ผู้เขียน หัวข้อ: ของขลังตามธรรมชาติ(ลองโพสรูป)นิดนึงจร้า^^  (อ่าน 4978 ครั้ง)

ออฟไลน์ ศิษย์΄βP΄Θยกบ้าน

• จตุตถะ
สวัสดีศิษย์เก่า ศิษย์ใหม่ ศิษย์ปัจจุบันบางพระทุกท่านจร้า
ขอทดสอบโพสรูปนิดนึง กะลายังไม่ได้ปลุกเสก ที่บ้านขายมะพร้าวอ่ะจ๊ะ
เลยเจอบ้างนิดหน่อย^^
เด๋ววันหน้ารวมเป็นอัลบั้มมาให้ชมใหม่

ขอบคุณจร้าศิษย์บางพระทุกท่าน ขอให้แคล้วคลาด ตลอดปลอดภัยมีโชคมีลาภ ทุกผู้ทุกนามจร้า

[shake]เขามีส่วน>เลว<บ้าง ช่างหัวเขา
จงเลือกเอา ส่วน>ดี<เขามีอยู่
เป็นประโยชน์ โลกบ้างยังน่าดู
ส่วนที่>>ชั่ว<< อย่าไปรู้ของเขาเลย...
^^จริงๆนะ
[/shake]

ร่วมรณรงค์ในการ พูด อ่าน เขียน ภาษาไทยให้ถูกต้องค่ะ

ออฟไลน์ เด็กนอกวัด

• สัตตมะ
  • **
มีแบบไม่มีตาไหมครับขอชมหน่อย 15;

ออฟไลน์ โองการยันนะรังสี

• ผู้ดูแลระบบ
  • หมากรุกเดินยังต้องคิด หมากชิวิตเดินไม่คิดได้ไง
มีแบบไม่มีตาไหมครับขอชมหน่อย 15;

รูปถ่ายของกะลาไม่มีตาครับ

ด้านบนครับ มีรอยปิดทองให้เห็นอยู่

ซูมตรงๆด้านบนของกะลา

ส่วนภาพนี้เป็นด้านล่างของกะลาครับ

ขอเชิญร่วมงานพิธีไหว้ครูบูรพาจารย์ หลวงพ่อเปิ่น

• สัตตมะ
  • **
เยี่ยมพี่โองการ:016:

ออฟไลน์ ชินฺนปญฺชร

• ปัญจมะ
    • MSN Messenger - chinapat_a@hotmail.com
สุดยอดมากเลยครับท่าน
นะเมตตา โมกรุณา พุทปราณี ธายินดี ยะเอ็นดู แก่ข้าพเจ้าที่แท้จริง นะมะพะทะ ทะพะมะนะ

ออฟไลน์ porpar

• ......... ขอคุณพระคุ้มครอง ........
  • สัตตมะ
  • **
สุดๆครับพี่นัองครับ :015:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
งามมาก  :016:

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
ของดี จริงๆ ครับ ขอบพระคุณมาก

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
ดีคับ

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
งามทั้งนั้นเลยครับ มหาอุตม์สุดยอดหายาก  :054:

ออฟไลน์ น้องลิงน้อย

• สัตตมะ
  • **
งามมากๆ อยากเจอด้วยตัวเองบ้าง คงต้องเปิดสวนมะพร้าว หรือไม่ก็ร้านขายมะพร้าวในตลาดสด หรือร้านที่รับจ้างคั้นกะทะ
แต่ถ้าหากดวงจะดี มันก็ดีที่ตัวเราเองมากกว่าสิ่งอื่นใดล่ะ จริงอ๊ะป่าว :095:

ออฟไลน์ nutagul

• สัตตมะ
  • **
 :016:เป็นบุญตาจริงๆครับ ขอบคุณครับ :015:
อิติสุคโตอะระหังพุทโธ นะโมพุทธายะ ฐิตคุโณอาจาริโย จะมหาเถโร มหาลาโภ สัพพะสุขขัง จะมหาลาภัง สัพพะโภคัง สัพพะธะณัง ภะวัณตุเม

• จตุตถะ
 :054: โองการยันนะรังสี   :054:

ขอบคุณท่านโองการยันนะรังสี มากๆ ค๊าที่นำรูปกะลามหาอุตม์ มาให้ชม

คือที่บ้านค้าขายค่ะ (ขายมะพร้าวนี่แหละ) เค้าถือค่ะว่าถ้ามีกะลาไม่มีตาอย่างในรูปที่ท่านเอามาลงให้ชม
ร้านไหนมี จะทำให้ร้านนั้นร้านนั้น ค้าขายไม่ดีไม่มีลูกค้าค่ะ (ประสบการณ์ตรงค่ะ)   

• สัตตมะ
  • **
:054: โองการยันนะรังสี   :054:

ขอบคุณท่านโองการยันนะรังสี มากๆ ค๊าที่นำรูปกะลามหาอุตม์ มาให้ชม

คือที่บ้านค้าขายค่ะ (ขายมะพร้าวนี่แหละ) เค้าถือค่ะว่าถ้ามีกะลาไม่มีตาอย่างในรูปที่ท่านเอามาลงให้ชม
ร้านไหนมี จะทำให้ร้านนั้นร้านนั้น ค้าขายไม่ดีไม่มีลูกค้าค่ะ (ประสบการณ์ตรงค่ะ)  

ถ้าร้านพี่เจอหรือมีแบ่งผมก้อได้ครับ :003:

• จตุตถะ
:054: โองการยันนะรังสี   :054:

ถ้าร้านพี่เจอหรือมีแบ่งผมก้อได้ครับ :003:
ได้คร๊าบถ้าเจอนะ หุหุ ไม่ค่อยมีวาสนา
ปกติเจอแต่กะลาตาเดียว กับสามตา เท่านั้นอ่ะจ่ะ

ออฟไลน์ dragonmax

• จตุตถะ
    • อีเมล
ยังๆไม่เคยเห็นของจริงเลย