ผู้เขียน หัวข้อ: หนุมานเวอร์ชั่นนี้ใครเคยดูมั่ง ครับ  (อ่าน 3898 ครั้ง)

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ

ผมเคยดูตอนเด็กๆ มันมาก ครับ   :025:

ออฟไลน์ berth1999

• แม้จะล้มก็จะคลานไปให้ถึงที่หวัง
  • ก้นบาตร
  • เจอกันไม่ต้องหลบ จะขอเลี่ยงหลบไปเอง
    • อีเมล
เคยดูตอนเด็กๆเหมือนกันครับท่าน :095: :095: :095:

ออฟไลน์ cho presley

• ------> I'm Cho Presley
  • นวมะ
  • สุดท้ายก็กาหลง!
    • MSN Messenger - cho.khalong@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - เมืองเสน่ห์กาหลง
    • Yahoo Instant Messenger - มหาเสน่ห์+เมตตา+มหานิยม
    • http://www.khalong.com
น่ารักดีนะคะ :008:

cho presley       

ออฟไลน์ peachsama

• คณินวัฒน์ สิทธิสงคราม พุ่มทิพย์ร่วมสาธุครับ
  • สัตตมะ
  • **
  • อำนาจ วาสนา บารมีดี เพราะมีแรงครู รายอกะจิ วันทามิ
    • MSN Messenger - peachsama@hotmail.com
    • http://peachsama.hi5.com
    • อีเมล
หนุมานประทะ7ยอดมนุษย์ หรือจำโบ้เอหว่า ที่โตเอะ กับไช่โยภาพยนต์ร่วมสร้าง
ตั้งกระทู้ไม่ได้ครับ
วัดถ้ำเมืองนะ
www.watthummuangna.com/seamsee
ศาสนสุภาษิต "สรรพทานัง ธรรมทานัง  ชินาติ"
ศิษย์บางพระ:บูรพาจารย์หลวงพ่อเปิ่น ฐิตะคุโณเป็นธงชัย
นำไปสู่สำเร็

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
ชอบครับ น่ารักมาก ฮ่าๆๆๆ
เคยดูทั้ง vs เจ็ดยอดมนุษย์ และจัมโบ้เอเรย หุๆ
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
 :095: ภาคนี้น่ารักเลยครับ ดังไปถึงเมืองปลาดิบโน่น  :095:

ออฟไลน์ N!c

• สัตตมะ
  • **
เคยดูครับ...สู้ต่อไปไอ้หนุมาน

ออฟไลน์ บอยอู่ทอง

• ปัญจมะ
    • MSN Messenger - Soontunwipak@hotmail.com
    • อีเมล
ยังไม่เคยดูผมอายุยังน้อย
" ไม่มีคำว่าสายเกินไปสำหรับการเริ่มต้นในสิ่งที่ถูกต้องและดีงาม "

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
ไม่ได้ดูครับ แต่ก็น่าจะสนุกสนานอยู่นะครับ หุหุ  :004:

ออฟไลน์ คนรักษ์พระ

• คณะกรรมการ

หนุมานพบ7ยอดมนุษย์ครับ  ช่วงนั้นก้อมีหนังยักษ์วัดแจ้ง และยักษ์วัดโพธิ์ด้วยครับ หนังน่าจะประมาณ30กว่าปีนะครับ ถ้าผิดขออภัยด้วยครับ
ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
ตอบ: หนุมานเวอร์ชั่นนี้ใครเคยดูมั่ง ครับ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 18 ต.ค. 2551, 12:25:39 »
ได้ดูตัวอย่างสั้นๆ ใน YouTube ครับ
 เพลงน่ารักดี ชอบๆ พูดถึงอานุภาพหนุมานได้น่ารักดี

ออฟไลน์ kao1373

• ตติยะ
    • อีเมล
ตอบ: หนุมานเวอร์ชั่นนี้ใครเคยดูมั่ง ครับ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 18 ต.ค. 2551, 08:36:53 »
หนุมานเก่งจริงๆครับ :093: :002:

ออฟไลน์ หนึ่ง

• สัตตมะ
  • **
  • ชีวิตมันสั้นทำทุกวันให้มันมีค่า
    • MSN Messenger - iporlove@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 18 ต.ค. 2551, 08:50:36 »
 :073:  เกิดไม่ทันอ่ะค่ะเลยไม่ได้ดูเลยอ่ะน้องเอ็ม ไม่รู้จั๊กไม่รุจัก :095:    อิอิอิอิ ล้อเล่ง  สนุกนะเรื่องนี้ว่าแต่หนุมานเวอร์ชั่นนี้มีคนสักไม๊เนี่ยะ :075:
ชีวิตมีแค่วันนี้ทำให้ดีตราบที่ยังหายใจ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 18 ต.ค. 2551, 09:59:47 »
เรื่องอะไรเนี่ย..จำไม่ค่อยได้เลย หุหุ..

..ตอนนั้นที่โรงหนังนครนนท์ ฉายควบกับ นางพญางูผี  09;..

..ไม่อยากจะบรรยายมาก เด๋วจะเดาอายุถูก..

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

• แม้จะล้มก็จะคลานไปให้ถึงที่หวัง
  • ก้นบาตร
  • เจอกันไม่ต้องหลบ จะขอเลี่ยงหลบไปเอง
    • อีเมล
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 18 ต.ค. 2551, 10:40:11 »
เรื่องอะไรเนี่ย..จำไม่ค่อยได้เลย หุหุ..

..ตอนนั้นที่โรงหนังนครนนท์ ฉายควบกับ นางพญางูผี  09;..

..ไม่อยากจะบรรยายมาก เด๋วจะเดาอายุถูก..

ดูที่นครนนท์หรือนนท์บุรีรามา กันแน่ครับท่าน  :095: :095: :095:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 18 ต.ค. 2551, 11:46:08 »

ดูที่นครนนท์หรือนนท์บุรีรามา กันแน่ครับท่าน  :095: :095: :095:

..รู้จักนนทบุรีรามา แสดงว่าพี่berth1999เป็นแฟนพันธุ์แท้หนัง... แน่ๆเลยครับ  16;...

..ผมไม่เคยเข้าไปหรอกครับพี่ ที่นั่นน่ะครับ...

..เอ แต่ของเค้าดีนะ มีเก้าอี้เหล็กเสริมที่ทางเดินตลอดเลย  11;...

ปล..เสียดายจังครับพี่ ตอนแรกว่าจะหายป่วยทัน กะว่าจะPMนัดเจอพี่ที่วัดวันพรุ่งนี้ซะหน่อย ยังป่วยอยุ่เลย 42;

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 19 ต.ค. 2551, 11:37:22 »

..รู้จักนนทบุรีรามา แสดงว่าพี่berth1999เป็นแฟนพันธุ์แท้หนัง... แน่ๆเลยครับ  16;...

..ผมไม่เคยเข้าไปหรอกครับพี่ ที่นั่นน่ะครับ...

..เอ แต่ของเค้าดีนะ มีเก้าอี้เหล็กเสริมที่ทางเดินตลอดเลย  11;...

ปล..เสียดายจังครับพี่ ตอนแรกว่าจะหายป่วยทัน กะว่าจะPMนัดเจอพี่ที่วัดวันพรุ่งนี้ซะหน่อย ยังป่วยอยุ่เลย 42;

หายเร็วๆนะครับพี่

ออฟไลน์ ...ปราณจิต...

• ที่ปรึกษา
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 20 ต.ค. 2551, 10:47:24 »
เคยดูครับผม
(ไม่อยากบอกเลยว่าเคยดู เพราะคนที่เคยดูนี่น่าจะ 30 ขึ้นไปแล้วน่ะเนี่ย 555)
 16;
-๐ความเชื่อที่ดี มักก่อเกิดสิ่งที่ดีตามมา
       ปาฏิหารเกิดได้ถ้าใจยึดมั่น๐-

-๐พระดีไม่บูชาก็ไม่ต่างอะไรกับก้อนดิน
   สักแล้วไม่รักษาถึงเวลาใครเล่าจะช่วย
      หมั่นทำกรรมดีคุณพระคุ้มครอง๐-

-๐ปราณจิต๐-

• ก้นบาตร
    • อีเมล
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 20 ต.ค. 2551, 12:14:41 »

รุ่นไหนเนี่ย.....มีเก้าอี้เสริมด้วย  :095: :095: :095:

ออฟไลน์ น้องลิงน้อย

• สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 20 ต.ค. 2551, 04:52:35 »
สุดยอดเลย ขลังสุด ๆ เพิ่งเคยเห็นนี่ล่ะ

ออฟไลน์ MR.saddd

• ตติยะ
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 20 ต.ค. 2551, 06:11:00 »
รุ่นไหนครับนี่

ม่ายเคยเห็นงิ

แต่ไหงทำไมหนุมานภาพนี้ออกจะอวบๆไปนิดนะ

อิอิ

:095: :095: :006: :006:

ออฟไลน์ ~KittY~

• ฉัฏฐะ
  • *
  • ชมรมคนรักพ่อแก่
    • MSN Messenger - superkidman@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 21 ต.ค. 2551, 02:08:08 »
ไม่เคยดูอ่ะครับ

แต่อยากดู

คัยมีให้ดูบ้างครับเนี๊ยะ
ที่ไหนมีรัก ที่นั้นมีทุกข์ จัยขื่นขม ชัวนิรันณ์

http://www.acccomp.ath.cx/meu/
                 ชมรมคนรักพ่อแก่

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 21 ต.ค. 2551, 05:09:50 »
ลองชมดูนะครับ 

เห็นรูปในกระทู้แล้วเลยลองหาดู เวปมหัศจรรย์ยูทูบ ก็จัดให้ได้ อย่างไม่ผิดหวัง

เพลงน่าัรักดีนะ บอกยุคสมัย ได้เลย หุหุ  :005:

ออฟไลน์ หมาน เเอ็งเจิ้ล

• ศัตรูที่น่ากลัวที่สุดคือใจของเราเอง
  • จตุตถะ
  • อนิจจัง ทุกข์ขัง อนัตตา
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 22 ต.ค. 2551, 03:08:31 »
ผมยังไม่เกิดเลยอ่ะ 05;
ผู้มีกุศลในใจ คือ มีบุญในใจ หนักแน่น ใครด่าว่าติเตียน ก็ไม่เสียใจ ไม่โกรธ ไม่เกลียด เพราะว่าใจมีบุญเป็นเครื่องอยู่ ตรงกันข้ามกับใจที่มีกิเลสเป็นเครื่องอยู่ กิเลสอยู่ในใจใคร ก็มีแต่ ปั่นจิตใจให้เดือดร้อนวุ่นวาย
หลวงปู่เหรียญ วรลาโภ วัดอรัญญบรรพต

ออฟไลน์ TTTUTTT

• สัตตมะ
  • **
  • สร้างสรรค์แต่สิ่งดี
    • อีเมล
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 31 ต.ค. 2551, 07:05:02 »
สนุก คลาสสิค ครับ 555 ...{^_^}...

ออฟไลน์ somboon matkeaw

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 01 พ.ย. 2551, 12:56:28 »
สุดยอดครับ  ดูตอนเมื่อ25ปีที่แล้ว 15; 21; 21; 30; 30;