ผู้เขียน หัวข้อ: แม่นางพิม VS หนุมานคลุกฝุ่น ฝีเข็มหลวงพี่พันธ์  (อ่าน 7715 ครั้ง)

ออฟไลน์ #DeKdOy#

• อัฏฐมะ

วันเสาร์ที่ผ่านมา มีโอกาสไปกราบนมัสการหลวงพี่พันธ์ ที่วัดโคปูนมา เลยขอเมตตาจากท่านลงยันต์ที่

หน้าขาให้

ยันต์แรก แม่นางพิม ตามตำหรับหลวงปู่อั๊บ วัดท้องไทร

ยันต์สอง หนุมานคลุกฝุ่น    

ออฟไลน์ PeAwPeed

• I'm not MosT girls I'm Smile. I'm an angel in disguise. I'm angry. I'm a devil inside.
  • ผู้ดูแล
  • Stay happy all...=^.*=
หลวงพี่พันธ์ท่านมีเมตตาต่อศิษย์มากค่ะ  เคยได้เสือจากท่าน   
หนุมานคลุกฝุ่นสวยมากค่ะ อยากได้มั่งจัง หลวงพี่ท่านสบายดีนะคะ ไว้มีโอกาสจะเข้าไปกราบบ้าง
ขอบคุณสำหรับภาพที่นำมาให้ชมนะคะ 
  :016:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 มี.ค. 2552, 05:16:56 โดย เปรี้ยวปี้ด »
What can I say it all started with a simple hello
Now look at us we’ve come a long way from just a simple

ออฟไลน์ cho presley

• ------> I'm Cho Presley
  • นวมะ
  • สุดท้ายก็กาหลง!
    • MSN Messenger - cho.khalong@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - เมืองเสน่ห์กาหลง
    • Yahoo Instant Messenger - มหาเสน่ห์+เมตตา+มหานิยม
    • http://www.khalong.com
น่าอิจฉาคุณเด็กดอยคอยรักมากมาย ยินดีด้วยกับยันต์ใหม่ค่ะ  :009:

cho presley       

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
อิจฉาจังเลยครับ

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
งามมากๆๆครับ
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ

ออฟไลน์ gong23

• ตติยะ
    • อีเมล
อิจฉาจัง

ออฟไลน์ kaitip

• สัตตมะ
  • **
  • ความดีไม่มีขาย...อยากได้ทำเอาเอง..
    • อีเมล
 :027: หนุมานงามจิง ๆ ค่ะ...ที่ 1 เลย...

อย่าเจ็บ อย่าจน อย่าต่ำกว่าคน อย่าจนกว่าใคร....

ออฟไลน์ เทพ3ตา@

• บารมีหลวงพ่อเปิ่น พระอาจารย์สัมพันธ์รักษา
  • ปัญจมะ
    • MSN Messenger - bird_ed@windowsilive.com
    • อีเมล
คิดถึงหลวงพี่ครับ 23;

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
ยินดีด้วยครับ สวยงามทั้งสองยันต์เลย... :016:

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
สวยงามมากครับ  ยันต์เข้มดี ชอบมากครับ หมึกแบบนี้  ฝีเข็มแบบนี้

นางพิม อิ่มเอมดีครับ คงอุดมสมบูรณ์น่าดู

หนุมานคลุกฝุ่น ลีลาแบบเทพ ม้วนหน้า ม้วนหลัง จินตนาการถึง โขนกรมศิลป์เลยครับ ดูจะแคล่วคล่อง ว่องไว สมเป็นขุนกระบี่

และได้จากพระอาจารย์พันด้วย   สุดดดด ยอด นะครับ   
:016: :016:

ออฟไลน์ เทพ3ตา@

• บารมีหลวงพ่อเปิ่น พระอาจารย์สัมพันธ์รักษา
  • ปัญจมะ
    • MSN Messenger - bird_ed@windowsilive.com
    • อีเมล
ถูกต้องแล้วครับพี่น้องบารมีหลวงพ่อเปิ่นพระอาจารย์สัมพันธ์รักษาครับ

ออฟไลน์ ๛][รัตu:][๛

• สัตตมะ
  • **
สวยมากเลยครับ :005:
ถึงสูงศักดิ์  อัครฐาน  สักปานใด
ถึงวิไล      เลิศฟ้า    สง่าศรี
ถึงฉลาด    กาจกล้า  ปัญญาดี
ถ้าไม่มี      คุณธรรม  ก้อต่ำคน

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
เส้นสายรายละเอียดงดงามมากครับผม พริ้วดีจังครับ ขอบคุณครับ  :015:

ออฟไลน์ 5 แถว

• ตติยะ
    • อีเมล
อยากได้ๆอิจฉาจัง

ออฟไลน์ big tod

• อัฏฐมะ
  • ...เทพพฤหัส...
สวยงามมากครับ...แต่เด็กดอยไม่คอยพี่เลย..เมื่อวันเสาร์.. :069:
บ่ายสามพานแรกยังไม่หมดเลย..ต้องถอยเหมือนกัน.. :095:

ออฟไลน์ berth1999

• แม้จะล้มก็จะคลานไปให้ถึงที่หวัง
  • ก้นบาตร
  • เจอกันไม่ต้องหลบ จะขอเลี่ยงหลบไปเอง
    • อีเมล
ง๊ามงามครับท่าน  :015:

ออฟไลน์ santa

• สัตตมะ
  • **
  • นกน้อยคลาสสิค
สวยมากทั้งสองยันต์เลยครับท่าน

ออฟไลน์ chatsmm

• อัฏฐมะ
    • อีเมล
  :007:  คิดถึงหลวงพี่.........มากเลยรู้สึกเป็นปีแล้วที่ไม่ได้โดนเข็มกับหลวงพี่  :007:
ตัวอย่างที่ดี มีค่ากว่าสอน

ออฟไลน์ #DeKdOy#

• อัฏฐมะ
สวยงามมากครับ...แต่เด็กดอยไม่คอยพี่เลย..เมื่อวันเสาร์.. :069:
บ่ายสามพานแรกยังไม่หมดเลย..ต้องถอยเหมือนกัน.. :095:

ขอบคุณมากครับ สำหรับ ชานหมากหลวงปู่ทิม ที่ฝากไว้ให้ในวันนั้น  :054:

ไว้มีโอกาส เจอกันที่วัดนะครับ พี่ใหญ่Tod  :005:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 มี.ค. 2552, 08:56:15 โดย DEKDOY »

ออฟไลน์ ~<กัญชสโรชิน>~

• ปัญจมะ
ลายเส้นงดงามมาก เห็นแล้วอยากได้บ้างครับ

ออฟไลน์ porpar

• ......... ขอคุณพระคุ้มครอง ........
  • สัตตมะ
  • **
อิจฉาจังเลยครับท่าน............. :002:

ออฟไลน์ ۞เณรน้อยเส้าหลิน۞

• สัตตมะ
  • **
  • ไม่สู้ ไม่หนี ทําดีเรื่อยไป
น่าอิจฉาคุณเด็กดอยคอยรักมากมาย ยินดีด้วยกับยันต์ใหม่ค่ะ  :009:

พี่โชว์ยังอิจฉาเขาอีกเหรอครับ  ที่ด้านหลังพี่ก็มีแล้วไม่ใช่เหรอครับ  คิคิ
ครูผู้บริสุทธิ์ ครูผู้หมดกิเลสเครื่องเศร้าหมอง
ครูผู้มี"พระปัญญาธิคุณ พระมหากรุณาธิคุณ พระบริสุทธิคุณ" อย่างประมาณมิได้
บรมครูผู้นั้นคือ "สมเด็จพระพุทธเจ้า"
ขอนอบน้อมกราบกรานพระบรมศาสดา

ออฟไลน์ ขุนส่อง

• คนเหนือ เหนือคน
  • ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
สวยงามมากครับ น่าอิจฉาครับได้ของดีเยอะเลย

:073:  :073:  :073:  :073:  :073:  :073:
นะโมพุทธายะ  ยะนะมะ  พะทะจะ  ภะกะสะ  นะมะอะอุ
สุวิอะ  นะสะมะ  อะสังวิสุโล  ปุละพุภะ
สุวะอัง  อาภะนิมุ  ปัสสะ

ออฟไลน์ chinjung

• ปัญจมะ
สวยมากครับ

ออฟไลน์ tum72

• อัฏฐมะ
  • ณ ตลาดพลู
แม่นางพิม พิมพ์สวยมากครับ หนุมานคลุกฝุ่นก็เช่นกัน
โอม ราศีกูเอ๋ย  จงมาเป็นอาสน์  สีธาวาส  มาเป็นเกียรติ  ศรีชายมาเป็นช่วง
หญิงชายทั้งปวง รักกูมิรู้วาย  ด้วยราศีกูงามคือฟ้า  หน้ากูงามคือพรหม
หญิงเห็นหญิงรัก  ชายเห็นชายทัก  กูอยู่ทุกเมื่อ  ไม่เบื่อแต่สักวัน
โอม หญิงชายทั้งหลายเอ๋ย  มา