ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนพี่ๆช่วยดูเหรียญหลวงพ่อเปิ่นปี2519องค์นี้ดูดีไหมคับ  (อ่าน 8348 ครั้ง)

ออฟไลน์ brabus

• ทุติยะ
  • **
รบกวนพี่ๆช่วยดูเหรียญหลวงพ่อเปิ่นปี2519องค์นี้ดูดีไหมคับ
น้องใหม่ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
ขอดูรูปครับท่าน ตอนนี้ไม่มีครับ  :001:

• ทุติยะ
  • **
รูปคับไม่รู้ว่าจะลงได้ป่าว..มือใหม่ครับ :010:

ออฟไลน์ หอมเชียง

• ผู้อาวุโส
    • อีเมล
ให้รีไซร์รูป ไม่เกิน 300   ให้ดี  100-120 กำลังสวย  แล้วให้เซฟเก็บไว้ก่อน แล้วค่อยบราวเวอร์ใต้กรอบที่เราพิมพ์ข้อความในที่ๆเซฟเอาไว้ แล้วกด อัฟโหลด รอซัก 30 วิ พอมีตัวหนังสือขึ้นก็ให้กดคลิกขวาที่เม้าท์แล้วกด copy แล้วปล่อย แล้วลากเม้าท์มาที่ช่องพิมพ์ คลิกขวาอีกทีแล้วกด paste
มีความโลภทรัพย์สินไม่สิ้นสุด จะยอมหยุดความอยากนั้นยากหลาย มีไร่ป่านาสวนล้วนมากมาย ใกล้ความตายได้พึ่งเพียงหนึ่งวา

ออฟไลน์ levis

• อัฏฐมะ
ตามฝันกันต่อไป

• ทุติยะ
  • **
ขอบคุณพี่ๆทุกท่านคับ

ออฟไลน์ amazing2511

• ที่ปรึกษา
องค์นี้ผมดูว่าโอกาสไม่ดีสูงครับ  ยังไงขอดูภาพชัดๆอีก

ออฟไลน์ jack

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล

องค์นี้หล่ะครับดีไหมครับ

ออฟไลน์ amazing2511

• ที่ปรึกษา
องค์ของคุณ jack อย่างกับเหรียญคนละเหรียญเลยครับ  หน้าเหรียญนึง หลังเหรียญนึงหรือเปล่า  หรือว่าผมดูผิด  ล้อกันเล่นหรือเปล่าครับ

ออฟไลน์ หอมเชียง

• ผู้อาวุโส
    • อีเมล
เนื้อคู่ของด้านหลังเหรียญที่คุณแจ็คโชว์ต้องเป็นหน้าเหรียญอันนี้แน่ๆเลยครับ
...

ออฟไลน์ levis

• อัฏฐมะ
มันอะไรกันหว่างง :002: :002:

ออฟไลน์ บอยอู่ทอง

• ปัญจมะ
    • MSN Messenger - Soontunwipak@hotmail.com
    • อีเมล
ดี แต่ดูไม่เป็น
" ไม่มีคำว่าสายเกินไปสำหรับการเริ่มต้นในสิ่งที่ถูกต้องและดีงาม "