ผู้เขียน หัวข้อ: หลังของใคร  (อ่าน 1592 ครั้ง)

ออฟไลน์ •••--สายัณ--•••

• อัฏฐมะ
  • อัครมหาเศรษฐีผู้ใจบุญ ทุกภพชาติ
    • อีเมล
หลังของใคร
« เมื่อ: 19 พ.ย. 2551, 03:43:21 »
ไปเอามาจากเวบขายเสื้อ ดูเขาซิเออ

ออฟไลน์ TTTUTTT

• สัตตมะ
  • **
  • สร้างสรรค์แต่สิ่งดี
    • อีเมล
ตอบ: หลังของใคร
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 19 พ.ย. 2551, 05:01:44 »
เสื้อหนังเหรอครับ อิอิอิ...

สวยดีครับ...{^_^}...

ออฟไลน์ ۞เณรน้อยเส้าหลิน۞

• สัตตมะ
  • **
  • ไม่สู้ ไม่หนี ทําดีเรื่อยไป
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 19 พ.ย. 2551, 05:50:01 »

ไม่ทราบว่าซื้อมาราคาเท่าไหร่ครับ อิอิ

ขอบคุณครับ
ครูผู้บริสุทธิ์ ครูผู้หมดกิเลสเครื่องเศร้าหมอง
ครูผู้มี"พระปัญญาธิคุณ พระมหากรุณาธิคุณ พระบริสุทธิคุณ" อย่างประมาณมิได้
บรมครูผู้นั้นคือ "สมเด็จพระพุทธเจ้า"
ขอนอบน้อมกราบกรานพระบรมศาสดา

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 20 พ.ย. 2551, 08:45:31 »

ไม่ทราบว่าซื้อมาราคาเท่าไหร่ครับ อิอิ

ขอบคุณครับ

ซื้อด้วยเงินตราอย่างเดียวยังไม่ได้ ต้องซื้อด้วยความเจ็บครับ ...    :089: