ผู้เขียน หัวข้อ: ขอชมหน่อยครับ  (อ่าน 1268 ครั้ง)

ออฟไลน์ hanuman88

• ตติยะ
    • อีเมล
ขอชมหน่อยครับ
« เมื่อ: 02 เม.ย. 2552, 01:59:21 »
หวัดดีครับ มีพี่ๆท่านไหนสักยันต์ แบบนี้บ้างขอชมเป็นขวัญตาหน่อยนะครับ แล้วสักที่ไหนครับ สนใจนะ
ยันต์พระเจ้าเปล่งรัศมี,ยันต์การะเวก,ยันต์พุฒซ้อน หรือ ยันต์พระเจ้า ๕ พระองค์,ยันต์คาถาจินดามณี,ยันต์ไตรเพท,ยันต์ตะกรุดมหาระงับ,ยันต์หนุมานทรงฤทธิ์,ยันต์พญาราชสีห์,ยันต์พญาเสือ
ขอบพระคุณอย่างสูง ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ แหวกบาดาล

• สัตตมะ
  • **
  • ศิษย์วัดบางพระ
ตอบ: ขอชมหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 02 เม.ย. 2552, 02:22:38 »
ลองดูในกระทู้เก่าๆนะครับมีเยอะครับ สาธุ...  :109:
[shake]โย่วๆๆๆๆ เวลาที่อยู่ในระบบ: ๑๐ วันแล้ว อยากเป็น ก้นบาตร จัง 555+[/shake]

ออฟไลน์ ชลาพุชะ

• เราอาจไม่รู้มากนัก แต่เรารู้ว่าอะไรควรอะไรไม่ควร
  • อัฏฐมะ
  • ที่นี่คือเว็บวัดบางพระ เราก็ศิษย์วัดบางพระ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 02 เม.ย. 2552, 10:05:25 »
[img]http://img80.imageshack.us/img80/710/18900119.jpg[/img]พุทธซ้อน มีคำ5 คำ นะ-โม-พุทธ-ธา-ยะ
หลวงพ่อเต๋ หลวงปู่ศุข หลวงพ่อเดิม หลวงพ่อเงิน หลวงพ่อหลายๆ องค์ก็ใช้นะโมพุทธธายะ นี่แหละครับ คาถาพระเจ้า 5 พระองค์
สำหรับที่ท่านเจ้าของกระทู้ของชม ของผมมียันต์นี้ยันต์เดียว ยันต์อื่นๆ คงมีสมาชิกท่านอื่นตอบนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 เม.ย. 2552, 10:10:07 โดย ชลาพุชะ »

• เราอาจไม่รู้มากนัก แต่เรารู้ว่าอะไรควรอะไรไม่ควร
  • อัฏฐมะ
  • ที่นี่คือเว็บวัดบางพระ เราก็ศิษย์วัดบางพระ

• อัฏฐมะ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 02 เม.ย. 2552, 11:10:33 »
ครั้งสุดท้ายล่ะครับ ขอนะครับ