ผู้เขียน หัวข้อ: เเจ้งเตือนเรื่องvcdหนังห้าเเถวที่เเถมเหรียญหนุนดวงหลังหนุมานครองเมืองไม่ได้เสก  (อ่าน 6800 ครั้ง)

ออฟไลน์ {...สมิงทับคา...}

• จตุตถะ
  • .ศิษย์ พ่อหนู กันภัย.
    • www.arjannoo.pantown.com
    • อีเมล
ทางสำนักขอประกาศให้ลูกศิษย์ทุกคนได้รับทราบ เกี่ยวกับหนังเรื่อง 5 แถว ที่นายนติ ( ปู ) พันธ์มณี กำกับ โดยได้มาขอเงินที่ทางสำนักได้เรี่ยไรจากลูกศิษย์ที่มาสักยันต์ และของอาจารย์และของทางวัด ไปสร้างหนัง 5 แถวแล้วจะนำเงินมาให้คืนหลังจากที่หนัง 5 แถวฉายเสร็จเพื่อที่ จะได้นำเงินมาสร้าง หลวงปู่ทวด ซึ่งตอนแรก นั้นนายนติได้บอกว่า ถ้าสร้างหนังเรื่องนี้แล้วรับรองว่าจะได้เงินมหาศาล ซึ่งทางอาจารย์และทางวัดเองก็ไม่รู้เรื่องเกี่ยวกับวงการหนังเลยแต่ด้วยความที่ตั้งใจอยากจะสร้างหลวงปู่ทวดให้สำเร็จ ทางอาจารย์และทางวัดก็หลงเชื่อเพราะว่าอยากจะหาเงินสร้างหลวงปู่ทวดให้สำเร็จ แต่จนบัดนี้ เงินที่นายนติ พันธ์มณี นำไปนั้นยังไม่มาคืนเลยและหลบหน้าหนีไปโดยไม่ติดต่อกลับมาที่สำนักเลย โทรไปก็บอกว่าเวลามีค่าป็นเงินเป็นทอง ซึ่งผิดกับตอนแรกที่มาเอาเงินที่สำนักว่าจะนำมาคืนให้ภายในสามเดือน โดยตอนแรกนายนติเข้ามาที่สำนักทุกวัน แต่จนบัดนี้หลังจากหนัง 5 แถวออกไป นายนติ ไม่เคยโผล่หน้ามาที่สำนักอีกเลย โดยเฉพาะเงินจากการฉายหนังก็ไม่เห็นเลย ซึ่งไม่คิดว่านายนติ จะเป็นคนประเภทหลอกลวง
นอกจากนั้น ยังมี ดีวีดี และ วีซีดี หนังเรื่อง 5 แถว ออกมาจำหน่ายโดยนายนติ (ปู ) ได้จัดทำเหรียญ 5 แถว - หนุมาณครองเมืองออกมาแจกให้พร้อมกับดีวีดี และผ้ายันต์ หนุนดวง 5 แถวแจกพร้อมกับวีซีดี และได้บอกว่า อาจารย์ได้ปลุกเสกแล้วนั้น ไม่เป็นความจริงเลย เพราะ เหรียญรุ่นนี้เป็นเหรียญปลอม ไม่ได้ผ่านการปลุกเสกจากอาจารย์ และอาจารย์ก็ไม่เคยอนุญาตให้สร้างเหรียญรุ่นนี้เลย
ดังนั้น ขอฝากบอกต่อๆกันไปเลยนะว่าเหรียญ 5 แถว - หนุมาณครองเมือง กับผ้ายันต์หนนุนดวง 5 แถว ที่แนบมากับหนังเรื่อง 5 แถวเป็นรของปลอมซึ่งถือว่านายนติ เป็นผู้ที่ปั๊มออกมาและหลอกลวงว่าผ่านการปลุกเสกจากอาจารย์หนู แล้ว และตั้งแต่บัดนี้ นายนติ ไม่ได้มีส่วนเกี่ยวข้องกับสำนักอีก หากจะมีการแอบอ้างว่าจะสร้างเสือเหลียวหลังขอประกาศว่าไม่มีเด็ดขาด ถ้าหากนายนติ ไปแอบอ้างว่าจะสร้างหนัง เสือเหลียวหลัง เพื่อนำเงินมาสร้างหลวงปู่ทวด ทางวัดและทางสำนักจะไม่รับรู้และไม่รับผิดชอบอะไรทั้งสิ้น 

///// ฝากทุกท่านดด้วยนะครับท่านที่จะซือvcdที่วางขายตามท้องตลาดไม่เกี่ยวข้องใดๆกับทางสำนักอาจารย์หนู กันภัย เหรียญที่เเถมกับvcdก็ไม่ได้ผ่านการปลุกเสก เงินรายได้จากการสร้างหนังก็ไม่ถึงวัด เเละที่อ้างว่าเงินรายได้ทุกบาททุกสตางค์จะสร้างหลวงปู่ทวดเงินก็ไม่ถึงวัด ทุนสร้างหนังก็ไม่ได้คืนอาจารย์ ครับ จึงเเจ้งให้ทุกๆท่านทราบถึงที่มาที่ไปของเหรียญยันต์ห้าเเถวหลังหนุมานครองเมืองที่เเถมกับvcdห้าเเถวไม่ได้ออกจากสำนัก ไม่ได้ผ่านการปลุกเสกครับ/////

ขออนุญาตลงนะครับไม่อยากให้คนที่ไปซื้อถูกหลอก                                     ขอบคุณครับ
..........เป็นดาวเด่น เปล่งเเสง อันเเรงกล้างามสง่าจ้าวสำนักผู้ยิ่งใหญ่ ยอดอาคม สมฉายาที่เรียกว่า " กันภัย " ..........

ออฟไลน์ tum72

• อัฏฐมะ
  • ณ ตลาดพลู
อ้าว มั้ยทำกันอย่างนี้ล่ะครับ เห้อ
โอม ราศีกูเอ๋ย  จงมาเป็นอาสน์  สีธาวาส  มาเป็นเกียรติ  ศรีชายมาเป็นช่วง
หญิงชายทั้งปวง รักกูมิรู้วาย  ด้วยราศีกูงามคือฟ้า  หน้ากูงามคือพรหม
หญิงเห็นหญิงรัก  ชายเห็นชายทัก  กูอยู่ทุกเมื่อ  ไม่เบื่อแต่สักวัน
โอม หญิงชายทั้งหลายเอ๋ย  มา

ออฟไลน์ ۞เณรน้อยเส้าหลิน۞

• สัตตมะ
  • **
  • ไม่สู้ ไม่หนี ทําดีเรื่อยไป

ทำดีได้ดี  ทำไม่ดีก็ได้ไม่ดีครับ
ครูผู้บริสุทธิ์ ครูผู้หมดกิเลสเครื่องเศร้าหมอง
ครูผู้มี"พระปัญญาธิคุณ พระมหากรุณาธิคุณ พระบริสุทธิคุณ" อย่างประมาณมิได้
บรมครูผู้นั้นคือ "สมเด็จพระพุทธเจ้า"
ขอนอบน้อมกราบกรานพระบรมศาสดา

porvfc

• บุคคลทั่วไป
โห...เซ็งเป็ดเลย :075: เพิ่งใส่ซองไปเมื่ออาทิตย์ก่อนนี้เอง เห็นบอกว่าจะเอาไปสร้างหลวงปู่ทวด นี่ก้อกะว่าจะไปสักเสือเหลียวหลังอีกนะ ขอบคุณนะคะที่แจ้งเตือนก่อน ขอบคุณมากๆค่ะ จะได้ไปบอกเพื่อนๆด้วย  :058:

ออฟไลน์ gong23

• ตติยะ
    • อีเมล
เกือบ ซื้อ ที่ห้อย ยันต์5 แถวนะ  ของ อ.หนู

แล้วดู ก็รู้ว่า ไม่ได้ปลุกเสก มันยังไงชอบกล

ก็ไม่รู้ที่ ร้าน 7-11 นะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 ก.พ. 2552, 06:43:48 โดย gong23 »

ออฟไลน์ ชลาพุชะ

• เราอาจไม่รู้มากนัก แต่เรารู้ว่าอะไรควรอะไรไม่ควร
  • อัฏฐมะ
  • ที่นี่คือเว็บวัดบางพระ เราก็ศิษย์วัดบางพระ

ออฟไลน์ SCOFIELD

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
อ่านะ กลายเป็นธุรกิจไปซะงั้น

เงินทองไม่เข้า ใครออกใคร เหอะๆ^^
ทำได้ ทำไม่ได้ หรือไม่ได้ทำ !!

ออฟไลน์ nutagul

• สัตตมะ
  • **
เหลือบประเภทนี้มันมีอยู่ทุกวงการจริงๆ
อิติสุคโตอะระหังพุทโธ นะโมพุทธายะ ฐิตคุโณอาจาริโย จะมหาเถโร มหาลาโภ สัพพะสุขขัง จะมหาลาภัง สัพพะโภคัง สัพพะธะณัง ภะวัณตุเม

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ

ออฟไลน์ golf f1

• สัตตมะ
  • **
แล้วที่อยู่ในเซเว่นละครับที่เป็นยันต์5แถวละครับปลุกเสกหรือเปล่าครับ ถ้าไม่ได้เสก โดนอีกแล้วตู :066: :043:
สักเสกเลขยันต์ ทำดีทำได้ทุกวัน ความรักเกิดได้ทุกวินาที

ออฟไลน์ ๛][รัตu:][๛

• สัตตมะ
  • **
[shake]คนเราก็เป็นสะอย่างนี้!! คนไทยหรือปล่าว -*-[/shake]
ถึงสูงศักดิ์  อัครฐาน  สักปานใด
ถึงวิไล      เลิศฟ้า    สง่าศรี
ถึงฉลาด    กาจกล้า  ปัญญาดี
ถ้าไม่มี      คุณธรรม  ก้อต่ำคน

ออฟไลน์ Hanu-Marn_Neverdie

• สัตตมะ
  • **
ตอบ: เเจ้งเตือนเรื่องvcdหนังห้าเเถวที่เเŨ
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 14 ก.พ. 2552, 05:12:56 »
ขอบคุณท่านสมิงทับคามากที่แจ้งให้รู้  ผมก็เกือบไปละ :095:

เดี๋ยวจะได้ช่วยกระจายข่าวให้เพื่อนๆผมทางอีเมลล์ และ เวปไซน์ต่างๆ

บาปจริง  ต้องอย่าปล่อยให้คนชั่วลอยนวลครับ ผมคนนึงศรัทธาหลวงปู่ทวดมาก 

---สงสัย ผกก.อยากเล่นบทในหนังด้วยมั้ง  :007:  ไม่ไหวๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 ก.พ. 2552, 05:15:00 โดย Hanu-Marn_Neverdie »
คุณคิดว่าวันนึง คุณตายไปกี่ครั้ง ???พระพุทธเจ้าตรัสว่า

"คนเราควรคิดว่าเรา จะตายทุกลมหายใจเข้า-ออก  "

อย่าไปคิดว่าจะทำพรุ่งนี้ :069:  แต่จงลงมือทำเลย

และจงทำทุกอย่างให้สุดความสามารถ ณ ตอนที่ยังมีโอกาส

เพื่อที่จะได้ทำความดี สิ่งดีๆ ให้แก่ผู้อื่น

ออฟไลน์ pukluk

• จตุตถะ
[shake]' แม้ในสิ่งที่เป็นทุกข์ ถ้ามองเป็น ก็เป็นสุข '[/shake]

ออฟไลน์ dogpom001

• ตติยะ
 :043:[shake]หลอกลวงคนอื่นเดี่ยววันนึงก็ต้องเจอด้วยตัวเข้าสักวันล่ะแต่ผมว่าคนที่ยังไม่รู้ก็คงมีมากมายครับ[/shake] :043:

• ตติยะ
    • อีเมล
ใครรวยแล้ว คนนั้นย่อมทำตาม เลี่ยมแบบ ของปลอด ได้ครับ

มีทุกที่มีทุกเวลามีทุกโอกาสที่สามารถทำให้คนหลอกลวงได้ครับ

ออฟไลน์ น้องลิงน้อย

• สัตตมะ
  • **
คนแบบนี้ ไม่เจริญหรอก ทำได้ไงเนี่ย แต่อย่างว่าสภาพเศรษฐกิจเยี่ยงนี้ ทุกคนย่อมเอาตัวรอด แต่ควรจะเป็นการทำในสิ่งที่ดีและสร้างสรรค์นะ เราก็เคยเห็นใน 7-11 เหมือนกัน แต่ไม่สนใจซื้อ เพราะดูแล้วมันไม่มีความน่าเชื่อถือ และไม่น่าจะทำออกมาง่ายๆ น่ะ ถ้าหากแผ่นยันต์ 5 แถว เค้าทำออกมาขายในลักษณะนี้ได้นะ แสดงว่ายันต์แบบอื่น ๆ อาจจะมีตามมาด้วยก็ได้ ทำให้วงการสักยันต์เสื่อมเสียชื่อเสียงมากขึ้นอีกนะค่ะ
แล้วคนหลายคนที่ทำความดีมาตลอด ก็จะมาเสื่อมเสียกับคนประเภทนี้อีกสักกี่คนเนี่ย :044: :054:
Happy Valentine day นะทุกท่าน :090:

ออฟไลน์ berth1999

• แม้จะล้มก็จะคลานไปให้ถึงที่หวัง
  • ก้นบาตร
  • เจอกันไม่ต้องหลบ จะขอเลี่ยงหลบไปเอง
    • อีเมล
หากินกับศรัทธาของสาธุชน ประตูนรกกำลังเปิดรออยู่ :075:

• เราอาจไม่รู้มากนัก แต่เรารู้ว่าอะไรควรอะไรไม่ควร
  • อัฏฐมะ
  • ที่นี่คือเว็บวัดบางพระ เราก็ศิษย์วัดบางพระ
คนแบบนี้ ไม่เจริญหรอก ทำได้ไงเนี่ย แต่อย่างว่าสภาพเศรษฐกิจเยี่ยงนี้ ทุกคนย่อมเอาตัวรอด แต่ควรจะเป็นการทำในสิ่งที่ดีและสร้างสรรค์นะ เราก็เคยเห็นใน 7-11 เหมือนกัน แต่ไม่สนใจซื้อ เพราะดูแล้วมันไม่มีความน่าเชื่อถือ และไม่น่าจะทำออกมาง่ายๆ น่ะ ถ้าหากแผ่นยันต์ 5 แถว เค้าทำออกมาขายในลักษณะนี้ได้นะ แสดงว่ายันต์แบบอื่น ๆ อาจจะมีตามมาด้วยก็ได้ ทำให้วงการสักยันต์เสื่อมเสียชื่อเสียงมากขึ้นอีกนะค่ะ
แล้วคนหลายคนที่ทำความดีมาตลอด ก็จะมาเสื่อมเสียกับคนประเภทนี้อีกสักกี่คนเนี่ย :044: :054:
Happy Valentine day นะทุกท่าน :090:
วงการสักยันต์ไม่มีอะไรเสื่อมเสียกับการกระทำแบบนี้แน่นอนครับท่าน ของแท้ยังไงก็คือของแท้ ของปลอมการตลาดดียังไงก็เป็นของปลอม
แล้วผมเห็นขายที่ 7-11 ตั้งนานแล้วพึ่งรู้รึครับว่ายังไม่ได้เสก น่าจะออกบอกบอกตั้งนานแล้ว
งงครับ ขออภัยที่สงสัย ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 ก.พ. 2552, 12:54:16 โดย ชลาพุชะ »

• ตติยะ
    • อีเมล
คนทำ ย่อม รู้ดี ว่าผิด อีกหน่อย ทำมาค้าขาย อะไรไม่ได้ ไม่ร่ำรวยหรอกครับ

ออฟไลน์ motana2008

• จตุตถะ
 :003:  เริ่มถามหาแล้วครับ
เพื่อนผมก้อโดนเต็มๆ เตือนแล้วไม่ฟังเห็นไหม
อ้าว เราก้อด้วย นี่หว่า  :065:

ออฟไลน์ Benz.~*11Unicorn*~

• ปฐมะ
  • *
เกือบจะซื้อแล้ว ดีที่ไม่มีตังส์

ออฟไลน์ yout

• อัฏฐมะ
เอ่............เวรกรรมมันมีจริงไม่ต้องรอชาติหน้าครับ  สาธุ............555555 19;

• ตติยะ
    • อีเมล
คนดีมีทุกที่ แล้ว คนเลว ก็มีทุกที่ครับ

• จตุตถะ
    • อีเมล
เหรียญที่ขายที่เซเว่นผ่านการเสกครับ ทางเซเว่นเป็นผู้จัดทำให้อาจารย์เสกครับผ้ายันต์ตามเซเว่นก็เเท้ครับ ที่ผมกล่าวถึงคือเหรียญที่เเจกกับvcdหนังเรื่องห้าเเถวที่เป็นยันต์ห้าเเถวหลังหนุมานครองเมืองครับ ที่เก๊ ลงรูปให้ดูยังไงเนี่ยไม่เห็นมีที่ให้เเนบไฟล์รูปเลยอ่ะ เข้าดูรูปในนี้ละกันครับ

http://www.bbznet.com/scripts/view.php?user=arjannoo&board=1&id=563&c=1&order=lastpost

ตามที่อยู่นี้เลยครับมีรูปอยู่

• จตุตถะ
    • อีเมล

• จตุตถะ
    • อีเมล

ออฟไลน์ กุ๊งกิ๊ง

• สัตตมะ
  • **
  • *_*..ปิดทองใต้ฐานพระ..*_*
    • หมู่บ้านคาถาอาคม บริหารโดย Kungking
มาช่วยครับคุณสมิงทับคา ภาพนี้ใช่ไหมครับ

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
ขอบคุณท่านกุ๊งกิ๊งนะครับ อย่างนั้นที่เซเว่น ด้านหลังเป็นยันต์โภคทรัพย์คงไม่มีปัญหาละครับ ขอบพระคุณมากๆครับผม  :054:

• อัฏฐมะ
ช่วยลงของจริงได้ไหมครับว่ามีกี่รุ่น เอาเฉพาะที่ใน 7-11 ก็ได้ครับ ขอความรู้นิดนึง

ออฟไลน์ porpar

• ......... ขอคุณพระคุ้มครอง ........
  • สัตตมะ
  • **

ออฟไลน์ ตามพรลิงค์

• สัตตมะ
  • **
  • ชาวนคร ก่อกรรมดี มีมานะภาคเพียร ไม่เบียดเบียนผู้ใด
    • MSN Messenger - minivet27@hotmail.com
    • อีเมล

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
ชัดเจนดีครับ ไม่อย่างนั้นสับสนกันใหญ่   ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ หมาน เเอ็งเจิ้ล

• ศัตรูที่น่ากลัวที่สุดคือใจของเราเอง
  • จตุตถะ
  • อนิจจัง ทุกข์ขัง อนัตตา
ผู้มีกุศลในใจ คือ มีบุญในใจ หนักแน่น ใครด่าว่าติเตียน ก็ไม่เสียใจ ไม่โกรธ ไม่เกลียด เพราะว่าใจมีบุญเป็นเครื่องอยู่ ตรงกันข้ามกับใจที่มีกิเลสเป็นเครื่องอยู่ กิเลสอยู่ในใจใคร ก็มีแต่ ปั่นจิตใจให้เดือดร้อนวุ่นวาย
หลวงปู่เหรียญ วรลาโภ วัดอรัญญบรรพต

• จตุตถะ
    • อีเมล
ของที่อยู่ตามเซเว่นนั้นเเท้ครับ ผ่านการเสกเเล้วเเน่นอนครับ

ออฟไลน์ chinjung

• ปัญจมะ
แย่เลยคนไม่รู้ก็ถูกหลอกดิ :069:
ขอบคุณมากครับที่บอกกัน :058:

ออฟไลน์ peachsama

• คณินวัฒน์ สิทธิสงคราม พุ่มทิพย์ร่วมสาธุครับ
  • สัตตมะ
  • **
  • อำนาจ วาสนา บารมีดี เพราะมีแรงครู รายอกะจิ วันทามิ
    • MSN Messenger - peachsama@hotmail.com
    • http://peachsama.hi5.com
    • อีเมล
ใช้อยู่ครับ ที่ได้จากเซเว่น มีทั้งผ้ายันต์รุ่นแรก กับ เหรียญ แต่ที่ใช้เหรียญเพราะ ทนดีครับ ไม่แพงนัก
ตั้งกระทู้ไม่ได้ครับ
วัดถ้ำเมืองนะ
www.watthummuangna.com/seamsee
ศาสนสุภาษิต "สรรพทานัง ธรรมทานัง  ชินาติ"
ศิษย์บางพระ:บูรพาจารย์หลวงพ่อเปิ่น ฐิตะคุโณเป็นธงชัย
นำไปสู่สำเร็

ออฟไลน์ ~เสน่ห์กวาง~

• ไม่ใช่คนแรกของหัวใจ..แต่ก็เป็นคนสุดท้ายของชีวิต ^^โฮ๊ะๆ^^
  • อัฏฐมะ
  • เพื่อนกัน..ตลอดกาล..
อ้าว!!!

เกือบแล้วค่ะท่าน

ไปดุที่เซเว่นมาเหมือนกัน

เห็นแต่ผ้ายันต์ห้าแถวสีแดง

ตกลงไม่ได้ปลูกเสก

และเงินไม่ถึงวัดหรอเนี่ยยยยย :010:

..ที่โลกนี้ไม่มี..ก็คือดวงตะวัน..
..ไม่เคยมีให้ฉันในวันที่มองไม่เห็นใคร..
.ที่โลกนี้ไม่มี..ก็คือความรักยิ่งใหญ่..
..ไม่มีคนห่วงใย..หวังดีและผูกพันธ์..

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
อ้าว!!!

และเงินไม่ถึงวัดหรอเนี่ยยยยย :010:

เกือบไปแล้วก็ตัดใจทัน เปลี่ยนเป็นขนมจีบ-ซาลาเปาไปก่อนนะครับ  อานุภาพแก้หิวได้ครับ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์กวาง~

• ไม่ใช่คนแรกของหัวใจ..แต่ก็เป็นคนสุดท้ายของชีวิต ^^โฮ๊ะๆ^^
  • อัฏฐมะ
  • เพื่อนกัน..ตลอดกาล..
อ้าว!!!

เกือบไปแล้วก็ตัดใจทัน เปลี่ยนเป็นขนมจีบ-ซาลาเปาไปก่อนนะครับ  อานุภาพแก้หิวได้ครับ

แหม่ 

เกี่ยวโยงไปถึงเรื่องกินได้เนอะท่านเนอะ :095:

เอ่อ

แล้วก็ อยากจะรบกวนถามน่ะค่ะ
แล้วที่เป็นหนังสือของอ.หนูแล้วมีแผ่นยันต์ห้าแถวเป็นแผ่นเงินน่ะค่ะ

อันนี้จะของแท้รึเปล่า เห็นวางขายที่เซเว่นเหมือนกัน

คือว่า

แค่ดูๆเฉยๆน่ะค่ะ

ดูจากลักษณะแล้ว เค้าวางของเกี่ยวกับยันต์เกี่ยวกับพระ วางไว้ชั้นล่างสุดเลย

ส่วนที่เกี่ยวกับดารา ลดความอ้วนไรเงี้ยค่ะ

แหม่ ไว้ซะสูง

เลยคิดว่า ถ้าจะซื้อจะเช่าอะไร ไปที่วัดโดยตรงเลยดีกว่า

สบายจายยย :052:

• อัฏฐมะ
อ้าว!!!

แหม่ 

เกี่ยวโยงไปถึงเรื่องกินได้เนอะท่านเนอะ :095:

เอ่อ

แล้วก็ อยากจะรบกวนถามน่ะค่ะ
แล้วที่เป็นหนังสือของอ.หนูแล้วมีแผ่นยันต์ห้าแถวเป็นแผ่นเงินน่ะค่ะ

อันนี้จะของแท้รึเปล่า เห็นวางขายที่เซเว่นเหมือนกัน

คือว่า

แค่ดูๆเฉยๆน่ะค่ะ

ดูจากลักษณะแล้ว เค้าวางของเกี่ยวกับยันต์เกี่ยวกับพระ วางไว้ชั้นล่างสุดเลย

ส่วนที่เกี่ยวกับดารา ลดความอ้วนไรเงี้ยค่ะ

แหม่ ไว้ซะสูง

เลยคิดว่า ถ้าจะซื้อจะเช่าอะไร ไปที่วัดโดยตรงเลยดีกว่า

สบายจายยย :052:

ต้องให้ครูพี มาตอบละครับ  ผมไม่ทราบ ผมมาทานก๋วยเตี๋ยวเรือ  :005: :005: