ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อวันอาทิตย์ได้มีโอกาสไปหาอาจารย์ ญา วัฃมาครับ  (อ่าน 2317 ครั้ง)

ออฟไลน์ thong.yong

• โกรธคือโง่ โมโหคือบ้า โกรธเขาอาฆาตเขาก็เหมือนจุดไฟเผาตัวเราเอง
  • ฉัฏฐะ
  • *
  • "เวร" ย่อมระงับด้วยการไม่จอง "เวร"
    • MSN Messenger - thong.yong@hotmail.com
    • อีเมล
คนเยอะมากแต่ผมก็รอจนถึงคิวครับ กว่าจะถึงผมก็เย็นแล้ว
ผมว่าจะขอเสือ อาจารย์บอกกูตาลายแล้ว อาจารย์บอกว่าเอานี่ไปล่ะกันไม่เล็กไม่ใหญ่ ผมก็ยังไม่รู้เลยว่าอะไร
สรุปได้ลิงลมมาครับ ข้างล่างหนุมาน 8 กรอะครับ

ซูมเข้าไปเลยครับ

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
ขุนกระบี่และบริวาร  สาธุๆ

ออฟไลน์ cho presley

• ------> I'm Cho Presley
  • นวมะ
  • สุดท้ายก็กาหลง!
    • MSN Messenger - cho.khalong@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - เมืองเสน่ห์กาหลง
    • Yahoo Instant Messenger - มหาเสน่ห์+เมตตา+มหานิยม
    • http://www.khalong.com
นี่ขนาดตาลาย :010:.. นะเคอะ.. :009:

cho presley       

ออฟไลน์ seaghost

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
 :016:

วางรูปสวยงามมากครับ

:054:

ออฟไลน์ So_Good

• ทุติยะ
  • **
 :092:เอ๊ะ คุ้นจังเลย ลายหนุมาน..... สามแยกกระจับหรือป่าวเอ่ย คิดถึงอาจารย์เจตมาก ห่างหายไปนาน :092:

ออฟไลน์ porpar

• ......... ขอคุณพระคุ้มครอง ........
  • สัตตมะ
  • **
งดงามมากครับท่าน.... :002:

ออฟไลน์ กระต่ายป่า

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
อ่ะน่ะ

อยากได้บ้างอ่ะครับ

:032:
[shake]เด็กเกษตรกลวิธาน แห่งมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ กำแพงแสน[/shake]

[shake]ชมรมฟุตบอลวิศวกรรมศาสตร์ แห่งมหาวิทยาลยขอนแก่น[/shake]

ออฟไลน์ tuytan

• ปัญจมะ
สวยดีครับ :016: :015:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
ลิงลม สวยงามครับ..

..นี่แหละครับ ที่บอกว่าขอได้ แต่จะได้หรือไม่ได้แล้วแต่ท่านจะเมตตาครับ..

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ tum72

• อัฏฐมะ
  • ณ ตลาดพลู
ถ้าได้เสือมาขนาบข้างละตัวนะ สวยงามสุดๆเลยครับพี่น้อง
โอม ราศีกูเอ๋ย  จงมาเป็นอาสน์  สีธาวาส  มาเป็นเกียรติ  ศรีชายมาเป็นช่วง
หญิงชายทั้งปวง รักกูมิรู้วาย  ด้วยราศีกูงามคือฟ้า  หน้ากูงามคือพรหม
หญิงเห็นหญิงรัก  ชายเห็นชายทัก  กูอยู่ทุกเมื่อ  ไม่เบื่อแต่สักวัน
โอม หญิงชายทั้งหลายเอ๋ย  มา