ผู้เขียน หัวข้อ: ตามมาบูชาจนได้ ด้วยยุคพระทองแพง เปิดไม่แรง ก็เก็บไว้ซะเลย  (อ่าน 2660 ครั้ง)

ออฟไลน์ nontaburi

• ปัญจมะ
ศักดิ์ศรีทองคำรุ่นแรกครับ ตามตื๊อจาก ท่านผู้ใหญ่ มาเกือบ2ปี
ได้มาแล้ว เงินเกือบหมดแบงค์ :004: :004: :004:

เดี๋ยวถอดกรอบเปลี่ยนใหม่จะถ่ายมาให้ชมทุกมุมอีกครับ พึ่งได้มาจากเซฟสดๆเลย หุหุหุ

ออฟไลน์ !~ก๊อตซิล่า~!

• จตุตถะ
    • อีเมล
2 ปี
พยายามสุดยอดเลยครับท่าน

เข้มขลัง

ทอง ทอง ทอง O_o

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
พ่อทาๆๆๆ  :073: ยอดขุนพลเมืองยอดแหลมครับ สุดยอดๆๆๆ :053: :015: :016:

ออฟไลน์ เด็กนอกวัด

• สัตตมะ
  • **
หายากสุดยอดเยี่ยมมากครับ:016:

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
โครตเหนียว ครับ .....ประสบการณ์ดีมาก ครับ

ออฟไลน์ หอมเชียง

• ผู้อาวุโส
    • อีเมล
พี่นนทบุรีครับ เศรษฐกิจยุคทองแพงอย่างที่พี่ว่าน่ะครับ  แบบนี้ได้ไหมครับ5555

...
รูปแบบต่างกัน สร้างวาระต่างกันแต่พุทธคุณเหมียนกัน จริงไม๊ครับพี่
มีความโลภทรัพย์สินไม่สิ้นสุด จะยอมหยุดความอยากนั้นยากหลาย มีไร่ป่านาสวนล้วนมากมาย ใกล้ความตายได้พึ่งเพียงหนึ่งวา

ออฟไลน์ tum72

• อัฏฐมะ
  • ณ ตลาดพลู
สิ่งที่ได้มาคุ้มค่ากับความพยายามที่เหนื่อยไป หายเหนื่อยเลยสิครับท่าน สุดยอดๆงดงามมาก
โอม ราศีกูเอ๋ย  จงมาเป็นอาสน์  สีธาวาส  มาเป็นเกียรติ  ศรีชายมาเป็นช่วง
หญิงชายทั้งปวง รักกูมิรู้วาย  ด้วยราศีกูงามคือฟ้า  หน้ากูงามคือพรหม
หญิงเห็นหญิงรัก  ชายเห็นชายทัก  กูอยู่ทุกเมื่อ  ไม่เบื่อแต่สักวัน
โอม หญิงชายทั้งหลายเอ๋ย  มา

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
งามมากครับผม  ทองอยู่ที่ไหนก็คือ ทอง    :053:  :053:  :053:

ออฟไลน์ nutagul

• สัตตมะ
  • **
สุดยอดของความปารถนา สวยจับใจครับ
อิติสุคโตอะระหังพุทโธ นะโมพุทธายะ ฐิตคุโณอาจาริโย จะมหาเถโร มหาลาโภ สัพพะสุขขัง จะมหาลาภัง สัพพะโภคัง สัพพะธะณัง ภะวัณตุเม

• ปัญจมะ
พี่นนทบุรีครับ เศรษฐกิจยุคทองแพงอย่างที่พี่ว่าน่ะครับ  แบบนี้ได้ไหมครับ5555

...
รูปแบบต่างกัน สร้างวาระต่างกันแต่พุทธคุณเหมียนกัน จริงไม๊ครับพี่

อยากได้แบบของพี่หอมเชียง หุหุหุ สวยๆๆ :010:

• ปัญจมะ
สิ่งที่ได้มาคุ้มค่ากับความพยายามที่เหนื่อยไป หายเหนื่อยเลยสิครับท่าน สุดยอดๆงดงามมาก

หายเหนื่อยเลยครับ ตามมาตั้งแต่กลางปี50
ท่านเอามาโชว์พ่อ และเคยเปรยๆไว้ว่าอาจออกตัวให้
ผมก็หมั่นตามตั้งแต่ตอนนั้น
อาทิตย์ที่แล้วคนขับรถเค้ามาคุยกับคนรถที่กรมว่าได้ข่าวว่า กำลังรวบรวมเงินเช่าสมเด็จของเซียนใหญ่อยู่เลยลองบุกดู
ก็เลยได้ท่านมาบูชาครับ

:002: :002: :002:

ออฟไลน์ ตามพรลิงค์

• สัตตมะ
  • **
  • ชาวนคร ก่อกรรมดี มีมานะภาคเพียร ไม่เบียดเบียนผู้ใด
    • MSN Messenger - minivet27@hotmail.com
    • อีเมล

ออฟไลน์ Ogofmayas

• ฉัฏฐะ
  • *
    • MSN Messenger - gofmaruhi_as@hotmail.com
    • อีเมล
ของดีต้องรักษาไว้ดีๆๆน่ะครับ

ออฟไลน์ น้องลิงน้อย

• สัตตมะ
  • **
พระของอ้ายทั้ง2คนน่ะ งามหล๊ายหลายเด้อ งามอีหลีแท้ๆ ยุคทองแพง อ้าย2คนยังมีเงินมีทองกันเน้อ รักษาให้ดีน่ำแหน่ เป็นศิริมงคลหลาย :016: :015: :054:

ออฟไลน์ levis

• อัฏฐมะ
เห็นพระทองคำแล้วต้องถอนหายใจด้วยความอยากครับ
ตามฝันกันต่อไป

ออฟไลน์ prathomsak

• สัตตมะ
  • **
  • โอม หนุมานะ
    • MSN Messenger - prathomsak-pong@hotmail.com
    • www.hi5.com
    • อีเมล
ผู้มีบุญบารมีเท่านั้น ที่ได้ในสิ่งของต้องประสงค์
เวลาของเรามีน้อยนัก หมั่นทำบุญทำกุศลกันเถิด จักเกิดผล

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
ไปๆมาๆ พระท่านแพงกว่าทองเสียอีก อิอิ
สุดยอดครับเหรียญหล่อ หลวงพ่อทา
สุดยอดจริงๆ คงกระพันชาตรีนำหน้าเลย :095:
ยินดีด้วยนะคับที่ได้ของดีๆ ไว้ในครอบครองครับ
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ