ผู้เขียน หัวข้อ: จำมัยจังมาเเละคับสงสัยเหมือนเดิมอิคคิวซังตอบหน่อยคับ  (อ่าน 1163 ครั้ง)

ออฟไลน์ dogpom001

• ตติยะ
1.ที่เพื่อนผมไปลงเสือหมอบมาอ่าคับมานอารมเเรงขึ้นก็จิงเเต่มานไปลงคงคาเดือดมาด้วยเกี่ยวรึป่าวคับเเต่ที่มีคนเเนะนำว่าหลอกไห้ไปนั่งสมาธิดูอ่าผมไม่กล้าเกลี่ยกล่อมไห้มานนั่สมาธิหรอกคับเพราะก่อนหน้านี้ผมไปคุยกับแฟนเก่าเขาเขาเลยโกรธไม่หายเลยเเต่เขาก็รู้ว่าผมเป็นเพื่อนสนิทกับแฟนเก่าเขาผมเลยไม่กล้าพูดกลัวมานต่อยเอาตอนนี้คนที่พูดกับมานได้ก็พูดเเล้วทุกคนเเต่มานไม่ฟังนิไม่รู้ทามงายคับ :054:
2.จระเข้ใส่ยันต์หัวใจได้ป่าวเหมือนเสือง่าเหนเสือใส่ได้เเล้วนอกจากเสือกับหนุมานมีอารายม่างคับที่น่าสนใจที่ใส่ยันต์หัวใจเหมือน2อย่างนี้ได้
 :054:หนูจำมัยขอถามเเค่นี้ครับ :054:(ผู้สึกสาไม่ครับทามอารายเสียมารยาทหรือผิดกดไปต้องขออภัยนะที่นี้ครับ)ถ้ามีเมล์ขอหน่อยนะครับ :054:

ออฟไลน์ โองการยันนะรังสี

• ผู้ดูแลระบบ
  • หมากรุกเดินยังต้องคิด หมากชิวิตเดินไม่คิดได้ไง

ขอเชิญร่วมงานพิธีไหว้ครูบูรพาจารย์ หลวงพ่อเปิ่น

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
ยันต์ทีเป็นรูปพภาพนั้นทุกยันต์จะมีหัวใจกำกับอยู่หมดแหละครับ
หัวใจเสือ ก็ใส่รูปเสือ หัวใจจระเข้ ก็ใส่รูปจระเข้ หัวใจหนุมานก็ใส่รูปหนุมานครับ
ยันต์ที่เป็นรูปต้องมีการใส่ธาตุสี่ ใส่หัวใจ ปลุกให้มีชีวิตด้วยครับถึงจะเรียกว่าสมบูรณ์แบบ
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ

ออฟไลน์ •••--สายัณ--•••

• อัฏฐมะ
  • อัครมหาเศรษฐีผู้ใจบุญ ทุกภพชาติ
    • อีเมล
1.ที่เพื่อนผมไปลงเสือหมอบมาอ่าคับมานอารมเเรงขึ้นก็จิงเเต่มานไปลงคงคาเดือดมาด้วยเกี่ยวรึป่าวคับเเต่ที่มีคนเเนะนำว่าหลอกไห้ไปนั่งสมาธิดูอ่าผมไม่กล้าเกลี่ยกล่อมไห้มานนั่สมาธิหรอกคับเพราะก่อนหน้านี้ผมไปคุยกับแฟนเก่าเขาเขาเลยโกรธไม่หายเลยเเต่เขาก็รู้ว่าผมเป็นเพื่อนสนิทกับแฟนเก่าเขาผมเลยไม่กล้าพูดกลัวมานต่อยเอาตอนนี้คนที่พูดกับมานได้ก็พูดเเล้วทุกคนเเต่มานไม่ฟังนิไม่รู้ทามงายคับ :054:
2.จระเข้ใส่ยันต์หัวใจได้ป่าวเหมือนเสือง่าเหนเสือใส่ได้เเล้วนอกจากเสือกับหนุมานมีอารายม่างคับที่น่าสนใจที่ใส่ยันต์หัวใจเหมือน2อย่างนี้ได้
 :054:หนูจำมัยขอถามเเค่นี้ครับ :054:(ผู้สึกสาไม่ครับทามอารายเสียมารยาทหรือผิดกดไปต้องขออภัยนะที่นี้ครับ)ถ้ามีเมล์ขอหน่อยนะครับ :054:

:010: :010:งง ครับ อ่านไม่รู้เรื่อง หรือ ผมโง่

ออฟไลน์ prathomsak

• สัตตมะ
  • **
  • โอม หนุมานะ
    • MSN Messenger - prathomsak-pong@hotmail.com
    • www.hi5.com
    • อีเมล
ภาษาไทยวันละคำ
เวลาของเรามีน้อยนัก หมั่นทำบุญทำกุศลกันเถิด จักเกิดผล