ผู้เขียน หัวข้อ: ได้มานานแล้วครับพี่ๆไม่รู้ว่าทันหลวงปู่หรือเปล่า  (อ่าน 2441 ครั้ง)

ออฟไลน์ amazing2511

• ที่ปรึกษา
เหรียญลงยาสีนี้ในวัดไม่มีครับ  และที่ให้สังเกตอีกอย่างนะครับ  ก่อนลงยาที่เนื้อเหรียญจะขุดเนื้อก่อนแล้วค่อยลงยาครับ

ออฟไลน์ นายตะกรุด

• สัตตมะ
  • **
  • ความรู้ไม่ได้ทำให้คนสูงขึ้น งั้นเรามาดื่มนมกันเถอะ
    • MSN Messenger - pinto55555@hotmail.com
    • อีเมล
แบบนี้เก๊ไม่ต้องสืบ
ศิษย์เจ้าคุณนรรัตรราชมานิต

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
เหรียญลงยาสีนี้ในวัดไม่มีครับ  และที่ให้สังเกตอีกอย่างนะครับ  ก่อนลงยาที่เนื้อเหรียญจะขุดเนื้อก่อนแล้วค่อยลงยาครับ

ขอบคุณครับพี่ ผมก็เกือบเช่าแบบนี้มาแล้วหล่ะ ไม่ค่อยรู้ข้อมูลแน่นอน  :016:

นายตะกรุด ดูแม่นดีนะครับ ไว้ว่างๆ เจอกันก็สอนผมมั่งนะครับ  :075:

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
ขอได้ความรู้มากๆเลยครับคุณลุงอเมซิ่ง พื้นเหรียญต้องขุดนะครับ ขอบคุณครับผม  :054:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
ขอบคุณคุณลุงอะเมซิ่ง มากครับ สำหรับความรุ้และเทคนิคในการดูพระ.. 36;

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ vut

• ฉัฏฐะ
  • *
ขอบคุณ ครับ สำหรับความรู้ดีๆที่ไดรับ  :054: :054: :054:

ออฟไลน์ KaiGaMaiRu`

• ทุติยะ
  • **
เหรียญสวยดีนะคับ

แต่เสียดาย

ที่เป็นของเก๊ไปได้

ออฟไลน์ นายตะกรุด

• สัตตมะ
  • **
  • ความรู้ไม่ได้ทำให้คนสูงขึ้น งั้นเรามาดื่มนมกันเถอะ
    • MSN Messenger - pinto55555@hotmail.com
    • อีเมล

ขอบคุณครับพี่ ผมก็เกือบเช่าแบบนี้มาแล้วหล่ะ ไม่ค่อยรู้ข้อมูลแน่นอน  :016:

นายตะกรุด ดูแม่นดีนะครับ ไว้ว่างๆ เจอกันก็สอนผมมั่งนะครับ  :075:
เหอะๆๆๆๆๆผมก็ดูตามท่าพระจันทร์อะครับถ้าแบบเหมือนๆกันก็ชัวฮุฮุ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
เหอะๆๆๆๆๆผมก็ดูตามท่าพระจันทร์อะครับถ้าแบบเหมือนๆกันก็ชัวฮุฮุ

แซวเล่นครับน้องรัก    :054:

ออฟไลน์ kkk

• สัตตมะ
  • **
รุ่นนี้เก๊เยอะจริงๆ ครับ  :005:

ออฟไลน์ trasarp

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ •••--สายัณ--•••

• อัฏฐมะ
  • อัครมหาเศรษฐีผู้ใจบุญ ทุกภพชาติ
    • อีเมล
พยายาม หาใหม่ สู้เขา :093:ยอดมนุษย์