ผู้เขียน หัวข้อ: วันจันทร์นี้ เป็นวันมาฆะบูชาท่านสัก มั้ยคับ  (อ่าน 1344 ครั้ง)

ออฟไลน์ donutt

• ตติยะ
    • อีเมล
ช่วยแนะนำด้วยครับ

ออฟไลน์ yout

• อัฏฐมะ
น่าจะมีสัก นะถ้าพระอาจาย์ไม่ติดภารกิจลองโทรสอบถามทางวัดดูนะ  31; 30; 30;ครับพี่น้อง

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
น่าจะสัก ครับ ... แต่เย็นๆอาจจะต้องทำกิจของสงฆ์ ไงลองติดต่อทางวัดดูอีกที ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 ก.พ. 2552, 12:35:01 โดย <<<เอ็มไร่ขิง>>> »

ออฟไลน์ berth1999

• แม้จะล้มก็จะคลานไปให้ถึงที่หวัง
  • ก้นบาตร
  • เจอกันไม่ต้องหลบ จะขอเลี่ยงหลบไปเอง
    • อีเมล
ถ้าหลวงพี่ท่านไม่ติดกิจนิมนต์ ท่านก็เมตตาเปิดสักให้ศิษย์ทุกวันครับ

ออฟไลน์ donutt

• ตติยะ
    • อีเมล
โทรสอบถามได้ด้วยเหรอครับ ช่วยลงเบอร์ให้หน่อยน่ะครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ berth1999

• แม้จะล้มก็จะคลานไปให้ถึงที่หวัง
  • ก้นบาตร
  • เจอกันไม่ต้องหลบ จะขอเลี่ยงหลบไปเอง
    • อีเมล
โทรสอบถามได้ด้วยเหรอครับ ช่วยลงเบอร์ให้หน่อยน่ะครับ ขอบคุณครับ

สถานที่ตั้ง
วัดบางพระ ตำบลบางแก้วฟ้า อำเภอนครชัยศรี จังหวัดนครปฐม
WatBangpra  Nakhon Pathom  Thailand
Tel. 034 - 389 - 333

มีอยู่ที่หน้าแรกของเว๊ปบางพระเลยครับท่าน  :002:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 ก.พ. 2552, 05:11:19 โดย berth1999 »