ผู้เขียน หัวข้อ: ใครประสบการณ์สักยันต์ขุนแผน บ้างครับ เล่าให้ฟังหน่อยครับ  (อ่าน 9276 ครั้ง)

ออฟไลน์ gong23

• ตติยะ
    • อีเมล
อยากทราบ ประสบการ์ณของผู้ที่สักยันต์ นะ ครับ

ออฟไลน์ gong23

• ตติยะ
    • อีเมล
รอ ประสบการณ์ อยู่นะครับ

ออฟไลน์ Chaiwat Prasurin

• ปัญจมะ
  • สับสนแต่ไม่หลงทาง
    • อีเมล
ผมก็สักยันต์มา   แต่ยังไม่มีเหตุการณ์หรือประสบการณ์   แต่เคยเห็นรุ่นพี่ๆ   เค้ามีอาการต่างจากการ"ลองของ"
เช่น   กินเหล้าเมาแล้วอวดลายสัก   ปลุกของ   เห็นแล้วไม่ดีเลย....แต่ในแง่ดีๆก็มีนะครับ   เช่น  มีผู้คนให้ความรัก  เมตตา   ปราณี   เอ็นดูเราและสงสารเรา   เพราะผมเคยเห็นรุ่นพี่ๆของผมมาแล้ว :090:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
ยังไม่พบประสบการณ์ครับ... 36;

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ cho presley

• ------> I'm Cho Presley
  • นวมะ
  • สุดท้ายก็กาหลง!
    • MSN Messenger - cho.khalong@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - เมืองเสน่ห์กาหลง
    • Yahoo Instant Messenger - มหาเสน่ห์+เมตตา+มหานิยม
    • http://www.khalong.com
เคยแต่ครอบขุนแผน และสักยันต์มหาเสน่ห์แหน่ะค่ะ... :025:

แหมๆ ..ประสบการณ์เรื่อง..เมตตา มหาเสน่ห์นี่... :008:บางครั้งวัดยากจิงๆ ค่ะ

ฟามจิงพี่โชวมีประสบการณ์เยอะอยู่.. แต่ยังคงต้องสงวนสิทธิ์การแพร่ภาพ ออกอากาศ..ต่อไป..

ทำไมไม่ลอง...ขอ (ของ) ดูหละคะ..  :009:เช่น

ลองกับ...คนที่ไม่ชอบขี้หน้าเรา... ตอนจีบหญิง.. คนที่ชอบด่าเรา :009:(จัง) ฯลฯ

ปล. แล้วอย่าลืมมาเล่าให้ฟังด้วยน้า?

cho presley       

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
ยังไม่ได้สักครับ  ไม่มีความเห็นครับ

เข้ามาอ่าน สนุกดี ชอบ

ตอบน่ารักกันทุกท่านเลยครับ  :027:

ออฟไลน์ berth1999

• แม้จะล้มก็จะคลานไปให้ถึงที่หวัง
  • ก้นบาตร
  • เจอกันไม่ต้องหลบ จะขอเลี่ยงหลบไปเอง
    • อีเมล

แหม๋ท่านแล้วนี่ล่ะ มิใช้ประสบการณ์หรือ  :095: :095: :095:
 :044: ถ้าไม่ขำนี่ผมกลิ้งเลยน๊ะ   :007:

อ้างถึง Ack01
...เรื่องทางผู้หญิงนี่ บอกตรงๆเลยว่า จนป่านนี้ก็ยังเป็นโสดอยุ่ครับพี่...

..ได้ผลบ้างไม่ได้ผลบ้างไปตามเวรตามกรรมล่ะครับ(ก็อ้วนกลม หัวหยิก อย่างเรานี่เนอะ 05;  )

.. ตั้งใจจะจีบคนนี้ก็ไม่ได้อย่างที่ตั้งใจ แต่คนอื่นมาชอบบ้างก็พอมีครับ(อันนี้ประสบการณ์ตรงครับ  ).. 23;

..แต่ผลทางด้านเมตตานี่ ได้ผลแน่นอนครับ ไปทางไหนก็มีขนมกินตลอดครับ ไม่อดตาย  09;

เลือกมากไปป่าวท่าน  :095: :095: :095:

แซวเล่นขำๆน๊ะท่าน ผิดพลาดหรือก้าวล่วงไปขออภัยครับท่าน :054:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"

แหม๋ท่านแล้วนี่ล่ะ มิใช้ประสบการณ์หรือ  :095: :095: :095:
 :044: ถ้าไม่ขำนี่ผมกลิ้งเลยน๊ะ   :007:

อ้างถึง Ack01
...เรื่องทางผู้หญิงนี่ บอกตรงๆเลยว่า จนป่านนี้ก็ยังเป็นโสดอยุ่ครับพี่...

..ได้ผลบ้างไม่ได้ผลบ้างไปตามเวรตามกรรมล่ะครับ(ก็อ้วนกลม หัวหยิก อย่างเรานี่เนอะ 05;  )

.. ตั้งใจจะจีบคนนี้ก็ไม่ได้อย่างที่ตั้งใจ แต่คนอื่นมาชอบบ้างก็พอมีครับ(อันนี้ประสบการณ์ตรงครับ  ).. 23;

..แต่ผลทางด้านเมตตานี่ ได้ผลแน่นอนครับ ไปทางไหนก็มีขนมกินตลอดครับ ไม่อดตาย  09;

เลือกมากไปป่าวท่าน  :095: :095: :095:

แซวเล่นขำๆน๊ะท่าน ผิดพลาดหรือก้าวล่วงไปขออภัยครับท่าน :054:

...แหม แซวกันน่าดูเลยนะพี่นะ...

...ของมันปนๆกันหลายอย่างน่ะพี่ ทั้งสัก ทั้งลงนะ ทั้งพก ทั้งคาดเอว ทั้งสีผึ้งป้ายปาก ทั้งน้ำมันเจิมหน้าผาก ทั้งฝังตะกรุด...

...มันก็ต้องได้ขนมกินมั่งล่ะน่า 09;...

ออฟไลน์ peachsama

• คณินวัฒน์ สิทธิสงคราม พุ่มทิพย์ร่วมสาธุครับ
  • สัตตมะ
  • **
  • อำนาจ วาสนา บารมีดี เพราะมีแรงครู รายอกะจิ วันทามิ
    • MSN Messenger - peachsama@hotmail.com
    • http://peachsama.hi5.com
    • อีเมล
เห็นผลยันต์ขุนแผนชัดเจนซึ้งใจคือ "คนจนผู้ยิ่งใหญ่" นะคือคนรักเราชอบเราไปไหนก็ไม่เกลียดเราแต่เราก็มีกะตังเลี้ยงดูแบ่งปันเพื่อนฝูง
รู้ตัวอีกทีเหลือ20บาทง่ะ
ตั้งกระทู้ไม่ได้ครับ
วัดถ้ำเมืองนะ
www.watthummuangna.com/seamsee
ศาสนสุภาษิต "สรรพทานัง ธรรมทานัง  ชินาติ"
ศิษย์บางพระ:บูรพาจารย์หลวงพ่อเปิ่น ฐิตะคุโณเป็นธงชัย
นำไปสู่สำเร็