ผู้เขียน หัวข้อ: ป้ายหน้า น้ำมันแพง  (อ่าน 3327 ครั้ง)

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
ป้ายหน้า น้ำมันแพง
« เมื่อ: 20 มี.ค. 2552, 09:39:10 »
น้ำมันเชื้อเพลิงว่าแพงแล้ว

แต่น้ำมันขวดเล็กๆ กลับแพงกว่า  แต่ถ้าใช้แล้วประหยัดครับ ไม่ต้องเลี้ยงข้าว เลี้ยงหนัง  ทานข้าวที่ห้องดูทีวีกันเพลินเลย

ประหยัดการจีบไปได้เยอะ  ผมว่าไม่ตื่นเต้นนะ  ของแบบนี้ต้องฝีมือกันหน่อย

ประเด็นที่มีเพราะ อยากลองว่า สมคำร่ำลือแ่ค่ไหน  แป๊กก็มี มาหลอกอย่างเดียวไม่ช่วยก็มี ช่วยไม่ลืมหูลืมตาแฟนจะมาเล่นเราก็มี

สนุกดีครับ ถ้าคุณเป็นคนที่ชอบลองของ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
ตอบ: ป้ายหน้า น้ำมันแพง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 20 มี.ค. 2552, 09:45:48 »
น่ากัวจัง...ดูจากของที่อยุ่ข้างใน กับด้ายที่พันขวดแล้ว สยองขวัญ.. 17;

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 20 มี.ค. 2552, 09:55:57 »
พี่เมฆเริ่มเปิดกรุทีละนิดๆแล้ว ฮ่าๆ
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 20 มี.ค. 2552, 10:11:41 »
เหมือนพี่เมฆ ยั่วผมเลยนะครับเนี่ย 555++ ของดีจริงๆ ครับ  :015:

ออฟไลน์ เด็กนอกวัด

• สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 20 มี.ค. 2552, 10:50:23 »
แนะนำมั่งสิตรับว่าขวดไหนของใครมีส่วนประสมอะไรบ้าง ที่สำคัญขวดไหนอ็อกเทนแรงสูงบ้าง :003:

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 20 มี.ค. 2552, 11:19:20 »
ออกแนวโหดขึ้นเรื่อยๆเลยนะครับท่านอชิตะ อิอิ ไม่กล้าหล่ะครับ ผ่าน  :075:

ออฟไลน์ berth1999

• แม้จะล้มก็จะคลานไปให้ถึงที่หวัง
  • ก้นบาตร
  • เจอกันไม่ต้องหลบ จะขอเลี่ยงหลบไปเอง
    • อีเมล
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 21 มี.ค. 2552, 12:33:49 »
ไม่สงสัยแร๊ะว่าทำไมถึงมีเข็มกลัดของสวนกุหลาบเก็บไว้ใน Collection :095:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 21 มี.ค. 2552, 07:38:50 »
รับขนมจีบซาลาเปา แถมไหมค่ะ ไม่เอาก็จะแถมค่ะ ...  :007:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์กวาง~

• ไม่ใช่คนแรกของหัวใจ..แต่ก็เป็นคนสุดท้ายของชีวิต ^^โฮ๊ะๆ^^
  • อัฏฐมะ
  • เพื่อนกัน..ตลอดกาล..
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 21 มี.ค. 2552, 07:51:28 »
 :074:

เอามาโชว์แบบนี้

อยากลองของมั่งนะเนี้ยยยยยย :004:

..ที่โลกนี้ไม่มี..ก็คือดวงตะวัน..
..ไม่เคยมีให้ฉันในวันที่มองไม่เห็นใคร..
.ที่โลกนี้ไม่มี..ก็คือความรักยิ่งใหญ่..
..ไม่มีคนห่วงใย..หวังดีและผูกพันธ์..

ออฟไลน์ cho presley

• ------> I'm Cho Presley
  • นวมะ
  • สุดท้ายก็กาหลง!
    • MSN Messenger - cho.khalong@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - เมืองเสน่ห์กาหลง
    • Yahoo Instant Messenger - มหาเสน่ห์+เมตตา+มหานิยม
    • http://www.khalong.com
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 21 มี.ค. 2552, 09:48:15 »

แต่น้ำมันขวดเล็กๆ กลับแพงกว่า  แต่ถ้าใช้แล้วประหยัดครับ ไม่ต้องเลี้ยงข้าว เลี้ยงหนัง  ทานข้าวที่ห้องดูทีวีกันเพลินเลย

ประหยัดการจีบไปได้เยอะ  ผมว่าไม่ตื่นเต้นนะ  ของแบบนี้ต้องฝีมือกันหน่อย

ประเด็นที่มีเพราะ อยากลองว่า สมคำร่ำลือแ่ค่ไหน  แป๊กก็มี มาหลอกอย่างเดียวไม่ช่วยก็มี ช่วยไม่ลืมหูลืมตาแฟนจะมาเล่นเราก็มี

สนุกดีครับ ถ้าคุณเป็นคนที่ชอบลองของ

เด่วเหอะ... เสือชีต้า...
เอาน้ำมันมาโชว์... ตีตายเลย... น่ากัวๆๆๆ

หนุ่มๆ อย่าเอาไปป้ายสาวนะคะ เด่วหน้าสวยๆ เนียนๆ เด้งๆ จะดำปื้ดหมด
เดี่ยวนี้หนุ่มขี้เกียจจีบสาวเยอะค่ะ... ใช้น้ำมันพรายป้าย ส่วนผู้หญิงมักใช้... เพื่อตามคนรักกลับมา.... เห็นไหมคะ คนละจุดประสงค์กัน

พี่โชวว่าพี่เคยเจอป้ายนะ... เพราะพี่เคยหลงผู้ชายคนหนึ่ง แก่ๆ ดำๆ อ้วนๆ ...ไม่หล่อเล้ย ให้ตายสิ...!
พาไปวันเกิดบ้านเพื่อนนะ... เพื่อนบอกว่า... นี่ใคร?  นึกว่าเถ้าแก่โรงน้ำแข็ง... ไว้ถ้ามีรูปจะเอามาโพสให้ดูค่ะ...
แล้วเคยนั่งรอเขาในรถ เห็นน้ำมันไรไม่รู้หน้ารถเขาหน่ะ.. ตอนนั้นพี่ยังไม่ประสีประสาเรื่องพวกนี้แหน่ะค่ะ...
พอนึกย้อนสงสัยจะเคยโดน...

ว่าแต่ว่า... พรายแต่ละตนของน้องชีต้า มีนิสัยเป็นอย่างไรคะ?

โชว์ของเสน่ห์มากๆ ระวังนะ... ถ้าชีต้าตายไป... เขาจะเอาไปทำน้ำมันพราย...
พี่โชวยังเสียวเลย... หมอผีหลายคนจ้อง...จองคางพี่ไว้อยู่....  :009:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 มี.ค. 2552, 09:50:11 โดย cho presley »

cho presley       

ออฟไลน์ tum72

• อัฏฐมะ
  • ณ ตลาดพลู
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 21 มี.ค. 2552, 09:57:49 »
พี่อชิตะครับ ว่าแต่ที่มีอยู่นั้น เคยมีประสบการณ์บ้างหรือยังครับ
หลายขวดหลายสูตร สาวติดตรึมเลยครับอย่างนี้พี่ครับ
โอม ราศีกูเอ๋ย  จงมาเป็นอาสน์  สีธาวาส  มาเป็นเกียรติ  ศรีชายมาเป็นช่วง
หญิงชายทั้งปวง รักกูมิรู้วาย  ด้วยราศีกูงามคือฟ้า  หน้ากูงามคือพรหม
หญิงเห็นหญิงรัก  ชายเห็นชายทัก  กูอยู่ทุกเมื่อ  ไม่เบื่อแต่สักวัน
โอม หญิงชายทั้งหลายเอ๋ย  มา

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 21 มี.ค. 2552, 10:03:39 »

เด่วเหอะ... เสือชีต้า...
เอาน้ำมันมาโชว์... ตีตายเลย... น่ากัวๆๆๆ

หนุ่มๆ อย่าเอาไปป้ายสาวนะคะ เด่วหน้าสวยๆ เนียนๆ เด้งๆ จะดำปื้ดหมด
เดี่ยวนี้หนุ่มขี้เกียจจีบสาวเยอะค่ะ... ใช้น้ำมันพรายป้าย ส่วนผู้หญิงมักใช้... เพื่อตามคนรักกลับมา.... เห็นไหมคะ คนละจุดประสงค์กัน

พี่โชวว่าพี่เคยเจอป้ายนะ... เพราะพี่เคยหลงผู้ชายคนหนึ่ง แก่ๆ ดำๆ อ้วนๆ ...ไม่หล่อเล้ย ให้ตายสิ...!
พาไปวันเกิดบ้านเพื่อนนะ... เพื่อนบอกว่า... นี่ใคร?  นึกว่าเถ้าแก่โรงน้ำแข็ง... ไว้ถ้ามีรูปจะเอามาโพสให้ดูค่ะ...
แล้วเคยนั่งรอเขาในรถ เห็นน้ำมันไรไม่รู้หน้ารถเขาหน่ะ.. ตอนนั้นพี่ยังไม่ประสีประสาเรื่องพวกนี้แหน่ะค่ะ...
พอนึกย้อนสงสัยจะเคยโดน...

ว่าแต่ว่า... พรายแต่ละตนของน้องชีต้า มีนิสัยเป็นอย่างไรคะ?

โชว์ของเสน่ห์มากๆ ระวังนะ... ถ้าชีต้าตายไป... เขาจะเอาไปทำน้ำมันพราย...
พี่โชวยังเสียวเลย... หมอผีหลายคนจ้อง...จองคางพี่ไว้อยู่....  :009:

:004: :004:  ป้ายตัวไม่ได้หรอกพี่ แรงเกิ๊นน

วิธีใช้พี่คาดไม่ถึงหรอก  หุหุ

ผู้ชายเขาไม่ค่อยเอาไปทำพรายหรอกครับ  ดื้อ หัวแข็ง  คุมยากเกิ๊นน
 :005: :005:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 มี.ค. 2552, 10:04:29 โดย อชิตะ »

• อัฏฐมะ
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 21 มี.ค. 2552, 10:16:49 »
พี่อชิตะครับ ว่าแต่ที่มีอยู่นั้น เคยมีประสบการณ์บ้างหรือยังครับ
หลายขวดหลายสูตร สาวติดตรึมเลยครับอย่างนี้พี่ครับ

ไม่หรอกครับ  บางขวดเงียบก็มี ยังเคยบ่นกับพวกกันว่า สงสัยต้องจับกรอกปากถึงจะได้ผล  :005: :005:

ที่ได้ผล ก็...ได้ ... อีก เรื่อยๆ ครับ

ใช้แต่ละครั้งต้องมานั่งสมาธิ สวดมนต์เยอะๆนะครับ กันเขาครอบงำเรา 

ส่วนมากของพวกนี้จะเล่นกันเยอะในกลุ่มน้องๆ มหาลัยผู้หญิงมากกว่า 

ออฟไลน์ kaitip

• สัตตมะ
  • **
  • ความดีไม่มีขาย...อยากได้ทำเอาเอง..
    • อีเมล
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 21 มี.ค. 2552, 10:37:33 »
 :001:แค่เห็นขวดก็หลงแล้วค่ะ..แล้วแต่ล่ะขวดนี่สรรพคุณเป็นไงบ้างค่ะเนี๊ย...เผื่อจะยืมพี่เมฆมาใช้บ้าง...
 09; พี่เมฆงัดมาแต่ล่ะอย่างนี่..ขอบอก 25;

อย่าเจ็บ อย่าจน อย่าต่ำกว่าคน อย่าจนกว่าใคร....

ออฟไลน์ ชลาพุชะ

• เราอาจไม่รู้มากนัก แต่เรารู้ว่าอะไรควรอะไรไม่ควร
  • อัฏฐมะ
  • ที่นี่คือเว็บวัดบางพระ เราก็ศิษย์วัดบางพระ
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 21 มี.ค. 2552, 11:08:57 »
ของแนวนี้ไม่ใช่ใครอื่นตามที่คิดจริงๆ ท่านอชิตะ นี้เอง

ออฟไลน์ chinjung

• ปัญจมะ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 21 มี.ค. 2552, 12:07:12 »
ท่าทางจะเฮี้ยนนะครับพี่อชิตะ

ออฟไลน์ แหวกบาดาล

• สัตตมะ
  • **
  • ศิษย์วัดบางพระ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 21 มี.ค. 2552, 08:05:38 »
แบ่งใช้มั้ง สิครับพี่เมฆ อิอิ พอดีผมเป็นคนไม่มีแฟนอยู่ด้วย เหอะๆ :004: :004: :004:
[shake]โย่วๆๆๆๆ เวลาที่อยู่ในระบบ: ๑๐ วันแล้ว อยากเป็น ก้นบาตร จัง 555+[/shake]

ออฟไลน์ TTTUTTT

• สัตตมะ
  • **
  • สร้างสรรค์แต่สิ่งดี
    • อีเมล
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 21 มี.ค. 2552, 09:33:40 »
ลงทุนไปลนมาเองกับมือเลยใช่มั๊ยครับเนี่ยะ 5555...{^_^}...

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 21 มี.ค. 2552, 10:52:48 »
มีอยู่แค่นี้ครับ..น้ำมันสาริกาตัวผู้ตัวเมีย ไม่มีวัตถุของพรายเจอปน(กัวผีมากครับท่าน 11;)...

ดียังไงไม่ทราบไม่ได้เจอกับตัวเอง...

..แต่ท่านโจรสลัดขี่มอไซด์ไปเจอด่านตำรวจตรวจใบขับขี่ด่านใหญ่...

..หมวกไม่ใส่ ใบขับขี่ไม่พก...

..ตำรวจไล่ผ่านด่านไปเฉยเลยครับ เหอะๆ 36;..

• อัฏฐมะ
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 21 มี.ค. 2552, 11:38:43 »
มีอยู่แค่นี้ครับ..น้ำมันสาริกาตัวผู้ตัวเมีย ไม่มีวัตถุของพรายเจอปน(กัวผีมากครับท่าน 11;)...

ดียังไงไม่ทราบไม่ได้เจอกับตัวเอง...

..แต่ท่านโจรสลัดขี่มอไซด์ไปเจอด่านตำรวจตรวจใบขับขี่ด่านใหญ่...

..ตำรวจไล่ผ่านด่านไปเฉยเลยครับ เหอะๆ 36;..

โอ้ว อานุภาพใช้ได้เลยพี่  เมตตาหรือนะจังงัง  ?? กันหว่า 

ออฟไลน์ เด็กนอกวัด

• สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 22 มี.ค. 2552, 12:12:24 »

ของเค้าดีจริง :053:

ออฟไลน์ peachsama

• คณินวัฒน์ สิทธิสงคราม พุ่มทิพย์ร่วมสาธุครับ
  • สัตตมะ
  • **
  • อำนาจ วาสนา บารมีดี เพราะมีแรงครู รายอกะจิ วันทามิ
    • MSN Messenger - peachsama@hotmail.com
    • http://peachsama.hi5.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 22 มี.ค. 2552, 12:14:18 »
เท่าที่ทราบ วัดศษลาแดง มีครับ ถามนักแข่งรถ กับน้องๆแถวนั้นที่อยู่ประจำกุฏ ลองถามๆครับมีแน่นอน เด็กแถวนั้น กลางวันจะ บ้านๆ แต่กลางคืนสาวสก๊อย สวยสุดๆจนอาจจะตลึง แถวบ้านผมก็มีผู้ชาย กลางวันศพกลางคืนหล่อ มีจริงๆ

ไม่รู้กฎแห่งกรรมจะจริงไหม ก่อนเรียนอาจารย์จะถามว่า
1.ชาติหน้าเกิดเป็นหมาเอาไหม <<อาจารย์ผมถึงไม่เตะหมาเลย>>  อาจารย์เคยสอนไว้ว่าครูใญ่เราคือสูรกายในป่าลึก ถึงเวลาต้องทำบุญทำกุศลให้ท่านปีละ1ครั้ง (ครูผมจะ80ละแต่แฟน20 อีท่าน42แต่ดูไงก็ไม่เกิน20 และตอนกลางคืนยิ่งดูเด็กเข้าไปอีก)
2.ถ้ามีลูก ลูกจะพิการหรือตายในท้องเอาไหม (อยากมีแฟนตอบเอา)

แล้วยิ่งเจอเว็บพระธรรมกายบอกว่าถ้าเราเล่นของพวกนี้มากๆ เกิดชาติต่อไปต้องเป็นเด็กตายในท้อง ถูกจับมาทำลูกกรอก ทำกุมารทอง (ไม่รู้จริงไหมนะ)

ท่านอชิตะพูดมามิผิด เราต้องมีศีลาวัตร หรือมีดีในตัวคุ้มไว้ ถ้าจะเล่นพวกนี้ อันดับแรก ถ้าไปเสน์ตรงข้ามได้ ท่านจะไม่ร้อนแต่ถ้าเสน์ใส่ตรงข้ามไม่ได้ท่านจะร้อนแล้วจะวิ่งไปหาเขาเองทุกวิถีทางล่ะอันนี้ ลำบากสักพักเขาจะไม่ดีละ ลองถามท่านอชิตะดู ใครมีร่างหรือมีองค์เทพ จะร้อนตัวเองแถมใช้ไม่ได้ผลด้วย

ให้ไว้1ข้อ แขวนพระเยอะพุทธคุณ รอบด้วนบารมีครบ แต่ถามว่าผู้หญิงธรมดาเขาเหมือนเราไหม คำตอบคือห้อยพระแค่1องค์ก็ลำบากลำบนหนูแล้วค่ะดังนั้น ถ้าท่านแขวนพระเยอะคงต้งอาราธนาไว้บ้านบ้างแลท่าน แขวนไม่กี่องค์ 1องค์พุทธคุณไวสุดชัดสุด แต่ให้ดีไม่แขวนเยอะดีสุดครับ

"น้ำมันชาย" เท่ดีครับ
ตั้งกระทู้ไม่ได้ครับ
วัดถ้ำเมืองนะ
www.watthummuangna.com/seamsee
ศาสนสุภาษิต "สรรพทานัง ธรรมทานัง  ชินาติ"
ศิษย์บางพระ:บูรพาจารย์หลวงพ่อเปิ่น ฐิตะคุโณเป็นธงชัย
นำไปสู่สำเร็

• นวมะ
    • MSN Messenger - cho.khalong@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - เมืองเสน่ห์กาหลง
    • Yahoo Instant Messenger - มหาเสน่ห์+เมตตา+มหานิยม
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 22 มี.ค. 2552, 09:43:33 »
มีหลายขวดขนาดนี้... ถ้าพรายผู้หญิง ไม่เคยมา สมสู่ กะพี่ชีต้าในฝัน.... มาเตะพี่โชวเลยดีกว่า.... :009:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 มี.ค. 2552, 09:44:42 โดย cho presley »

ออฟไลน์ น้องลิงน้อย

• สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 22 มี.ค. 2552, 12:54:06 »
สุดยอดท่านอชิตะ  :016: :015: เล่นอย่างนี้ สาวๆ จะไปไหนได้ล่ะเนี่ย
 :026:

มันก็น่ากลัว แต่ไม่ค่อยกลัวค่ะ   :017:

ท่านช่วยแนะนำหน่อยสิค่ะ  :017: ว่าแต่ละขวดที่เคยลองมาแล้วน่ะ ผลมันเป็นยังไง  :004:

ออฟไลน์ [= Jo_o* =]

• สัตตมะ
  • **
  • =ลูกศิษย์วัดบางพระคนหนึ่ง=
    • อีเมล
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 24 มี.ค. 2552, 08:43:58 »
ตาเอ็กซ์เขายังมีน้ำมันช็อตเด็ด อีกนะครับพี่น้อง แต่ยังกั๊กอยู่ครับ ยังไม่ยอมเอามาโชว์  :052:
[shake]หากอยากจะเป็นผู้รับ ท่านต้องเริ่มจากการเป็นผู้ให้เสียก่อน[/shake]

• นวมะ
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 24 มี.ค. 2552, 10:09:31 »
เท่าที่ทราบ วัดศาลาแดง มีครับ ถามนักแข่งรถ กับน้องๆแถวนั้นที่อยู่ประจำกุฏิ ลองถามๆครับมีแน่นอน เด็กแถวนั้น กลางวันจะ บ้านๆ แต่กลางคืนสาวสก๊อย สวยสุดๆจนอาจจะตลึง แถวบ้านผมก็มีผู้ชาย กลางวันศพกลางคืนหล่อ มีจริงๆ

อะโห.... พี่พิซซ่า ของพี่โชว.... อาจหาญ...คายความลับออกมาว่า 'วัดศาลาแดง' มีน้ำมันอย่างว่า... เผลอแพล๊บเดียว...มีกระทู้โชว์วัตถุมงคลของอาจารย์ปุ้ม จัดอย่างไว มิมีเสียเล้ย.... พ่อคุ้นนนน....(เด่วถ่ายรูปน้ำมันโชว์ม่างดีก่า) :009:

ปล. สาว สาว พกไว้หน่อยก็ดีนะคะ....ป้ายเขาก่อน ที่เขาจะป้ายเรา....แต่สุดท้าย ต่างคนต่างป้าย จะรักกันหลงกัน หัวปักหัวปำ นะคะ.... (ขอคาถาแก้กำกับมาด้วยนะคะ ถ้าน้ำมันแรงจริง)

• อัฏฐมะ
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 24 มี.ค. 2552, 10:26:47 »
เท่าที่ทราบ วัดศาลาแดง มีครับ ถามนักแข่งรถ กับน้องๆแถวนั้นที่อยู่ประจำกุฏิ ลองถามๆครับมีแน่นอน เด็กแถวนั้น กลางวันจะ บ้านๆ แต่กลางคืนสาวสก๊อย สวยสุดๆจนอาจจะตลึง แถวบ้านผมก็มีผู้ชาย กลางวันศพกลางคืนหล่อ มีจริงๆ

อะโห.... พี่พิซซ่า ของพี่โชว.... อาจหาญ...คายความลับออกมาว่า 'วัดศาลาแดง' มีน้ำมันอย่างว่า... เผลอแพล๊บเดียว...มีกระทู้โชว์วัตถุมงคลของอาจารย์ปุ้ม จัดอย่างไว มิมีเสียเล้ย.... พ่อคุ้นนนน....(เด่วถ่ายรูปน้ำมันโชว์ม่างดีก่า) :009:

ปล. สาว สาว พกไว้หน่อยก็ดีนะคะ....ป้ายเขาก่อน ที่เขาจะป้ายเรา....แต่สุดท้าย ต่างคนต่างป้าย จะรักกันหลงกัน หัวปักหัวปำ นะคะ.... (ขอคาถาแก้กำกับมาด้วยนะคะ ถ้าน้ำมันแรงจริง)

ต่างคนต่างป้ายไม่เป็นไรเนอะพี่  ถ้าแลกกันป้ายละ งานเข้าแน่ๆ  หุหุ

ออฟไลน์ นะโมพุทธายะ

• จตุตถะ
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 24 มี.ค. 2552, 02:19:23 »
สุโค่ย...เลยครับพี่ น่าศึกษาครับยังไม่เคยเจอกับตัว เห็นประสพการของแต่ละท่านแล้วน่าสนใจมากมาย แต่ส่วนตัวคงไม่กล้าใช้น่ะครับ กลัว... :075:

แขนขวาสักรงเป็นองค์นารายณ์          แขนซ้ายสักชาดเป็นราชสีห์
ขาขวาหมึกสักพยัคฆี                       ขาซ้ายสักหมีมีกำลัง
สักอุระรูปพระโมคคัลลาน์                  ภควัมปิดตานั้นสักหลัง
สีข้างสักอักขระนะจังงัง                    ศรีษะฝังพลอยนิลเม็ดจินดา
ฝังเข็มแล่มทองไว้สองไหล่                ฝังเพชรเม็ดใหญ่ไว้แสกหน้า
ฝังก้อนเหล็กไหลไว้อุรา                    ข้างหลังฝังเทียนคล้าแก้วตาแมว

ออฟไลน์ SIC

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - diasberm@hotmail.com
    • Marlboro Photographer
    • อีเมล
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 24 มี.ค. 2552, 07:30:23 »
สุดๆ เลยพี่อชิตะ  :015: