ผู้เขียน หัวข้อ: ฝากรูปพระและเครื่องรางที่ใช้ให้พี่พีช ครับ  (อ่าน 2453 ครั้ง)

ออฟไลน์ แหวกบาดาล

• สัตตมะ
  • **
  • ศิษย์วัดบางพระ
เอามาให้ดูแล้วนะพี่ แนะนำ ด้วยครับ

องค์นี้ท่านเอ็มเมตตาให้มาครับ แขวนเดี่ยวกันเลย

ตะกรุด ที่ติดตัวอยู่ตลอด ใช้อยู่ชุดเดียว เพราะมีเส้นเดียว 555+

และองค์นี้ก็อยู่ด้วยกันมานาน พรายขอดทรัพย์หลวงปู่ชื่น วัดตาอี ของขวัญ เช่าให้ตัวเองตอนสอบติดลาดกระบัง ปี46 รักมันมากมาย แต่มันรักเราป่าวไม่รู้ไม่เห็นพูดอะไร เอาแต่ดูดรกทั้งวัน 555+

[shake]โย่วๆๆๆๆ เวลาที่อยู่ในระบบ: ๑๐ วันแล้ว อยากเป็น ก้นบาตร จัง 555+[/shake]

ออฟไลน์ peachsama

• คณินวัฒน์ สิทธิสงคราม พุ่มทิพย์ร่วมสาธุครับ
  • สัตตมะ
  • **
  • อำนาจ วาสนา บารมีดี เพราะมีแรงครู รายอกะจิ วันทามิ
    • MSN Messenger - peachsama@hotmail.com
    • http://peachsama.hi5.com
    • อีเมล
ขอบคุณที่ให้เกียรติ์ถาม กระผมเองก็ต้องรอพี่ๆที่รู้มาตอบ แต่นี่ก็ดึกแล้วกระผมจะตอบท่านเท่าที่รู้น่อ
ปิดตา สมบูรณ์ดีมาก - แขวนไว้ดีครับ พราย กับน้องพราย เหนบไว้ที่เสื้อก็ได้ เวลาจีบสาว ^^ คาถาท่านต้องหมั่นท่อง เวลาจีบต้องจีบ ไม่ต้องเอาไรละ แต่ต้องจูนกับของที่มีให้ได้ก่อนครับ

อย่างไรก็ดี พราย กับกุมาร ไม่ต้องพกบ่อยไว้ที่บ้านก็ดี แต่เรียกเขาไปด้วย ถ้าจีบสาวนะ พรายอยู่กับพระจะร้อนเราเลยร้อนไปด้วย ซึ่งพี่ๆน้องๆอาจบอกวิธีจูนได้ดีกว่าผม เช่นท่านโจ ท่านอชิตะ ท่านโช ท่านตะกรุด ให้ข้อมูลชัดกว่าผม

แต่ผมอาจจะทำบุญให้เขาบ้าง ชวนสวดมนต์บ้าง ชวนไปวัดบ้าง มีไรกินเรียกกินมั่งยกไปให้มั่ง พอชอบใคร ให้นึกถึงเขาบอกว่าพี่ชอบ ไปดลให้หน่อยเดี๋ยวถ้าได้เป็นแฟนนะ จะให้นี่ ... แล้วพอได้เป็นแฟนก็ซื้อให้เขา อืม ลองดูท่าน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 เม.ย. 2552, 12:55:02 โดย peachsama »
ตั้งกระทู้ไม่ได้ครับ
วัดถ้ำเมืองนะ
www.watthummuangna.com/seamsee
ศาสนสุภาษิต "สรรพทานัง ธรรมทานัง  ชินาติ"
ศิษย์บางพระ:บูรพาจารย์หลวงพ่อเปิ่น ฐิตะคุโณเป็นธงชัย
นำไปสู่สำเร็

ออฟไลน์ ชลาพุชะ

• เราอาจไม่รู้มากนัก แต่เรารู้ว่าอะไรควรอะไรไม่ควร
  • อัฏฐมะ
  • ที่นี่คือเว็บวัดบางพระ เราก็ศิษย์วัดบางพระ
ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับท่าน

ออฟไลน์ tum72

• อัฏฐมะ
  • ณ ตลาดพลู
อันนี้น่าสน เรื่องพราบ กับ พระ อยู่ด้วยกันแล้วจะร้อน ผมอยากทราบเรื่องนี้มาก จะรอผู้เชี่ยวชาญมาแถลงการณืให้ฟังนะครับ ชอบ
โอม ราศีกูเอ๋ย  จงมาเป็นอาสน์  สีธาวาส  มาเป็นเกียรติ  ศรีชายมาเป็นช่วง
หญิงชายทั้งปวง รักกูมิรู้วาย  ด้วยราศีกูงามคือฟ้า  หน้ากูงามคือพรหม
หญิงเห็นหญิงรัก  ชายเห็นชายทัก  กูอยู่ทุกเมื่อ  ไม่เบื่อแต่สักวัน
โอม หญิงชายทั้งหลายเอ๋ย  มา

porvfc

• บุคคลทั่วไป
โห..พี่พีชสุดยอกอ่า เก่งจังเลย แล้วตกลงตอนนี้พี่มีกี่คนแล้วอ่าคะ ระวังรถไฟชนกันนะ 555+ :005:

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
ขอบคุณพี่ เอ้มาก ครับ  ที่นำมาลงให้ชมกัน
พระปิดตาองค์นี้ พิมสะดือจุ่นยันต์ นะม้วน ครับ รุ่น 100 ปี วัดห้วยจรเข้ ครับ
ปลุกเสกเท่าที่ผมจำได้
มีหลวงพ่อแล วัดพระทรง
หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
หลวงพ่อไสว วัดปรีดาราม
หลวงพ่อประพัน วัดดอนยายหอม
หลวงพ่ออวยพร วัดดอนยายหอม
หลวงปู่แย้ม วัดสามง่าม
หลวงพ่อเพี้ยน วัดตุ๊กตา
หลวงปู่เจือ วัดกลางบางแก้ว
หลวงพ่อพูล วัดไผ่ล้อม และอีกมากมาย ครับ ประมาณ 100 กว่ารูป ทั่วประเทศ มี 3 พิม
โดยเป็นเนื้อเมฆพัดรครับ ซึ่งตามตำรา มีคุณวิเศษอยุ่ในเนื้อ แม้ยังไม่ได้ปลุกเสก ครับ

ส่วนพราย กับ กุมาร ผมว่า ควรแยกดีกว่า ครับ  น่าจะใส่ใว้กับแหนบ พกใส่กระเป๋า ไม่ควรเอามาใว้เส้นเดียวกับตะกรุดครับ (เพราะ ของจะทำงานไม่เต็มที่ มันขัดๆกันอะครับ ควรแยกใว้ดีกว่า )

แต่ตะกรุดพี่เอ้ สุดยอดมาก ครับ ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 เม.ย. 2552, 02:49:53 โดย เอ็มเมืองไร่ขิง »

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
สุดยอดเลยครับ ตะกรุดงามๆทั้งนั้นครับ สะดุดตาอยู่ตรงที่หลวงพ่อสืบ วัดสิงค์^_^ :053:

ออฟไลน์ ppu

• ทุติยะ
  • **
  • ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
ดีจิงๆ

ออฟไลน์ น้องลิงน้อย

• สัตตมะ
  • **
โอ้เห็นอะไรดีๆ อีกแล้วนะเนี่ย  องค์สุดท้ายน่ารักดีนะ

ออฟไลน์ porpar

• ......... ขอคุณพระคุ้มครอง ........
  • สัตตมะ
  • **
ปิดตาสวยครับท่าน....... :015: :002: