ผู้เขียน หัวข้อ: ขอฝากคาถาบูชากุมารทองของ หลวงพ่อเปิ่นครับ  (อ่าน 9195 ครั้ง)

ออฟไลน์ พัน ร. มทบ.๑๑

• สัตตมะ
  • **
ตั้งนะโม3จบ

กุมาโรมามะมะ เอหิจิตตังปิยังมะมะ  โสกุมาโร นะโมพุทธายะ

หลวงพ่อเปิ่นท่านอุดผงเองทั้งหมด เรียกว่าผง 7 อังคาร รวมผงพลีคนตายโหงวันเสาร์ และวันอังคาร

ตอนท่านสร้างกุมารทอง รุ่นสร้างศูนย์พักคนชราครับ

ลองนำไปใช้ท่องดูนะครับ

ไปอ่านหนังสือพระ ย้อนรอยกรรมมาครับ

ออฟไลน์ MR.saddd

• ตติยะ
ขอบคุณครับ

:054: :054: :054:

ออฟไลน์ •••--สายัณ--•••

• อัฏฐมะ
  • อัครมหาเศรษฐีผู้ใจบุญ ทุกภพชาติ
    • อีเมล
ตั้งนะโม3จบ

กุมาโรมามะมะ เอหิจิตตังปิยังมะมะ  โสกุมาโร นะโมพุทธายะ

หลวงพ่อเปิ่นท่านอุดผงเองทั้งหมด เรียกว่าผง 7 อังคาร รวมผงพลีคนตายโหงวันเสาร์ และวันอังคาร

ตอนท่านสร้างกุมารทอง รุ่นสร้างศูนย์พักคนชราครับ

ลองนำไปใช้ท่องดูนะครับ

ไปอ่านหนังสือพระ ย้อนรอยกรรมมาครับ

ตัวคาถากุมารทอง ใช่ครับ ส่วนกุมารทอง รุ่นดังกล่าว สร้างเมื่อใด พศ. อะไร
เพราะ ธรรมดา หลวงพ่อ จะไม่สร้างสายพราย ขอบคุณครับ กรุณาลงภาพให้ชมด้วย/size]