเขม็งมาที่เราครับ พี่น้อง

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 07 ก.ย. 2551, 10:09:05 »
ครับผม เยี่ยมๆกันทั้งนั้นเลยนะครับ ท่านบีมใจดีจังนะครับ อิอิ หลังไมค์ครับ  :001:

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 08 ก.ย. 2551, 11:32:15 »
พี่บีมแน่นอน อยู่ครับ ....รอเพ่พาผมไปวัดสามง่ามด้วยนะครับ 5555

ออฟไลน์ king_64

• ปัญจมะ
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 08 ก.ย. 2551, 07:06:06 »
แจกจิงป่าวขอมั่งดิ่พี่  :005: ขอถามหน่อยนะครับ หลวงพ่อขนาดบูชาที่กุฏิใหญ่เป็นรุ่นที่ทันหลวงพ่อปลุกเสกรึป่าวมีทุนน้อยแต่อยากได้ของดีน่ะ :043:

ออฟไลน์ rang2424

• ปฐมะ
  • *
    • อีเมล
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 15 ก.ย. 2551, 03:18:51 »
ดูพระให้ด้วยคับ

ออฟไลน์ บีบางพระ

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 30 ต.ค. 2551, 10:14:36 »
ไม่ดีครับ :068: :069: :093:

ออฟไลน์ somboon matkeaw

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 31 ต.ค. 2551, 12:22:59 »
 :086: :086:ดูรูปไม่ได้เลยครับ งง งง  งง

ออฟไลน์ ooo

• สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 31 ต.ค. 2551, 10:51:29 »
ยืนยัน ไม่ดีครับ เหรียญนี้

.....เหลืออีกครึ่งชิวิต ที่ยังต้องการความรักตัวเองกลับมา......
....เก็บชีวิตที่เหลือ ๆ  ทำให้ดีจะได้ไหม  แล้วไม่นานจิตใจจะเต็มเหมือนเดิม........................