ผู้เขียน หัวข้อ: รูปหล่อ เหรียญสรงน้ำ 84ปี หลวงปู่เจือ วัดกลางบางแก้ว กับปาฏิหาริย์เล็กๆ  (อ่าน 3691 ครั้ง)

ออฟไลน์ เด็กนอกวัด

• สัตตมะ
  • **
วันนี้ ไปวัดกลางบางแก้วมาได้บูชา รูปหล่อ เหรียญสรงน้ำ 84ปี หลวงเจือ และได้พบพี่น้อง สุดหล่อในเว็บด้วย :002: ระหว่างดูวัตถุมงคลอยู่ซักพักหนึ่งมือถือเจ้ากรรมดันหาย  :070: หายตั้งนานก็ไม่เจอสุดท้าย ได้อธิฐานบอกหลวงปู่เจือ หลวงปู่ครับวันนี้ผมมางานวัดเกิดหลวงปู่งานมงคลของหลวงปู่ บูชาวัตถุมงคลไปหลายบาท แล้วอย่าให้เสียเงินอีกเลยขอให้ได้คืนด้วยนะครับ
             :054:

สักพักปาฏิหาริย์ ก็มีจริงเจอโทรศัพท์ตกอยู่ข้างรถโดยไม่มีคนเอาไป ทั้งที่คนผ่านไปมาแยะมากๆ:073:หลวงปู่ศักด์สิทธิ์จริงๆขอได้กราบรับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 พ.ค. 2552, 07:50:08 โดย เด็กนอกวัด »

ออฟไลน์ leo

• สัตตมะ
  • **
ยินดีด้วยครับที่ได้คืน  :017:
[shake] "เศษแก้วบาดกายา กิเลสตัณหาพาบาดใจ"[/shake]

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
สวย ครับได้มาจนได้นะครับ ราคาแรงโครต  .......ที่นี้ก็รู้และใช่ปะครับ พวกผมไม่รู้เรื่อง เรื่องโทรศัพอะ   :075:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
เอามาจนได้นะพี่สุดยอด...แต่โทรศัพท์ผมไม่รู้นะพี่ :009:

ออฟไลน์ เด็กนอกวัด

• สัตตมะ
  • **
สวย ครับได้มาจนได้นะครับ ราคาแรงโครต  .......ที่นี้ก็รู้และใช่ปะครับ พวกผมไม่รู้เรื่อง เรื่องโทรศัพอะ   :075:

เอามาจนได้นะพี่สุดยอด...แต่โทรศัพท์ผมไม่รู้นะพี่ :009:

รู้อยู่แล้วว่าน้องๆไม่ได้ แต่จำไม่ว่าวางบนโต๊ะหรือทำตกตอนไหน รูปหล่อพอรับได้ แต่เหรียญบวก+100%คิดตั้งนานของเพิ่งออก :075: :075: :075:

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
สวยงามน่าบูชามากๆ ครับผม  สาธุๆ

ออฟไลน์ tum72

• อัฏฐมะ
  • ณ ตลาดพลู
ได้ของดีมาอีกแล้วครับท่าน โชคดีจริงๆครับ โทรศัพท์หายในงานคนเยอะขนาดนี้แล้วได้คืนด้วย
โอม ราศีกูเอ๋ย  จงมาเป็นอาสน์  สีธาวาส  มาเป็นเกียรติ  ศรีชายมาเป็นช่วง
หญิงชายทั้งปวง รักกูมิรู้วาย  ด้วยราศีกูงามคือฟ้า  หน้ากูงามคือพรหม
หญิงเห็นหญิงรัก  ชายเห็นชายทัก  กูอยู่ทุกเมื่อ  ไม่เบื่อแต่สักวัน
โอม หญิงชายทั้งหลายเอ๋ย  มา

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
ปาฏิหาริย์จริงๆครับ แคล้วคลาดปลอดภัยกลับไปด้วยดี  :004:

ออฟไลน์ porpar

• ......... ขอคุณพระคุ้มครอง ........
  • สัตตมะ
  • **
ปาฏิหาริย์จริงๆครับ โชคดีนะครับที่ได้ของคืนมา.......... :015: :002:

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
ยินดีด้วยครับๆ ที่ได้คืน

:027: :027: :027:

อาจเป็นเพราะบารมีของหลวงปู่ก็ได้ครับ

ไม่เฃื่ออย่าลบหลู่ละกัน

:045: :045: :045: