ผู้เขียน หัวข้อ: ใครรู้ที่อยู่อาจารย์สักยันต์ที่ขอนแก่น  (อ่าน 6114 ครั้ง)

ออฟไลน์ bowling

• ตติยะ
รบกวนบอกสถานที่และเบอร์โทรของอ.แต่ละท่านด้วยครับ
ชื่ออ.พร้อมที่อยู่หรือเบอร์โทรและวิธีเดินทางด้วย

รบกวนศิษย์สำนักต่างๆลงที่อยู่ของอ.สักยันต์ที่ท่านสักอยู่ด้วยครับ
รวมไว้หัวข้อเดียวเลยจะได้สะดวกแก่ผู้ไม่รู้ทั้งหลายครับได้ทราบ
เพื่อจะได้ไปสักและฝากตัวเป็นศิษย์ครับ

กฏกติกา และ มารยาท ในการใช้งาน กระดานสนทนาวัดบางพระ

๘. ห้ามตั้งกระทู้หรือวางลิงค์ที่มีเนื้อหาส่อเจตนาไปในทางซื้อขายแลกเปลี่ยน พระเครื่องและวัตถุมงคลต่างๆ และห้ามโพสหมายเลขโทรศัพท์ในกระดานสนทนาเว็บไซต์ วัดบางพระ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 ธ.ค. 2551, 05:18:58 โดย โองการยันนะรังสี »

ออฟไลน์ กระต่ายป่า

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
อ่ะน่ะ

สักกับอ.อ๊อด ซิครับ

แต๋อ.อ๊อดอยู่กาฬสินไม่ใกล้ไม่ไกล

ศรัทธาแรงกล้า ระยะทางเรื่องเล็ก

เบอร์โทรอ.อ๊อด 089-022xxxx
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 ธ.ค. 2551, 05:17:39 โดย โองการยันนะรังสี »
[shake]เด็กเกษตรกลวิธาน แห่งมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ กำแพงแสน[/shake]

[shake]ชมรมฟุตบอลวิศวกรรมศาสตร์ แห่งมหาวิทยาลยขอนแก่น[/shake]

ออฟไลน์ pukluk

• จตุตถะ
อ.อ๊อตค่ะ สายบางพระเหมือนกัน อ.เค้าใจดีค่ะ

นั่งรถที่ บขส.ขอนแก่น นั่งรถกาฬสินธุ์ไป หรือว่าขอนแก่น มุกดาหารก็ได้ค่ะ

พอถึงก่ฬสินธุ์ ก็นั่งสกายแล๊ป ต่อ ประมาณ 20 บาท ถามคนขับสกายแล๊ปเลยค่ะ

รู้จักหมดทุกคน

:002:
[shake]' แม้ในสิ่งที่เป็นทุกข์ ถ้ามองเป็น ก็เป็นสุข '[/shake]