ผู้เขียน หัวข้อ: เรียนพี่ๆๆทุกท่านเข้ามาตอบหน่อยนะคับ  (อ่าน 1300 ครั้ง)

ออฟไลน์ Game

• ทุติยะ
  • **
เค้าเรียกว่าหัวใจอะไรคับสักมากนานแล้วแต่ไม่รุ้ว่ายันตือะไรคับ
สักมากับหลวงพี่หนุ่มแห่งวัดบางแวกเมื่อ4-5ปีที่แล้วคับ

ออฟไลน์ peachsama

• คณินวัฒน์ สิทธิสงคราม พุ่มทิพย์ร่วมสาธุครับ
  • สัตตมะ
  • **
  • อำนาจ วาสนา บารมีดี เพราะมีแรงครู รายอกะจิ วันทามิ
    • MSN Messenger - peachsama@hotmail.com
    • http://peachsama.hi5.com
    • อีเมล
ครับท่านรูปอยู่ไหนเอ่ย
ตั้งกระทู้ไม่ได้ครับ
วัดถ้ำเมืองนะ
www.watthummuangna.com/seamsee
ศาสนสุภาษิต "สรรพทานัง ธรรมทานัง  ชินาติ"
ศิษย์บางพระ:บูรพาจารย์หลวงพ่อเปิ่น ฐิตะคุโณเป็นธงชัย
นำไปสู่สำเร็

ออฟไลน์ •••--สายัณ--•••

• อัฏฐมะ
  • อัครมหาเศรษฐีผู้ใจบุญ ทุกภพชาติ
    • อีเมล
บี้ เดอะสตาร์ เขาวาดหัวใจกลางอากาศ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
รูปไม่ขึ้นครับผม อัพโหลดรูปในเว็บ แล้วก๊อบโค๊ตมาลงนะครับ  :016:

ออฟไลน์ ...ปราณจิต...

• ที่ปรึกษา
มารอดูหาความรู้.........เงียบเลย :064:
-๐ความเชื่อที่ดี มักก่อเกิดสิ่งที่ดีตามมา
       ปาฏิหารเกิดได้ถ้าใจยึดมั่น๐-

-๐พระดีไม่บูชาก็ไม่ต่างอะไรกับก้อนดิน
   สักแล้วไม่รักษาถึงเวลาใครเล่าจะช่วย
      หมั่นทำกรรมดีคุณพระคุ้มครอง๐-

-๐ปราณจิต๐-

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
รอรูป ครับ ......ขอบคุณครับ อิอิ

ออฟไลน์ MR.saddd

• ตติยะ
แป่วววววววว.....

ม่ายมีรูป

งิงิ  :095: