ผู้เขียน หัวข้อ: เครื่องรางที่หน้าเก็บ โตขึ้นจะเป็นนาย  (อ่าน 2787 ครั้ง)

ออฟไลน์ levis

• อัฏฐมะ
พอดีพึ่งได้มาครับ เห็นมี12แบบ สวยดีราคายังไม่ไกลครับ  ผมทุนน้อยก็เลยเก็บ ปีขาลมาก่อน แล้วค่อยตามเก็บปีอืนครับ ต้องเริ่มจากเล็กๆครับ

ตามฝันกันต่อไป

ออฟไลน์ amazing2511

• ที่ปรึกษา
น่ารักน่าสะสมครับ  แท้ครับการันตีให้เลย  สร้างประมาณปี40 -41 นี่หละครับ

ออฟไลน์ brabus

• ทุติยะ
  • **
บูชาได้ที่ไหนครับพี่ ที่วัดยังมีอยู่ป่าวครับ
อยากเก็บมั่งครับ :002: :002: :002:

ออฟไลน์ หอมเชียง

• ผู้อาวุโส
    • อีเมล
บนกุฏิใหญ่ไม่มีแล้ว แต่แผงหน้าหอระฆังยังพอมีครับ
มีความโลภทรัพย์สินไม่สิ้นสุด จะยอมหยุดความอยากนั้นยากหลาย มีไร่ป่านาสวนล้วนมากมาย ใกล้ความตายได้พึ่งเพียงหนึ่งวา

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
โห สุดยอดครับงานนี้ ผมเพิ่งเคยเห็นครั้งนี้เองครับ นับถือๆๆ :054:

ออฟไลน์ หมาน เเอ็งเจิ้ล

• ศัตรูที่น่ากลัวที่สุดคือใจของเราเอง
  • จตุตถะ
  • อนิจจัง ทุกข์ขัง อนัตตา
สวยจัง :058: :058: :058:
ผู้มีกุศลในใจ คือ มีบุญในใจ หนักแน่น ใครด่าว่าติเตียน ก็ไม่เสียใจ ไม่โกรธ ไม่เกลียด เพราะว่าใจมีบุญเป็นเครื่องอยู่ ตรงกันข้ามกับใจที่มีกิเลสเป็นเครื่องอยู่ กิเลสอยู่ในใจใคร ก็มีแต่ ปั่นจิตใจให้เดือดร้อนวุ่นวาย
หลวงปู่เหรียญ วรลาโภ วัดอรัญญบรรพต

ออฟไลน์ บอยอู่ทอง

• ปัญจมะ
    • MSN Messenger - Soontunwipak@hotmail.com
    • อีเมล
สวย :002:
" ไม่มีคำว่าสายเกินไปสำหรับการเริ่มต้นในสิ่งที่ถูกต้องและดีงาม "

ออฟไลน์ cho presley

• ------> I'm Cho Presley
  • นวมะ
  • สุดท้ายก็กาหลง!
    • MSN Messenger - cho.khalong@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - เมืองเสน่ห์กาหลง
    • Yahoo Instant Messenger - มหาเสน่ห์+เมตตา+มหานิยม
    • http://www.khalong.com
ไม่เหมาะกะพู่หยิงหงะ :074:

cho presley       

ออฟไลน์ SATU

• ตติยะ
ปีจอมีป่าวครับ  :054:
คนเก่งหาง่าย คนทำได้หายาก

ออฟไลน์ berth1999

• แม้จะล้มก็จะคลานไปให้ถึงที่หวัง
  • ก้นบาตร
  • เจอกันไม่ต้องหลบ จะขอเลี่ยงหลบไปเอง
    • อีเมล
เห็นมีอยู่ในเว๊ปประมูลพระเครื่องครับ ไม่ทราบว่าราคากลางที่จับได้ อยุ่ที่เท่าไรครับท่าน

ออฟไลน์ น้องลิงน้อย

• สัตตมะ
  • **
อยากทราบราคาค่ะ ไม่ทราบว่ายังมีให้บูชาอีกมั๊ย