ผู้เขียน หัวข้อ: รูปรับเข็มจากลพ.เปิ่นของอาจารย์สมชาติ นาคจันทร์  (อ่าน 3731 ครั้ง)

ออฟไลน์ satit1717

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 พ.ย. 2551, 08:58:10 โดย satit1717 »

ออฟไลน์ •••--สายัณ--•••

• อัฏฐมะ
  • อัครมหาเศรษฐีผู้ใจบุญ ทุกภพชาติ
    • อีเมล
ภาพเหมื่อน จะเป็นภาพซ้อน คล้ายอัดรูปภาพซ้อน 2 รูป ในแผ่นเดี่ยวกันผิดพลาดขออภัย
หลวงพ่อเปิ่น นั่งพับเพียบ อ.สมชาติ นั่งหย่อนขา เหมื่อนหลวงพ่อลอยได้ :010:

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
รูปนี้ผมถ่ายมาจากกรอบรูปที่บ้านอาจารย์ผมเองครับ รับรองครับว่าของจริงครับ

ออฟไลน์ •••--สายัณ--•••

• อัฏฐมะ
  • อัครมหาเศรษฐีผู้ใจบุญ ทุกภพชาติ
    • อีเมล
ใช่ท่านนี้ หรือเปล่า

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
ท่าทางจะมีเค้าครับพี่สายัน ขอบคุณครับผม  :001:

ออฟไลน์ ۞เณรน้อยเส้าหลิน۞

• สัตตมะ
  • **
  • ไม่สู้ ไม่หนี ทําดีเรื่อยไป
ภาพเหมื่อน จะเป็นภาพซ้อน คล้ายอัดรูปภาพซ้อน 2 รูป ในแผ่นเดี่ยวกันผิดพลาดขออภัย
หลวงพ่อเปิ่น นั่งพับเพียบ อ.สมชาติ นั่งหย่อนขา เหมื่อนหลวงพ่อลอยได้ :010:

ผมว่าน่าจะเป็นเงาสะท้อนของกระจกกรอบรูปทำให้มอบภาพเป็นแบบนั้นหรือป่าวครับ  คุณอาสายัณ
ครูผู้บริสุทธิ์ ครูผู้หมดกิเลสเครื่องเศร้าหมอง
ครูผู้มี"พระปัญญาธิคุณ พระมหากรุณาธิคุณ พระบริสุทธิคุณ" อย่างประมาณมิได้
บรมครูผู้นั้นคือ "สมเด็จพระพุทธเจ้า"
ขอนอบน้อมกราบกรานพระบรมศาสดา

ออฟไลน์ golf f1

• สัตตมะ
  • **
ครับการถ่ายภาพจากกรอบรูปที่มี่กระจกกั้นก็จะออกมาสถาพนี้และครับแต่ถ้าปรับกล้องดีๆก็จะออกมาสวยงามครับผมครับสุดยอดครับหลวงปู่มอมเข็มให้สุดยอดครับท่าน
สักเสกเลขยันต์ ทำดีทำได้ทุกวัน ความรักเกิดได้ทุกวินาที

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
คนเดียวกันนั้นและครับเพื่อนพ้องน้องพี่คืออาจารย์ผมเองครับอาจารย์สมชาติ นาคจันทร์หรือ(อ.แทคเรวดีครับ)
ตัวจริงครับ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
เคาท์โครง คล้ายๆ ครับ  :089: