ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยดูเหรียญ หลวงพ่อ ปาน ให้ทีครับ  (อ่าน 1567 ครั้ง)

ออฟไลน์ porpar

• ......... ขอคุณพระคุ้มครอง ........
  • สัตตมะ
  • **

ไม่ทราบว่าสร้างปีใหนครับ

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
ตอบ: ช่วยดูเหรียญ หลวงพ่อ ปาน ให้ทีครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 07 ธ.ค. 2551, 10:02:02 »
สวยดีครับ ....ผมก็ไม่ทราบเหมือนกัน ครับ ขอเป็นกำลังใจให้ และรอผู้รุ้ต่อไป ครับ

ออฟไลน์ ชินฺนปญฺชร

• ปัญจมะ
    • MSN Messenger - chinapat_a@hotmail.com
ตอบ: ช่วยดูเหรียญ หลวงพ่อ ปาน ให้ทีครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 08 ธ.ค. 2551, 11:07:15 »
สวยดีจริงๆ
นะเมตตา โมกรุณา พุทปราณี ธายินดี ยะเอ็นดู แก่ข้าพเจ้าที่แท้จริง นะมะพะทะ ทะพะมะนะ