ผู้เขียน หัวข้อ: ก่อนเข้าสู่โหมดวันหยุด มาชมภาพสบายๆกัน ครับ  (อ่าน 1789 ครั้ง)

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
เข้าสู่เทศกาล สงกรานต์แล้วนะครับ  รถท่านใดหมองสุดๆ ยังไม่ได้ล้างละก็ ลองดูรูปข้างล่างแล้วทำตามนะครับ   

เรื่องของฝุ๋นๆ  เอาเป็นว่าให้ชื่อว่า

"ความงามของฝุ่น"   นะครับ

ฝีมือขนาดนี้ คงไม่กล้าล้าง ใครสาดน้ำมีเคือง  :004: :004: :004:

ของคุณเวปต้นทาง www.gootum.com ไว้ ณ ที่นี้ ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 เม.ย. 2552, 09:02:04 โดย cho presley »

ออฟไลน์ cho presley

• ------> I'm Cho Presley
  • นวมะ
  • สุดท้ายก็กาหลง!
    • MSN Messenger - cho.khalong@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - เมืองเสน่ห์กาหลง
    • Yahoo Instant Messenger - มหาเสน่ห์+เมตตา+มหานิยม
    • http://www.khalong.com
เบรคมาตรฐาน.... คนล้างไปนอก ในบัดดล..

ขอบคุณเสือน้อย...นำภาพอาร์ตๆ แบบฝุ่นๆ ต้อนรับสงกรานต์... โอย... มิมีใครสาดน้ำเยย...

คะคำว่า รัก... มันกลายเป็นฝุ่นไปแล้ว.... อะรายที่หวัง... ก็พังไปตั้งนานแล้ว......ฮือออออออ..
ปล. แอบใส่ไม้หันอากาศให้นะ..
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 เม.ย. 2552, 09:04:43 โดย cho presley »

cho presley       

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
เบรคมาตรฐาน.... คนล้างไปนอก ในบัดดล..

ขอบคุณเสือน้อย...นำภาพอาร์ตๆ แบบฝุ่นๆ ต้อนรับสงกรานต์... โอย... มิมีใครสาดน้ำเยย...

คะคำว่า รัก... มันกลายเป็นฝุ่นไปแล้ว.... อะรายที่หวัง... ฮือออออออ..

รักกลายเป็นฝุ่น แสดงว่า วาดความรักได้สวยงามแบบในรูปซิพี่   ฮิ้วววววว

ว่าแต่เมื่อวานพาน้องหยกไปทำไรมาครับ  หึหึ

ออฟไลน์ cho presley

• ------> I'm Cho Presley
  • นวมะ
  • สุดท้ายก็กาหลง!
    • MSN Messenger - cho.khalong@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - เมืองเสน่ห์กาหลง
    • Yahoo Instant Messenger - มหาเสน่ห์+เมตตา+มหานิยม
    • http://www.khalong.com
น้องหยก... น้องสาวแสนสวยของพี่อ่ะนะ...

ไปกะพี่... คงหนีไม่พ้น... ยันต์แบบปรี้ดปรี้ดอ่ะจิ......  :048:

ป้าว... ไปกินข้าวผัดกระเพราเป็ดโป๊ะไข่เจียวริมแม่น้ำวัง..กันมาหงะ...กิ้ว กิ้ว... :048:

• อัฏฐมะ
น้องหยก... น้องสาวแสนสวยของพี่อ่ะนะ...

ไปกะพี่... คงหนีไม่พ้น... ยันต์แบบปรี้ดปรี้ดอ่ะจิ......  :048:

ป้าว... ไปกินข้าวผัดกระเพราเป็ดโป๊ะไข่เจียวริมแม่น้ำวัง..กันมาหงะ...กิ้ว กิ้ว... :048:

ไปได้ บัวบังใบ เยื่อใยบัว กันมาเหรอครับ หุหุ   

แม่น้ำวังไหนอ่่ะพี่ ??  นึกว่าแม่น้ำนครชัยศรี  เหอๆ

ออฟไลน์ ขุนส่อง

• คนเหนือ เหนือคน
  • ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
ทำไปได้ สุดยอดจริงๆ

:074:  :074:  :074:  :074:  :074:  :074:
นะโมพุทธายะ  ยะนะมะ  พะทะจะ  ภะกะสะ  นะมะอะอุ
สุวิอะ  นะสะมะ  อะสังวิสุโล  ปุละพุภะ
สุวะอัง  อาภะนิมุ  ปัสสะ

ออฟไลน์ tum72

• อัฏฐมะ
  • ณ ตลาดพลู
ทำไปได้  ความงามศิลปะ มีอยู่ทุกที่ทุกเวลา แล้วแต่ความคิด มุมมอง ของแต่ละคน จิตนาการของมนุษย์เราไม่มีวันจบสิ้นจริงๆ
โอม ราศีกูเอ๋ย  จงมาเป็นอาสน์  สีธาวาส  มาเป็นเกียรติ  ศรีชายมาเป็นช่วง
หญิงชายทั้งปวง รักกูมิรู้วาย  ด้วยราศีกูงามคือฟ้า  หน้ากูงามคือพรหม
หญิงเห็นหญิงรัก  ชายเห็นชายทัก  กูอยู่ทุกเมื่อ  ไม่เบื่อแต่สักวัน
โอม หญิงชายทั้งหลายเอ๋ย  มา

ออฟไลน์ santa

• สัตตมะ
  • **
  • นกน้อยคลาสสิค
ไอเดีย + ฝีมือ สุดยอดเลยครับ

ออฟไลน์ porpar

• ......... ขอคุณพระคุ้มครอง ........
  • สัตตมะ
  • **
ความคิดดีนะครับเนี่ย :015: ว่าแต่รถคงไม่ได้ลางมานาน....... :002:

ออฟไลน์ kaitip

• สัตตมะ
  • **
  • ความดีไม่มีขาย...อยากได้ทำเอาเอง..
    • อีเมล

ไปได้ บัวบังใบ เยื่อใยบัว กันมาเหรอครับ หุหุ  

แม่น้ำวังไหนอ่่ะพี่ ??  นึกว่าแม่น้ำนครชัยศรี  เหอๆ

รู้สึกว่าพี่เมฆก็จะไม่ม่เหมือนกันนะเนี่ย..โดดงานไปไหนหว่า... 26;

เด่วจะเปลี่ยนจะฝุ่นเป็นดินสอพองแทนได้มั้ยอ่า.. 16;

เอารถพี่โชวเลยดีก่า..ว่าแต่จะเอารูปไรดีน๊า... 14;

จะเอารูปหมูอ้วนหรือจะเป็นโคโยตี้สาวสวยดี..หุหุ 16;

[/b]

อย่าเจ็บ อย่าจน อย่าต่ำกว่าคน อย่าจนกว่าใคร....

ออฟไลน์ ชลาพุชะ

• เราอาจไม่รู้มากนัก แต่เรารู้ว่าอะไรควรอะไรไม่ควร
  • อัฏฐมะ
  • ที่นี่คือเว็บวัดบางพระ เราก็ศิษย์วัดบางพระ
หากเป็นสงกราน์บ้านเราไม่เกิน 10 เมตรจากบ้าน สวยไม่สวยไม่รู้ สาดเลย คนทำเสียใจตายเลย 23;

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
อาร์ตมากๆเลยครับผม ช่างคิดช่างทำ สีสันที่อยู่คู่กับโลกใบน้อยๆของเราครับ  :002: :015:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
 03;ศิลปะอันงดงาม

ออฟไลน์ JoeBS

• ปัญจมะ
    • MSN Messenger - Joey_GeoBuu@hotmail.com
    • BKD ONLINE
    • อีเมล
อารมณ์ศิลปิน สุอยอด
เพื่อนหาได้ไม่ยาก แต่การรักษาเพื่อนไว้ ยากกว่า

ออฟไลน์ หนุมานเชิญธง

• ตติยะ
คัยบอกคนล้างไปนอปอกอ  อิอิอิอิอิ :079: :079: :086: