ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่มีไรคราบ..ผมเพลียใจ มาขอกำลังใจ เป็นกรรมการห้ามมวย แต่โดนต่อยเสียเอง  (อ่าน 2051 ครั้ง)

ออฟไลน์ กุ๊งกิ๊ง

• สัตตมะ
  • **
  • *_*..ปิดทองใต้ฐานพระ..*_*
    • หมู่บ้านคาถาอาคม บริหารโดย Kungking
มา Cheer Up ผมหน่อยครับ  กำลังห่อเหี่ยวกะปัญหาของนักมวยไร้สังกัด
มาตีกันที่บ้านผม  กรรมการไม่ห้ามกรรมการก็ผิด  กรรมการห้ามเขาก็ผิดคิวโดนเขาต่อยเอา

....เมาหมัด.. :010:   :010:   :010:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 พ.ย. 2551, 10:48:33 โดย กุ๊งกิ๊ง »

ออฟไลน์ Gearmour

• ที่ปรึกษา
    • ลานพิศวง
ด้วยความเคารพครับ
   อุเบกขา เลยครับ
คนเราอยากทำอะไรก็ทำไป
  เก่งหน้าเครื่องคอมก็ปล่อยเค้าครับ

ท่านผู้ใหญ่เรียนตามตรงนะครับ
  ผมอยากจะทำแบบเค้ากันบ้าง
ไม่พอใจกันไม่เห็นตัวกันอยากอัดใครก็อัด
ได้ระบายดี

สงสารแต่เจ้าของเวป
  ต้องสร้างเวป บริหารเวปให้ที่ระบายของคนอื่น

ท่านทั้งหลายเอาใจเค้ามาใจเราบ้างนะครับ

ขอแสดงความนับถือ
Gearmour

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
สู้ๆ ครับ นักมวยไร้สังกัด  :095: ผู้ใหญ่บ้านก็ทำใจดีดีไว้ อดไม่ได้ก็ลงไปต่อยสะเองเลย  :007:

สร้างสรรค์งานดีดีต่อไปครับ ผมเหนื่อยมาเย้อ.. ผมเจ็บมาเย้อ.. ผมอยากให้คนไทยสู้ต่อไป อย่าถอย ..
  :089:

ออฟไลน์ big tod

• อัฏฐมะ
  • ...เทพพฤหัส...
ตื่นจากหลับมาให้กำลังใจน้องกุ้งครับ...
พุทธเจ้าทรงเปรียบเหมือนกับบัวสี่เหล่า...
ก้อธรรมดา ที่จะต้องเจอกับพวกบัวใต้น้ำ...

ออฟไลน์ berth1999

• แม้จะล้มก็จะคลานไปให้ถึงที่หวัง
  • ก้นบาตร
  • เจอกันไม่ต้องหลบ จะขอเลี่ยงหลบไปเอง
    • อีเมล
สู้ๆ ครับ นักมวยไร้สังกัด  :095: ผู้ใหญ่บ้านก็ทำใจดีดีไว้ อดไม่ได้ก็ลงไปต่อยสะเองเลย  :007:

สร้างสรรค์งานดีดีต่อไปครับ ผมเหนื่อยมาเย้อ.. ผมเจ็บมาเย้อ.. ผมอยากให้คนไทยสู้ต่อไป อย่าถอย ..
  :089:

เอ.......อันนี้คุ้นๆน๊ะครับ  :095:

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
สู้ๆ ครับ พี่กุ้ง เป็นกำลังใจให้ครับ  เขามาเดี๋ยวก็ไป เวปพี่กุ้งยังมีสาระประโยชน์ให้ศึกษาข้อมูลมากมาย  มีมวยบ้างก็มัน..ดีครับ  หุหุ

ออฟไลน์ yout

• อัฏฐมะ
เอาน่าไม่ใครที่ พี่ๆ น้องๆ กันทั้งนั้น อามิตรตาพุทธ สาธุ.......สาธุ........ 30; 17; 30; 31; 31;

ออฟไลน์ TTTUTTT

• สัตตมะ
  • **
  • สร้างสรรค์แต่สิ่งดี
    • อีเมล
...ขันติ... ครับ เป็นกำลังใจให้คร้าบบบบ...{^_^}...

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
ใจเย็นๆ ครับ เป็นกำลังใจให้เวปคาถาอาคม ครับ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
เวบบอร์ดก็เป็นแบบนี้แหละครับท่านผู้ใหญ่บ้าน คนหมู่มากที่ผ่านแวะเวียนไปมา

ต่างที่มาต่างที่ไป ต่างจิตต่างใจ ต่างความคิดเห็น...

..แต่ถ้าทุกคนอยุ่บนพื้นฐานของการอยุ่ร่วมกันในสังคม ปัญหาทุกอย่างคงจะน้อยลง..

..การตั้งมาตรการต่างๆ เพื่อป้องกัน มันก้ทำได้แค่บางส่วน..

..ถ้าต่างคนต่างใหญ่ โดยไม่คำนึงถึงส่วนรวม บอร์ดก็อยุ่กันโดยสันติไม่ได้..

..บ้านคาถาอาคม เป็นแหล่งความรุ้ของผู้ไม่รุ้ทั้งหลาย ที่สนใจในเรื่องการสักยันต์ คาถาอาคม พระเครื่องเครื่องรางทั้งหลายมาเป็นเวลา 1ปีกว่าแล้ว..

..เราเอง ก็เป็นคนหนึ่งที่ได้ความรุ้อะไรหลายๆอย่าง ได้พี่น้อง ได้เพื่อนฝูงร่วมอุดมการณ์เดียวกันมามากมาย..

..เป็นกำลังใจให้แล้วกันนะ ไหนๆก็ก้าวเดินมาถึงปีที่ 2 แล้ว ก็ผลักดันให้ก้าวเดินต่อไปแล้วกัน..

..สู้สุ้.. 13;

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ คนป่า

• จตุตถะ
ปู้หญ่าย สู้ สู้
ปู้หญ่าย สู้ ตาย
ปู้หญ่าย ไว้ลาย
สู้ ตาย สู้ สู้

:007: :007: :007:

มาให้กำลางจาย
ให้มานตีกันปายเถ๊อะ เหนื่อยมานก๊อหยุดเองแร๊ะ มานหยุดมะไร ค่อยยุให้มันตีกานต่อ อิ อิ แนวซาดิสต์
ตะที่ปู้หญ่ายให้ Register หน่ะดีแย้ว จาได้รู้ ครายเป็นคราย ไม่มั่ว
หยั่งน้อยกันพวกป่วนได้ระดับนึง
บุญรักษา เทวดีคุ้มครองน๊ะ ปู้หญ่าย

ออฟไลน์ ...ปราณจิต...

• ที่ปรึกษา
ไม่ได้เข้ามาหลายวันมีอะไรกันครับเนี่ย
ต่างความคิด แต่อย่าแตกแยก บ้านเมืองกำลังแย่อยู่
เป็นกำลังให้ท่านกุ๊งกิ๊งครับ ค่อยๆ แก้ไปครับท่าน
ต่างคนต่างที่มา แม้แต่พี่น้องคลานตามกันมายังตีกันเลยครับ
อย่าคิดมากครับ สู้ๆ
-๐ความเชื่อที่ดี มักก่อเกิดสิ่งที่ดีตามมา
       ปาฏิหารเกิดได้ถ้าใจยึดมั่น๐-

-๐พระดีไม่บูชาก็ไม่ต่างอะไรกับก้อนดิน
   สักแล้วไม่รักษาถึงเวลาใครเล่าจะช่วย
      หมั่นทำกรรมดีคุณพระคุ้มครอง๐-

-๐ปราณจิต๐-

ออฟไลน์ •••--สายัณ--•••

• อัฏฐมะ
  • อัครมหาเศรษฐีผู้ใจบุญ ทุกภพชาติ
    • อีเมล
โดนชก กรรมการเจ็บ กลายเป็นฟรีสตาย มวยหมู่ กองเชียร์ชอบใจ เจ้าของค่ายมวยปวดหัว :010:

ออฟไลน์ peachsama

• คณินวัฒน์ สิทธิสงคราม พุ่มทิพย์ร่วมสาธุครับ
  • สัตตมะ
  • **
  • อำนาจ วาสนา บารมีดี เพราะมีแรงครู รายอกะจิ วันทามิ
    • MSN Messenger - peachsama@hotmail.com
    • http://peachsama.hi5.com
    • อีเมล
พี่น้องบางพระทุกท่าน เป็นกำลังใจให้ท่านสะเหมอนะ หนักนิดเบาหน่อย อภัยกัน คนกลางแปลว่าโดนหมัดซ้ายและขวา เดี๋ยวเขารู้สึกตัวเขาก็ขอโทษเราเองน่ะท่าน ใจร่มๆ
ตั้งกระทู้ไม่ได้ครับ
วัดถ้ำเมืองนะ
www.watthummuangna.com/seamsee
ศาสนสุภาษิต "สรรพทานัง ธรรมทานัง  ชินาติ"
ศิษย์บางพระ:บูรพาจารย์หลวงพ่อเปิ่น ฐิตะคุโณเป็นธงชัย
นำไปสู่สำเร็

ออฟไลน์ peachsama

• คณินวัฒน์ สิทธิสงคราม พุ่มทิพย์ร่วมสาธุครับ
  • สัตตมะ
  • **
  • อำนาจ วาสนา บารมีดี เพราะมีแรงครู รายอกะจิ วันทามิ
    • MSN Messenger - peachsama@hotmail.com
    • http://peachsama.hi5.com
    • อีเมล

"ให้กำลังใจกรรมการครับ "