ผู้เขียน หัวข้อ: ครั้งแรกของผมจากพระอาจารย์แป๊วครับ  (อ่าน 1923 ครั้ง)

ออฟไลน์ ICELAND

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ครั้งแรกที่ผมไปสักมาได้มาเท่านี้แหละครับจากพระอาจารย์แป๊วครับ
ท่านใดรู้คาถาสำหรับไว้บูชาบ้างครับผมอยากได้ครับ(พระอาจารย์แป๊วไม่ได้ให้มาครับ)ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ออฟไลน์ ICELAND

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ตอบ: ครั้งแรกของผมจากพระอาจารย์แป๊วครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 07 พ.ย. 2551, 04:25:52 »

ออฟไลน์ prathomsak

• สัตตมะ
  • **
  • โอม หนุมานะ
    • MSN Messenger - prathomsak-pong@hotmail.com
    • www.hi5.com
    • อีเมล
ตอบ: ครั้งแรกของผมจากพระอาจารย์แป๊วครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 19 พ.ย. 2551, 08:11:11 »
ไม่เหนเลย
เวลาของเรามีน้อยนัก หมั่นทำบุญทำกุศลกันเถิด จักเกิดผล

ออฟไลน์ •••--สายัณ--•••

• อัฏฐมะ
  • อัครมหาเศรษฐีผู้ใจบุญ ทุกภพชาติ
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 20 พ.ย. 2551, 12:39:58 »
เป็นธรรมดา สักน้ำมัน ย่อมมองไม่เห็น :079: :079: :079:

ออฟไลน์ นุ้ยเด็กคอน

• จตุตถะ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 23 พ.ย. 2551, 12:47:40 »
รูปไม่ขึ้นอ้ะ

ลายสักหลวงพี่งามแท้ๆ

ออฟไลน์ แบงค์ตลาดพลู

• ถึงเมาเหล้าแต่เรายังเมารัก สุดจะหักห้ามจิตคิดไฉน ถึงเมาเหล้าเช้าสายก็หายไป แต่ เมาใจนั้นประจำทุกค่ำคืน...
  • ตติยะ
  • แบงค์ตลาดพลู
    • MSN Messenger - thanaruk-dekhong_thekops@hotmail.com
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 23 พ.ย. 2551, 06:04:15 »
ไม่เห็นครับ หรือว่าสักน้ำมัน :002:
อตฺตา หเว ชิตํ เสยฺโย     ชนะตนนั่นแหละ เป็นดี