ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามค่าครู  (อ่าน 961 ครั้ง)

ออฟไลน์ nat302

• ปฐมะ
  • *
    • อีเมล
สอบถามค่าครู
« เมื่อ: 04 เม.ย. 2552, 11:21:17 »
ผมเคยไปสักกับพระอาจารย์นัน 
ถ้าเราต้องการสัก 2 รูปต้องเสียค่าครูยังไงคับ
1 ชุดต่อ1 รูปหรือป่าว ไม่เข้าใจคับ

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
ตอบ: สอบถามค่าครู
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 04 เม.ย. 2552, 12:18:09 »
๑ พานต่อ ๑ ครั้งครับ  จะกี่ยันต์ก็แล้วแต่ ส่วนมากจะ ๑-๒ ยันต์ แล้วแต่ว่าคนเยอะหรือน้อย  ความคุ้นเคย และช่วงเวลา

สักเสร็จแล้วเป่าแล้ว จะสักอีกต่อคิว ยกพานใหม่ครับ ไม่ว่าจะเป็นพระอาจารย์รูปเดิมหรือรูปอื่นๆ 

ประมาณนั้นละครับ

ออฟไลน์ ชลาพุชะ

• เราอาจไม่รู้มากนัก แต่เรารู้ว่าอะไรควรอะไรไม่ควร
  • อัฏฐมะ
  • ที่นี่คือเว็บวัดบางพระ เราก็ศิษย์วัดบางพระ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 04 เม.ย. 2552, 12:39:16 »
แล้วแต่อาจารย์นะครับ 1 พานจะได้กีรอย ใหญ่ เล็ก แล้วแต่สถานนะการณ์นะท่าน

ออฟไลน์ N!c

• สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 04 เม.ย. 2552, 12:50:14 »
๑ พานต่อ ๑ ครั้งครับ  จะกี่ยันต์ก็แล้วแต่ ส่วนมากจะ ๑-๒ ยันต์ แล้วแต่ว่าคนเยอะหรือน้อย  ความคุ้นเคย และช่วงเวลา

สักเสร็จแล้วเป่าแล้ว จะสักอีกต่อคิว ยกพานใหม่ครับ ไม่ว่าจะเป็นพระอาจารย์รูปเดิมหรือรูปอื่นๆ 

ประมาณนั้นละครับ

รับรองสำเนาถูกต้อง...อยากได้ยันต์ใหญ่ก็ดูคนหน่อยนะจ๊ะ เอาใจช่วยครับ

ออฟไลน์ nat302

• ปฐมะ
  • *
    • อีเมล
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 04 เม.ย. 2552, 04:52:39 »
ขอบคุณคับ