ผู้เขียน หัวข้อ: การลงยันต์ที่เดิมทำได้ไหมครับลงนํามันนะครับ  (อ่าน 1767 ครั้ง)

ออฟไลน์ dogpom001

• ตติยะ
คือว่าผมเคยลงยันต์จระเข้ที่เเขนลงนํามันครับพอแผลหายดีผมไปลงเสือทับที่เดิมจะผิดไหมครับยันต์มันจะซ้อนไหมครับ

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
สักน้ำมันตำแหน่งเดิมทำได้ครับไม่เป็นไร
สักได้อินฟินิตี้ ซ้ำได้เรื่อยๆครับ
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ

ออฟไลน์ dogpom001

• ตติยะ
 :074:จริงหรอครับเยี่ยมจริงครับลงให้พรุนเลยทีนี้ :095:

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
ครับ ผมเองก่อนจะสักหมึกแดง
ก็ล่อน้ำมันซะพรุนแล้วพรุนอีกเหมือนกัน
ล่อไปเกือบครึ่งร้อยได้อะครับ  อิอิ:005:

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
สักน้ำมันลงทับตำแหน่งกันได้ครับผม  :001:

ออฟไลน์ tum72

• อัฏฐมะ
  • ณ ตลาดพลู
ได้ครับ ไม่มีปัญหา แต่บางอาจารย์ก็สักทับรอยกันไม่ได้นะครับ ถามอาจารย์ท่านดูก่อนครับ
โอม ราศีกูเอ๋ย  จงมาเป็นอาสน์  สีธาวาส  มาเป็นเกียรติ  ศรีชายมาเป็นช่วง
หญิงชายทั้งปวง รักกูมิรู้วาย  ด้วยราศีกูงามคือฟ้า  หน้ากูงามคือพรหม
หญิงเห็นหญิงรัก  ชายเห็นชายทัก  กูอยู่ทุกเมื่อ  ไม่เบื่อแต่สักวัน
โอม หญิงชายทั้งหลายเอ๋ย  มา

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
คือว่าผมเคยลงยันต์จระเข้ที่เเขนลงนํามันครับพอแผลหายดีผมไปลงเสือทับที่เดิมจะผิดไหมครับยันต์มันจะซ้อนไหมครับ

ได้ครับ ชิลๆ สำหรับน้ำมัน ลงแล้วลงอีก แน่นดี 

ว่าแต่ทำไมจระเข้ท่านไต่ขึ้นแขนเลนรึ  สูงเชียว  :005:  :005:

ออฟไลน์ yout

• อัฏฐมะ
ทางที่อย่าดีกว่ามัง ถ้าสักน้ำมันแล้วลงสักสีได้  ถ้าเป็นอาจรย์คนเดียวสักไม่ไรครับ 31;

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
[bgcolor=#ff1d00]พอดีหลังเต็มแล้วเด๋วไปเอาน้ำมันที่แขนบ้างดีกว่า[/bgcolor]

ออฟไลน์ berth1999

• แม้จะล้มก็จะคลานไปให้ถึงที่หวัง
  • ก้นบาตร
  • เจอกันไม่ต้องหลบ จะขอเลี่ยงหลบไปเอง
    • อีเมล
ลงได้ตามใจปราถนาครับ  :015:

ออฟไลน์ gong23

• ตติยะ
    • อีเมล
สักน้ำมัน ลงได้เรื่อยๆ เพิ่มความขลัง ได้อีก