ผู้เขียน หัวข้อ: ครุฑฉุดนาค...วัดอัปสรสวรรค์(หลวงพ่อออด)ฝีมือลงเข็มอาจารย์พล  (อ่าน 7843 ครั้ง)

ออฟไลน์ ชลาพุชะ

• เราอาจไม่รู้มากนัก แต่เรารู้ว่าอะไรควรอะไรไม่ควร
  • อัฏฐมะ
  • ที่นี่คือเว็บวัดบางพระ เราก็ศิษย์วัดบางพระ
ช่วงนี้มีแต่รอยสักสวยๆมาให้ชมกันทั้งนั้นเลยนะครับ นี่ก็สวยงามมากๆครับ ขอบคุณที่นำภาพมาให้ชมนะครับ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์

ออฟไลน์ chatsmm

• อัฏฐมะ
    • อีเมล
ลายเส้นสวยดีครับ ........คงใช้เวลานานพอน่าดู......ผมว่า
ตัวอย่างที่ดี มีค่ากว่าสอน

ออฟไลน์ น้องลิงน้อย

• สัตตมะ
  • **
ช่วงนี้มีแต่รอยสักสวยๆมาให้ชมกันทั้งนั้นเลยนะครับ นี่ก็สวยงามมากๆครับ ขอบคุณที่นำภาพมาให้ชมนะครับ

ว่าแต่คนอื่นนะพี่ศักดา แต่พี่เองก็เดินสายเป็นว่าเล่นนี่ มีมาให้ดูกันแทบทุกวันเช่นกันนะ :095:

วันก่อน 7 พาน 4 ครู วันนี้อีกล่ะค่ะ อีกกี่พานดี :062:

ออฟไลน์ น้องลิงน้อย

• สัตตมะ
  • **
เป้นพญาครุฑฉุดนาคที่สวยงามมากมาย  :016: :015:
สายเส้นคมเข้มค่ะ รับไปเต็มๆ เลย :053:
เต็มหลังเลยค่ะ

ออฟไลน์ •••--สายัณ--•••

• อัฏฐมะ
  • อัครมหาเศรษฐีผู้ใจบุญ ทุกภพชาติ
    • อีเมล
พญาครุฑ คงจะอดอยากปากแห้ง เลยหัวโตกว่าตัว  แต่สวยงามมาก

ออฟไลน์ ๛][รัตu:][๛

• สัตตมะ
  • **
สวยดีครับท่าน  :015:
ถึงสูงศักดิ์  อัครฐาน  สักปานใด
ถึงวิไล      เลิศฟ้า    สง่าศรี
ถึงฉลาด    กาจกล้า  ปัญญาดี
ถ้าไม่มี      คุณธรรม  ก้อต่ำคน

ออฟไลน์ Ogofmayas

• ฉัฏฐะ
  • *
    • MSN Messenger - gofmaruhi_as@hotmail.com
    • อีเมล

ออฟไลน์ kongkeha

• ตติยะ
    • อีเมล
สวยมากมายยยย

แต่ผมพึ่งอายุ15เองสักม่ายได้ อยากได้แบบว่าให้พระอาจารย์วาดให้แล้วปลุกเสกอะครับ

ท่านจะทำให้ไหมอะครับ ถ้าได้ก้ช่วยบอกด้วยนะครับ เพราะผมสักม่ายได้แล้วม่ายอยากสักด้วยครับ

สนุกกับพระเครื่องและดนตรี นี่แหละความสุขของผมแล้ว

ออฟไลน์ cho presley

• ------> I'm Cho Presley
  • นวมะ
  • สุดท้ายก็กาหลง!
    • MSN Messenger - cho.khalong@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - เมืองเสน่ห์กาหลง
    • Yahoo Instant Messenger - มหาเสน่ห์+เมตตา+มหานิยม
    • http://www.khalong.com
อดทน ถึงใจ รอยสักสวย สวยจิงๆ หยั่งนี้เรียกเน้นๆ เต็มๆ.... จาดดดดด ไป...

คุณพระลักษณ์ คุณโชวตามพระลักษณ์เนื้อโลหะได้แล้วนะคะ... ไปงัดมาจากคอน้องชายแหน่ะค่ะ...สดๆ ร้อนๆ เลยค่ะ... :008:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 เม.ย. 2552, 08:35:19 โดย cho presley »

cho presley       

ออฟไลน์ tum72

• อัฏฐมะ
  • ณ ตลาดพลู
สวยจังเลยครับไม่ทราบว่าไปถึงวัดแล้วต้องไปทางไหนต่ออ่ะครับ ผมไปวัดปากน้ำบ่อยอ่ะครับ ใกล้ๆกัน
โอม ราศีกูเอ๋ย  จงมาเป็นอาสน์  สีธาวาส  มาเป็นเกียรติ  ศรีชายมาเป็นช่วง
หญิงชายทั้งปวง รักกูมิรู้วาย  ด้วยราศีกูงามคือฟ้า  หน้ากูงามคือพรหม
หญิงเห็นหญิงรัก  ชายเห็นชายทัก  กูอยู่ทุกเมื่อ  ไม่เบื่อแต่สักวัน
โอม หญิงชายทั้งหลายเอ๋ย  มา

ออฟไลน์ ~พระลักษณ์~

• สัตตมะ
  • **
อดทน ถึงใจ รอยสักสวย สวยจิงๆ หยั่งนี้เรียกเน้นๆ เต็มๆ.... จาดดดดด ไป...

คุณพระลักษณ์ คุณโชวตามพระลักษณ์เนื้อโลหะได้แล้วนะคะ... ไปงัดมาจากคอน้องชายแหน่ะค่ะ...สดๆ ร้อนๆ เลยค่ะ... :008:

หลายชั่วโมงอยู่อ่าครับ...ขยาดเข็มไปนานพอสมควร...

ยินดีด้วยครับ..คุณโชว(ชบา)...พระลักษณ์สัมฤทธิ์ตอนนี้หายากพอสมควร..

สวยจังเลยครับไม่ทราบว่าไปถึงวัดแล้วต้องไปทางไหนต่ออ่ะครับ ผมไปวัดปากน้ำบ่อยอ่ะครับ ใกล้ๆกัน
แยกปากทางเข้าวัดปากน้ำ เลี้ยวขวาประมาณ10เมตรเจอทางแยกเข้าร.ร.วัดอัปสรสวรรค์จะเห็นป้ายวัดเลี้ยวขวา  เจอทางแยกเลี้ยวซ้ายอีกที
(ถามคนหน้าวัดปากน้ำก็รู้)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 เม.ย. 2552, 10:02:35 โดย ~พระลักษณ์~ »

ออฟไลน์ เอก นนทบุรี

• ทุกสิ่งอย่างเพื่อชาติเเละราชบัลลังค์
  • สัตตมะ
  • **
  • LONG LIVE THE KING
    • MSN Messenger - aek.anuwat_@hotmail.com
ซู้ดยอดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
อมมะปลุกลุกลุกมิมิ อมมะปลุกลุกลุกมิมิ อมมะปลุกลุกลุกมิมิ นะในปิด โมร่วมมิตร พุธปิดเบื้องบน ทาปิดซ้ายขวา ยะอุดเป็นมะหาอุด อุดด้วยนะโมพุทธายะ นะอุดโมอัด ยะปัด โมปิด พระเจ้าแผลงฤทธิ์ปิดทวารทั้งเก้า ปิดทั้งข้างนอก ปิดทั้งข้างใน ปิดทั้งไม้

ออฟไลน์ N!c

• สัตตมะ
  • **
สุดยอดเลยครับ...ว่าแต่ครุฑตัวนี้ต้องขออนุญาตมั้ยครับ  :002:

ออฟไลน์ porpar

• ......... ขอคุณพระคุ้มครอง ........
  • สัตตมะ
  • **
งามที่สุดครับท่าน...... :002:

ออฟไลน์ cho presley

• ------> I'm Cho Presley
  • นวมะ
  • สุดท้ายก็กาหลง!
    • MSN Messenger - cho.khalong@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - เมืองเสน่ห์กาหลง
    • Yahoo Instant Messenger - มหาเสน่ห์+เมตตา+มหานิยม
    • http://www.khalong.com
หลายชั่วโมงอยู่อ่าครับ...ขยาดเข็มไปนานพอสมควร...

ยินดีด้วยครับ..คุณโชว(ชบา)...พระลักษณ์สัมฤทธิ์ตอนนี้หายากพอสมควร..

อ่ะแหม...ทำแซว.. ติดตาม ชบา โชว จากเว็บหลวงปู่กาหลงมาหละสิ....ชบาเธอร๊ากกกก... หลวงปู่กาหลงม๊ากกกก...  :009:
ชบา โชว... ชบา โชว...  :048:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 เม.ย. 2552, 07:40:24 โดย cho presley »

ออฟไลน์ มังกร

• จตุตถะ
  • หาหัวใจให้เจอ...ก็เป็นสุข...
สวยมากๆ[/u] ใช้เครื่องใช่ไม๊ครับ :053:
ค่าครูเท่าไรคับ :075:
สถานที่สักที่ไหน :086:
หาหัวใจให้เจอ...ก็เป็นสุข...

ออฟไลน์ กระต่ายป่า

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
อ่ะนะ

เส้นสวย คมชัด

รับเต็มๆ

หุหุ

:053:
[shake]เด็กเกษตรกลวิธาน แห่งมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ กำแพงแสน[/shake]

[shake]ชมรมฟุตบอลวิศวกรรมศาสตร์ แห่งมหาวิทยาลยขอนแก่น[/shake]

ออฟไลน์ Gaara

• ทุติยะ
  • **
สวยเลยครับท่านสีสันคมเข้มดีครับ :053:

ออฟไลน์ to

• สัตตมะ
  • **
สวยงามมากครับ