ผู้เขียน หัวข้อ: การปลุกเสกวัตถุมงคลของวัดบางพระปลุกเสกที่ใดครับ  (อ่าน 1041 ครั้ง)

ออฟไลน์ พัน ร. มทบ.๑๑

• สัตตมะ
  • **
ณ.ขณะนี้ถ้าวัดบางพระปลุกเสกวัตถุมงคลพระอาจารย์ในวัดบางพระปลุกเสกที่ใดครับ ต้องปลุกเสกร่วมกับพระเกจิวัดอื่น ด้วยหรือไม่ครับ
ในกุฎิใหญ่ใช่หรือไม่ครับตรงหน้าหลวงพ่อเปิ่นใช่ไหมครับ

และถ้าเป็นวัตถุมงคลรุ่นใหม่ของวัดบางพระปลุกเสกถึง3เดือนหรือไม่ครับ :017:

ออฟไลน์ •••--สายัณ--•••

• อัฏฐมะ
  • อัครมหาเศรษฐีผู้ใจบุญ ทุกภพชาติ
    • อีเมล
ณ.ขณะนี้ถ้าวัดบางพระปลุกเสกวัตถุมงคลพระอาจารย์ในวัดบางพระปลุกเสกที่ใดครับ ต้องปลุกเสกร่วมกับพระเกจิวัดอื่น ด้วยหรือไม่ครับ
ในกุฎิใหญ่ใช่หรือไม่ครับตรงหน้าหลวงพ่อเปิ่นใช่ไหมครับ
และถ้าเป็นวัตถุมงคลรุ่นใหม่ของวัดบางพระปลุกเสกถึง3เดือนหรือไม่ครับ :017:

วัตถุมงคลรุ่นใหม่ ที่ปลุกเสก ส่วนใหญ่ ปลุกเสกที่กุฎิใหญ่ หน้าสังขารหลวงพ่อเปิ่น จะปลุกเสกเป็นวาระๆไป
ไม่ได้ปลุกเสกไตรมาส เกจิ ที่นิมนต์มาร่วมปลุกเสก กับบรรดาพระอาจารย์สายวัดบางพระ ประจำก็ หลวงปู่ทิม วัดพระขาว อย.

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
ได้ความรู้อีกแล้ว  ขอบคุณพี่สายัณครับ