ผู้เขียน หัวข้อ: ตามคำขอ  (อ่าน 1782 ครั้ง)

ออฟไลน์ 8

• นับถือเพราะมีราคา
  • ประธาน
  • ฤา คุณค่านั้นมาจากใจ
ตามคำขอ
« เมื่อ: 04 ธ.ค. 2551, 03:51:49 »
 :050:

:050: :050:

:050: :050: :050:

someone like this..........

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
ตอบ: ตามคำขอ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 04 ธ.ค. 2551, 04:13:18 »
ขอบคุณครับ ได้ภาพทั้งหลวงพี่นัน หลวงพี่หมี  แล้วอีกรูป ใช่หลวงพี่ตูน หรือเปล่าครับ  พบเจอบ่อยๆ ที่บางพระ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 04 ธ.ค. 2551, 08:21:10 »
กราบนมัสการหลวงพี่ครับ   :054:

ออฟไลน์ EboLa

• ตติยะ
  • "ศึกษาก่อนและปฏิบัติตาม"
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 07 ธ.ค. 2551, 02:25:49 »
หลวงพีตูน ท่านจำพรรษาอยู่วัดบางพระหรือเปล่าครับ

หลวงพี่หมีท่านเป็นญาติกับหลวงพี่แป๊วรึป่าวครับเห็นหน้าตาอากัปกริยาท่านคล้ายหลวงพี่แป๊วมากเลยครับ ยังไงผู้รู้ช่วยมาตอบที่นะครับ

ขอบคุณไว้ล่วงหน้านะครับ
"INDUSTRIAL  MANAGEMANT"

ออฟไลน์ berth1999

• แม้จะล้มก็จะคลานไปให้ถึงที่หวัง
  • ก้นบาตร
  • เจอกันไม่ต้องหลบ จะขอเลี่ยงหลบไปเอง
    • อีเมล
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 07 ธ.ค. 2551, 03:39:14 »
หลวงพีตูน ท่านจำพรรษาอยู่วัดบางพระหรือเปล่าครับ

หลวงพี่หมีท่านเป็นญาติกับหลวงพี่แป๊วรึป่าวครับเห็นหน้าตาอากัปกริยาท่านคล้ายหลวงพี่แป๊วมากเลยครับ ยังไงผู้รู้ช่วยมาตอบที่นะครับ

หลวงพี่ท่านชื่อหลวงพี่ตูนหรือป่าวมิทราบ แต่หลวงพี่ญาท่านบอกว่าเป็นศิษท่าน อยู่วัดคณิกาผล พลับพลาชัย เคยเห็นลายสักท่านแล้วละเอียดงดงามครับท่าน ไปสักกับท่านอย่าของขึ้นบ่อยน๊ะครับเด๋วท่านตกใจ  :054: :054: :054:

ออฟไลน์ ^บีม^ บางกอกน้อย

• ฉัฏฐะ
  • *
  • สาระไม่เคยมี หน้าตาดีไปวันฯ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 12 ธ.ค. 2551, 01:13:59 »
**กราบนมัสการพระอาจารย์อภิญญา(หลวงพี่ญา)  ที่ลงรูปถ่ายหลวงพี่ตูนให้ชมครับ

หลวงพี่ตูน สักสวย ใจเย็น  มีเวลาเชิญนมัสการใด้ครับ

วัดคณิกาผล  อยู่ถนนพลับพลาชัย ตรงข้าม ส.น.พลับพลาชัย  ข้างฯมูลนิธิปอเต็กตึ๊ง

ขอบคุณครับ

http://www.watprasong.pantown.com " คนจะดีหรือไม่ดี ให้ดูกันไปนานฯ " ศิษย์หลวงปู่แล ทิตตัพโพ วัดพระทรง เจ้าตำหรับหนุมานตัว 9

ออฟไลน์ ^บีม^ บางกอกน้อย

• ฉัฏฐะ
  • *
  • สาระไม่เคยมี หน้าตาดีไปวันฯ
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 12 ธ.ค. 2551, 03:12:09 »

หลวงพี่ท่านชื่อหลวงพี่ตูนหรือป่าวมิทราบ แต่หลวงพี่ญาท่านบอกว่าเป็นศิษท่าน อยู่วัดคณิกาผล พลับพลาชัย เคยเห็นลายสักท่านแล้วละเอียดงดงามครับท่าน ไปสักกับท่านอย่าของขึ้นบ่อยน๊ะครับเด๋วท่านตกใจ  :054: :054: :054:

คงจะไม่ตกใจหรอกคับ อย่างมากของขึ้นหลวงพี่ก้อเอาเข็มแทงให้ของลงเองอ่ะคับ  555+

ล้อเล่นนะคับด้วยความเคารพ