ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนช่วยดูหลวงปู่ทวดด้วยครับ...ขอบคุณครับ  (อ่าน 1343 ครั้ง)

ออฟไลน์ oakie01

• ปฐมะ
  • *
เพิ่งได้พระองค์นี้มาอยากทราบว่าแท้หรือไม่ครับ...รบกวนพี่ๆด้วยครับ..ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
งานนี้ต้องรอพี่หอมเชียงแล้วละครับ 

ผมแค่เข้ามาให้กำลังใจ    :005: :005:

ดูดีนะครับองค์นี้  แต่พระเครื่องต้องแม่นพิมพ์  งานนี้รอฟังผลเช่นกันครับ :005: :005:

ออฟไลน์ tum72

• อัฏฐมะ
  • ณ ตลาดพลู
กรอบสวยจังครับ
โอม ราศีกูเอ๋ย  จงมาเป็นอาสน์  สีธาวาส  มาเป็นเกียรติ  ศรีชายมาเป็นช่วง
หญิงชายทั้งปวง รักกูมิรู้วาย  ด้วยราศีกูงามคือฟ้า  หน้ากูงามคือพรหม
หญิงเห็นหญิงรัก  ชายเห็นชายทัก  กูอยู่ทุกเมื่อ  ไม่เบื่อแต่สักวัน
โอม หญิงชายทั้งหลายเอ๋ย  มา

ออฟไลน์ nutagul

• สัตตมะ
  • **
เอ่อ..พี่หอมเชียงครับ เชิญทางนี้หน่อยครับ
อิติสุคโตอะระหังพุทโธ นะโมพุทธายะ ฐิตคุโณอาจาริโย จะมหาเถโร มหาลาโภ สัพพะสุขขัง จะมหาลาภัง สัพพะโภคัง สัพพะธะณัง ภะวัณตุเม

ออฟไลน์ porpar

• ......... ขอคุณพระคุ้มครอง ........
  • สัตตมะ
  • **
สวยครับท่าน.... :002:

ออฟไลน์ oakie01

• ปฐมะ
  • *
รอลุ้นเหมือนกันครับ...ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์กวาง~

• ไม่ใช่คนแรกของหัวใจ..แต่ก็เป็นคนสุดท้ายของชีวิต ^^โฮ๊ะๆ^^
  • อัฏฐมะ
  • เพื่อนกัน..ตลอดกาล..
หลวงปู่ทวดพิมพ์นี้กวางยังไม่เคยเห็นเลยแฮะ

แต่แลดูเก่าสวยงามทีเดียวค่ะ

กรอบสวยนะคะ :095:

ส่วนเรื่องแท้หรือไม่

รอผู้รู้มาตอบนะค๊า

ผู้มั่วมาชมเฉยๆ  :011:

..ที่โลกนี้ไม่มี..ก็คือดวงตะวัน..
..ไม่เคยมีให้ฉันในวันที่มองไม่เห็นใคร..
.ที่โลกนี้ไม่มี..ก็คือความรักยิ่งใหญ่..
..ไม่มีคนห่วงใย..หวังดีและผูกพันธ์..

ออฟไลน์ หอมเชียง

• ผู้อาวุโส
    • อีเมล
ดูจากภาพ ผมก็ชอบครับ แต่ให้ดีต้องดูองค์จริงครับอีกทั้งอยู่ในกรอบพลาสติกพิจารณายากนิดนึง แต่ดูจากผิวด้านหลังฟอร์มใช้ได้ครับ แหม! มีปิดทองอีกต่างหาก สภาพแบบนี้ถ้าไม่ได้ฟลุคก็คงหลายอัฐนะครับ เอาใจช่วยครับ
มีความโลภทรัพย์สินไม่สิ้นสุด จะยอมหยุดความอยากนั้นยากหลาย มีไร่ป่านาสวนล้วนมากมาย ใกล้ความตายได้พึ่งเพียงหนึ่งวา

ออฟไลน์ santa

• สัตตมะ
  • **
  • นกน้อยคลาสสิค
ดูจากภาพ ผมก็ชอบครับ แต่ให้ดีต้องดูองค์จริงครับอีกทั้งอยู่ในกรอบพลาสติกพิจารณายากนิดนึง แต่ดูจากผิวด้านหลังฟอร์มใช้ได้ครับ แหม! มีปิดทองอีกต่างหาก สภาพแบบนี้ถ้าไม่ได้ฟลุคก็คงหลายอัฐนะครับ เอาใจช่วยครับ

ตามท่านหอมเชียงเลยครับ  ชอบครับ

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
ชอบ ครับ คราบและผิวยังพอมีให้เห็น ครับ
แต่พิม  กับปี ผมไม่แม่น ครับ สายนี้