ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเชิญร่วมงานทำบุญวันคล้ายวันมรณะภาพ พระอุดมประชานาถ (หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ)  (อ่าน 6824 ครั้ง)

ออฟไลน์ โคมแก้ว

• ผู้คุมกฎ
  • นะโม นะโม นะโม
ขอเชิญ ศิษย์ยานุศิษย์ ร่วมงานทำบุญวันคล้ายวันมรณะภาพ ครบรอบ ปีที่ ๗

พระอุดมประชานาถ ( หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ )

ในวันอังคาร ที่ ๓๐ มิถุนายน ๒๕๕๒ เวลา ๑๑.๐๐ น.

ถวายภัตตาหาร พระสงฆ์ ๑๐๐ รูป

ขอเชิญร่วมเป็นเจ้าภาพ โดยแจ้งความประสงค์ ได้ที่ กุฎิ พระอุดมประชานาถ ( กุฎิใหญ่ ริมน้ำ )

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 พ.ค. 2552, 10:28:39 โดย โองการยันนะรังสี »
ติดตามข่าวสาร Tripปั่นจักรยาน กับ ซอยยับได้ตาม Social ต่างๆได้ตามสะดวกครับ
Line ID iPhone = aittipol
Line ID iPad = eakmetal
Facebook = Aittipol Houdpitak
IG = eakmetal
https://www.facebook.com/SoiYab

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
สาธุ อนุโมทนาในงานบุญครั้งนี้ครับ  พี่น้องชาวบางพระมีเวลา ไปทำบุญถวายแด่หลวงปู่  ร่วมกันนะครับ

ออฟไลน์ derbyrock

• คณะกรรมการ
  • สติมา ปัญญาเกิด........ปัญหามา ปํญญามี.......
    • MSN Messenger - derbyrock@hotmail.com
    • อีเมล
รบกวนขอรายละเอียดเพิ่มเติมการร่วมเป็นเจ้าภาพด้วยน่ะครับ

ความสุขที่แท้จริงรอคอยคุณอยู่.......เพียงแค่คุณนั่งลงแล้วหลับตา

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์

ออฟไลน์ ~เสน่ห์กวาง~

• ไม่ใช่คนแรกของหัวใจ..แต่ก็เป็นคนสุดท้ายของชีวิต ^^โฮ๊ะๆ^^
  • อัฏฐมะ
  • เพื่อนกัน..ตลอดกาล..
เอ..ท่านตะกรุดไปรึเปล่าน๊า :045:

ติดรถไปดั้วจิ :011:

แต่ก็ตรงกับวันอังคาร

คงติดเรียน

ยังไงก็อนุโมธนาบุญด้วยนะคะ

คงได้แต่ส่งใจไปล่ะค่ะ  :095:

..ที่โลกนี้ไม่มี..ก็คือดวงตะวัน..
..ไม่เคยมีให้ฉันในวันที่มองไม่เห็นใคร..
.ที่โลกนี้ไม่มี..ก็คือความรักยิ่งใหญ่..
..ไม่มีคนห่วงใย..หวังดีและผูกพันธ์..

ออฟไลน์ ๛][รัตu:][๛

• สัตตมะ
  • **
ขอบคุณสำหรับข้อมูลนะครับ  :015:
ถึงสูงศักดิ์  อัครฐาน  สักปานใด
ถึงวิไล      เลิศฟ้า    สง่าศรี
ถึงฉลาด    กาจกล้า  ปัญญาดี
ถ้าไม่มี      คุณธรรม  ก้อต่ำคน

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
งานบุญ สนับสนุนเต็มที่ครับ  :016:

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
ขอบคุณสำหรับกำหนดการครับ..

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ PeAwPeed

• I'm not MosT girls I'm Smile. I'm an angel in disguise. I'm angry. I'm a devil inside.
  • ผู้ดูแล
  • Stay happy all...=^.*=
ขอบคุณสำหรับกำหนดการค่ะ
พี่น้องชาววัดบางพระ หากมีเวลา ไปร่วมทำบุญถวายแด่หลวงปู่ ด้วยกันนะคะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 เม.ย. 2552, 09:38:44 โดย เปรี้ยวปี้ด »
What can I say it all started with a simple hello
Now look at us we’ve come a long way from just a simple

ออฟไลน์ TTTUTTT

• สัตตมะ
  • **
  • สร้างสรรค์แต่สิ่งดี
    • อีเมล
ร่วมอนุโมทนาบุญด้วยครับ สาธุ๊...{^_^}...

ออฟไลน์ yout

• อัฏฐมะ

ออฟไลน์ nutagul

• สัตตมะ
  • **
   ขอเคลียงานก่อนครับ แล้วเจอกันนะครับ
อิติสุคโตอะระหังพุทโธ นะโมพุทธายะ ฐิตคุโณอาจาริโย จะมหาเถโร มหาลาโภ สัพพะสุขขัง จะมหาลาภัง สัพพะโภคัง สัพพะธะณัง ภะวัณตุเม

ออฟไลน์ เด็กนอกวัด

• สัตตมะ
  • **
ขอน้อมกราบหลวงปู่เปิ่น ด้วยความอาลัยยิ่งครับ :054:

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
อนุโมทนาด้วยนะครับ ทำบุญสร้างกุศลกันครับ สาธุ :054:

ออฟไลน์ *Tato*

• ปัญจมะ
  • * บุญนั้นจะนำมาซึ่งความสุขใจ *
มิตรแท้จะทำดีโดยไม่หวังสิ่งตอบแทนใดๆจากคุณเลย

ออฟไลน์ tum72

• อัฏฐมะ
  • ณ ตลาดพลู
ขอบคุณครับพี่ สาธุ อนุโมทนาบุญด้วยนะครับ ไปทำบุญกันเถอะครับ
โอม ราศีกูเอ๋ย  จงมาเป็นอาสน์  สีธาวาส  มาเป็นเกียรติ  ศรีชายมาเป็นช่วง
หญิงชายทั้งปวง รักกูมิรู้วาย  ด้วยราศีกูงามคือฟ้า  หน้ากูงามคือพรหม
หญิงเห็นหญิงรัก  ชายเห็นชายทัก  กูอยู่ทุกเมื่อ  ไม่เบื่อแต่สักวัน
โอม หญิงชายทั้งหลายเอ๋ย  มา

TUM

• บุคคลทั่วไป
อนุโมทนาบุญครั้งนี้ด้วยครับ  :054: :054: :054:

ออฟไลน์ salawit_sangsanit

• กายะวาจะจิตตัง อะหังวันทา พระยาภุชงค์ นาคราชเจ้า วิสุทธิเทวา ปูเชมิ
  • สัตตมะ
  • **
    • อีเมล

ออฟไลน์ nuttawadee

• ตติยะ
    • อีเมล
ตอบ: ขอเชิญร่วมงานทำบุญวันคล้ายวันมรณะ&
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 29 เม.ย. 2552, 11:12:12 »
สวัสดีค่ะ เพิ่งสมัครมาเป็นสมาชิกใหม่ด้วยคนค่ะ ขอร่วมอนุโมทนาบุญกับหลวงปู่ด้วยคนค่ะ ขอให้เพื่อนสมาชิกมีความสุขทุกคน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 เม.ย. 2552, 11:15:46 โดย nuttawadee »

ออฟไลน์ Sak1459

• สัตตมะ
  • **

ออฟไลน์ jeabnata

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ใครรู้บ้าง หลวงเปิ่น รุ่น นี้ รุ่นอะไร ใช่ ปี 2530 หรือ เปล่า ช่วยบอกหน่อยนะค่ะ
ตอบมาที่ jeab_nata@hotmail.com
ขอบคุณมากค่ะ

ออฟไลน์ mawin_14

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ขออนุโมทนา ด้วยคนครับ  สาธุ

ออฟไลน์ ŽŽลูnxมูll๑J ŽŽ

• จตุตถะ
  • " คนเป็น " ควรศึกษาด้วยสติ
อนุโมทนาบุญด้วย ครับ ผมอยู่มหาชัย(สมุทรสาคร)ใครสนใจจะมากะผมก้อได้นะครับ ฝากข้อคว่มไว้  :054: :054: :054:

ออฟไลน์ SIC

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - diasberm@hotmail.com
    • Marlboro Photographer
    • อีเมล
ขอร่วมอนุโมทนาด้วยครับผม

ไม่แน่ใจว่าจะตามไปได้หรือเปล่า
เพราะมีเรียนตอนบ่าย

ออฟไลน์ arit

• ตติยะ
    • อีเมล
ขออนุโมทนาบุญด้วยครับ  ยังไม่แน่ใจว่าจะได้ไปหรือเปล่า

ออฟไลน์ น้ำมนต์

• ถ้าไม่รู้จักปล่อยวาง...จะพบความว่างได้อย่างไร
  • ตติยะ
    • อีเมล
อนุโมทนาบุญอีกคนค่ะ อยากไปจัง.....แต่วันลาพักร้อนเหลือวันเดียวเอง

ออฟไลน์ ที_lowrider

• กดเป็นโดด Hydraulic & Air suspension Car Thailand
  • ปัญจมะ
  • Young Engineer
    • MSN Messenger - kalakaloa@hotmail.com
    • อีเมล

ออฟไลน์ กวงเจา

• สัตตมะ
  • **
  • ศิษย์หลวงพ่อเปิ่นองค์เดียวกัน
บ้านอยู่ไกลคงไปไม่ได้ อนุโมทนาบุญด้วยนะครับ 

ออฟไลน์ โองการยันนะรังสี

• ผู้ดูแลระบบ
  • หมากรุกเดินยังต้องคิด หมากชิวิตเดินไม่คิดได้ไง
แจ้งข่าว งานทำบุญวันคล้ายวันมรณะภาพ พระอุดมประชานาถ (หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ) เพิ่มเติม

พี่เว็บมาสเตอร์ แจ้งว่าเมื่อครั้งที่ทางเว็บบอร์ดเราได้จัดทำเสื้อ ให้กับสมาชิก แล้วมียอดเงินคงเหลือ

อยู่ 4500 บาท ดังนั้นจึงนำเงินร่วมสบทบ ทำบุญเป็นเจ้าภาพถวายภัตตหารเพล จำนวน 3 โต๊ะ

และสมาชิกท่านใด ที่มีความประสงค์จะร่วมทำบุญเพิ่มเติม ในวันดังกล่าว เราจะร่วมกันนำปัจจัย

ถวาย หลวงพ่อสำอาค์ ในวันงานครับ

ขอเชิญร่วมงานพิธีไหว้ครูบูรพาจารย์ หลวงพ่อเปิ่น

• ไม่ใช่คนแรกของหัวใจ..แต่ก็เป็นคนสุดท้ายของชีวิต ^^โฮ๊ะๆ^^
  • อัฏฐมะ
 :054:

อนุโมทนาบุญด้วยค่ะ

ถ้ามีโอกาสได้ไปงาน

ไปแน่นอนค่ะ :001:

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
ขอบคุณท่านโองการยันนะรังสี ที่แจ้งข่าวเพิ่มเติมครับ... 36;

ออฟไลน์ mawin_14

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ขอบคุณสำหรับข่าวสารเพิ่มเติมครับ

ออฟไลน์ chatsmm

• อัฏฐมะ
    • อีเมล
 :053:ขอบคุณท่านโองการยันนะรังสี ที่แจ้งข่าวเพิ่มเติมให้พี่น้องชาวเว็บบอร์ดวัดบางพระเราให้ทราบกัน.......อนุโมทนาบุญด้วยนะครับ :054:
ตัวอย่างที่ดี มีค่ากว่าสอน

ออฟไลน์ ณ.อยุธยา

• "รักแม่มากครับ"
  • สัตตมะ
  • **
  • "ชาติหน้า-ไม่ขอ-มาเกิด"
    • อีเมล

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
ขอบคุณครับพี่ ที่แจ้งเพิ่มเติม แผนกรอครับ มีแต่แรง เอิ้กๆๆๆ  ...  :089:

ออฟไลน์ SIC

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - diasberm@hotmail.com
    • Marlboro Photographer
    • อีเมล

ออฟไลน์ นายตะกรุด

• สัตตมะ
  • **
  • ความรู้ไม่ได้ทำให้คนสูงขึ้น งั้นเรามาดื่มนมกันเถอะ
    • MSN Messenger - pinto55555@hotmail.com
    • อีเมล
เอ..ท่านตะกรุดไปรึเปล่าน๊า :045:

ติดรถไปดั้วจิ :011:

แต่ก็ตรงกับวันอังคาร

คงติดเรียน

ยังไงก็อนุโมธนาบุญด้วยนะคะ

คงได้แต่ส่งใจไปล่ะค่ะ  :095:
โอกาศไปสูงมากครับท่านกวาง ฮึฮึ
ศิษย์เจ้าคุณนรรัตรราชมานิต

ออฟไลน์ ทีครับผม

• ฉัฏฐะ
  • *
  • จะเป็นลูกศิษย์ที่ดีตลอดไป
    • อีเมล
ไปแน่ครับงานขององค์พ่อ .แล้วเจอกันที่วัดนะครับพี่น้องทุกคน...ที : :093: :093:

ออฟไลน์ ผู้พึ่งบารมี

• จตุตถะ
  :003: คือว่าอยากทราบรายละเอียดนะครับ จะทำบุญร่วมเป็นเจ้าภาพดัวยนะครับ 1 โต๊ะ นะครับ จะต้องทำอย่างไรบ้างครับ ชอบคุณครับ  :050: :050: :015: :090:

• หมากรุกเดินยังต้องคิด หมากชิวิตเดินไม่คิดได้ไง
สมาชิกท่านใด ที่มีความประสงค์จะร่วมทำบุญเพิ่มเติม

สามรถร่วมสมทบทุนได้ ในวันดังกล่าว เราจะร่วมกันนำปัจจัย ถวายหลวงพ่อสำอาค์ ในวันงานครับ

ออฟไลน์ [= Jo_o* =]

• สัตตมะ
  • **
  • =ลูกศิษย์วัดบางพระคนหนึ่ง=
    • อีเมล
ขอบคุณพี่โองการสำหรับข้อมูลเพิ่มเติมครับ  งานนี้ไม่พลาดแน่นอนครับ

ร่วมบุญร่วมกุศลครับ ลูกศิษย์ลูกหาท่านใด ประสงค์ร่วมทางก็พีเอ็มมาได้นะครับ ผมไปจากบิ๊กซีพระรามสองวิ่งเส้นเพชรเกษม ผ่านอ้อมน้อย วิ่งขึ้นสามพรานและมุ่งหน้าสู่วัดครับ คงไปวัดแต่เช้าเลย ไปออกแรงช่วยพี่ๆที่วัดหน่อยครับ

อยากให้เป็นวัฒนธรรมที่ดีของพวกเราครับ เวลามีงานที่วัดใครมีรถก็ช่วยๆกันครับติดรถกันไป เพราะการเดินทางไปถึงวัดก็เป็นระยะทางพอสมควร จะได้ไปช่วยทำบุญกันเยอะๆนะครับ

:047:
[shake]หากอยากจะเป็นผู้รับ ท่านต้องเริ่มจากการเป็นผู้ให้เสียก่อน[/shake]

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
ขอบคุณมากครับ  งานทำบุญถวายให้หลวงปู่ประจำปีแบบนี้ น่าอนุโมทนายิ่งนัก

พี่น้องวัดบางพระ ท่านใด ไม่ติดภารกิจการงาน  เรียนเชิญไปร่วมงานกันนะครับ   ทำบุญถวายหลวงปู่เปิ่น กันครับ

ออฟไลน์ derbyrock

• คณะกรรมการ
  • สติมา ปัญญาเกิด........ปัญหามา ปํญญามี.......
    • MSN Messenger - derbyrock@hotmail.com
    • อีเมล
ขอบคุณพี่โองการสำหรับข้อมูลเพิ่มเติมครับ  งานนี้ไม่พลาดแน่นอนครับ

ร่วมบุญร่วมกุศลครับ ลูกศิษย์ลูกหาท่านใด ประสงค์ร่วมทางก็พีเอ็มมาได้นะครับ ผมไปจากบิ๊กซีพระรามสองวิ่งเส้นเพชรเกษม ผ่านอ้อมน้อย วิ่งขึ้นสามพรานและมุ่งหน้าสู่วัดครับ คงไปวัดแต่เช้าเลย ไปออกแรงช่วยพี่ๆที่วัดหน่อยครับ

อยากให้เป็นวัฒนธรรมที่ดีของพวกเราครับ เวลามีงานที่วัดใครมีรถก็ช่วยๆกันครับติดรถกันไป เพราะการเดินทางไปถึงวัดก็เป็นระยะทางพอสมควร จะได้ไปช่วยทำบุญกันเยอะๆนะครับ

สงสัยบ้านจะอยู่ใกล้กันน่ะครับ เพราะบิ๊กซีพระราม2ปากซอยบ้านผมเอง ชื่อตี๋น่ะครับ เผื่อเจอกันจะได้ทักทายกันถูกครับ
ปล.แล้วเจอกันที่วัดวันที่30น่ะครับ

ออฟไลน์ รวี สัจจะ...

• รองประธาน
  • รวี สัจะ-สมณะไร้นาม-วจีพเนจร
    • รวี สัจจะ สมณะไร้นาม (เคลื่อนไหวดุจสายลม)
สมาชิกท่านใด ที่มีความประสงค์จะร่วมทำบุญเพิ่มเติม

สามรถร่วมสมทบทุนได้ ในวันดังกล่าว เราจะร่วมกันนำปัจจัย ถวายหลวงพ่อสำอาค์ ในวันงานครับ

พบกันในวันงานนะครับ..ไปแน่นอนครับ...ตั้งใจและเต็มใจ..ที่จะไปร่วมงานครับ
ใช่หวังจะดังเด่น  จึงมาเป็นสมณะ
เพียงหวังจะลดละ  ซึ่งมานะและอัตตา
เร่ร่อนและรอนแรม ไปแต่งแต้มแสวงหา
สัญจรร่อนเร่มา  ผ่านร้อยป่าและภูดอย
ลาภยศและสรรเสริญ  ถ้าหลงเพลินจิตเสื่อมถอย
พาใจให้เลื่อนลอย  จิตเสื่อมถอยคุณธรรม
       ปณิธานในการปฏิบัติธรรม

ออฟไลน์ Ronaldo 2007

• .....ขออภัยในความบันเทิงบางลีลา.....
  • นวมะ
  • ...รักนะจุ๊บๆ...รักดอกจึงหยอกเล่น...
    • อีเมล
ร่วมมือร่วมใจทำสิ่งดี....สาธุ...

ขอให้........เจริญด้วย  อายุ วรรณะ  สุขะ  พละ..ขอรับ

ออฟไลน์ อุณาโลม

• คนกินสัตว์สัตว์กินพีชยืดชีวิตพีชมีสิทธิ์กินดินสิ้นสงสัยวัฎจักรเวียมมาน่าสมใจผลสุดท้ายพื้นดินก็กินคน
  • สัตตมะ
  • **
  • ทำอะไรไม่ผิดเลย คือไม่เคยทำอะไรเลย
    • MSN Messenger - bonbigbike@HOTMAIL.COM
ผมไปแน่ ครับ ฝากเนื้อฝากตัว ตรงนี้เลยนะครับ 
คาถาบูชาหลวงพ่อเปิ่น
ตั้งนะโม ๓ จบ
นะมัตถุ รัตตะนัตตะยัสสะ สัทธัมเม ฐิตะคุณาภิปะยุตตัง เสฎฐัง สิสสานัง คะรุฎฐานิยัง
อุตตะมะปะชานาถะ วิสสุตัญจะ มะหาเถรัง นะมามิหัง ตัสสะ ตัสสานุภาเวนะ สัพะโสตถี
ภะวันตุเมฯ

ออฟไลน์ uา€IIa’uดี ~'๑'~

• จตุตถะ
ว้า...อยู่ไกลถึงระยองติดงานด้วย

มีไรให้ช่วยบอกนะ....โอนตังไปช่วยได้ป่าว ( ขอมีส่วนร่วมหน่อยครับ )

ออฟไลน์ ทีครับผม

• ฉัฏฐะ
  • *
  • จะเป็นลูกศิษย์ที่ดีตลอดไป
    • อีเมล

ออฟไลน์ seaghost

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
หากงานไม่เข้า  จะไปให้ได้ครับ
ตอนนี้ ส่งใบลาไว้เเล้ว   :002:
กลัว งานด่วนๆ ทั้งหลายจาก นายๆ เหลือเกิน  :075:

ออฟไลน์ Chotipat

• อัฏฐมะ
    • อีเมล
พร่งนี้แล้ว... เจอกันในงานนะครับ บ้านใกลอาจจะไปถึงประมาณ 10.00น. สายไปหรือเปล่า?
ไม่รู้ในงานต้องทำอะไรบ้าง พี่ๆมีอะไรให้ผมทำก็บอกได้นะครับ  :008:
[shake]เป็นมิตรกับคนทุกคน เป็นเพื่อนกับลูกเสืออื่นทั่วโลก[/shake]

porvfc

• บุคคลทั่วไป

แงๆๆๆ ไม่วิ่งผ่านบ้านน้องมั้งเหรอคะ คุณพี่  งั้นเอาไว้เจอกันที่วัดพรุ่งนี้ล่ะกันค่ะ :017:

พรุ่งนี้แล้วนะครับที่จะได้ไปร่วมงานกัน วันที่ 30 มิถุนายน 2552

สมาชิกท่านใดมีเวลาว่างขอเชิญร่วมงานโดยพร้อมเพรียงกัน โดยทางเว็บบอร์ดวัดบางพระ

ร่วมเป็นเจ้าภาพโต๊ะจีนถวายเพล จำนวน 3 โต๊ะ และ ลูกชิ้นหมูปิ้งจำนวน 20 กิโลกรัม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 มิ.ย. 2552, 06:56:22 โดย โองการยันนะรังสี »

• อัฏฐมะ
หนูเสน่ห์จันทร์อยากปิ้งลูกชิ้นอ่า   

• ผู้คุมกฎ
อยุ่แผนกออกแระครับ ตังค์มีน้อย อิอิ...

...พรุ่งนี้พบกันครับพี่น้อง...

..เจอกันทักทายกันได้นะครับ....

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
เจอกันนะครับ
แผนกออกแรงเหมือนกันครับ
11;