ผู้เขียน หัวข้อ: มาชมภาพหลวงปู่ทวดวัดปราสาทปี 06 และ หนุมานหลวงพ่อสุ่น ตนที่สองครับ  (อ่าน 15779 ครั้ง)

ออฟไลน์ dragonmax

• จตุตถะ
    • อีเมล

http://img268.imageshack.us/img268/3198/26712600.gif[/img]

หลวงปู่ทวดออกที่วัดปราสาทปี 06 ครับ ผสมผงของสมเด็จบางขุนพรหมด้วยครับ
หนุมานหลวงพ่อสุ่น ตนที่สองครับ หลังจากที่เคยโชว์ ตนที่ 1 ไปแล้วครับ

• จตุตถะ
    • อีเมล

ดูด้านหลังหลวงปู่ทวดด้วยครับ

ออฟไลน์ tum72

• อัฏฐมะ
  • ณ ตลาดพลู
ที่ตัวหนุมานแกะมีอะไรห้อยอยู่เหรอครับ2ลูกอ่ะครับ งง
โอม ราศีกูเอ๋ย  จงมาเป็นอาสน์  สีธาวาส  มาเป็นเกียรติ  ศรีชายมาเป็นช่วง
หญิงชายทั้งปวง รักกูมิรู้วาย  ด้วยราศีกูงามคือฟ้า  หน้ากูงามคือพรหม
หญิงเห็นหญิงรัก  ชายเห็นชายทัก  กูอยู่ทุกเมื่อ  ไม่เบื่อแต่สักวัน
โอม หญิงชายทั้งหลายเอ๋ย  มา

porvfc

• บุคคลทั่วไป
สวยจังเลย ช๊อบ ชอบ 25; อยากด้ายยยย 20;

• จตุตถะ
    • อีเมล
 :075: ทีห้อยอยู่สองลูกเป็นตุ้มเงินครับ เลี่ยมมาเขาก้อทำมาเเบบนี้เเหละครับ

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
สวยมากครับ หลวงปู่ทวดเนื้อขาวเสียด้วย
หนุมานเนื้องาแกะก็สวยงามมากครับ เลี่ยมกระเช้าเงิน
มาแบบโบราณสวยจริงๆครับ
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
งามเลยครับ ขอบคุณมากครับที่นำมาให้ชม ...  :016:

ออฟไลน์ mew2

• ฉัฏฐะ
  • *
อยากได้หนุมานหลวงพ่อสุ่นมั่งจัง
ขอตายไปพร้อมกับคำว่าสักยันต์

ออฟไลน์ เด็กนอกวัด

• สัตตมะ
  • **
สวยเยี่ยมทั้งหลวงปู่ทวดและหนุมานเลยครับ :016:

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
งามมากเลยครับท่าน จัดมาให้ชมเรื่อยๆนะครับ สุดยอด   :015:

เล่นทั้งหลวงปู่ทวดทั้งหนุมานโดนใจท่านาคปรกเค้าเลยหล่ะครับแบบนี้  :002:

ออฟไลน์ ตี๋ใหญ่50

• สัตตมะ
  • **
ของหลวงพ่อสุ่นเหมือนกันแท้100%ครับ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
สวยงามครับชอบหนุมานอ่ะ

ออฟไลน์ porpar

• ......... ขอคุณพระคุ้มครอง ........
  • สัตตมะ
  • **
สวนงามจับใจจริงๆครับท่าน......... :015: :002:

ออฟไลน์ ŽŽลูnxมูll๑J ŽŽ

• จตุตถะ
  • " คนเป็น " ควรศึกษาด้วยสติ
สวยงามมาก   05; อยากได้ม๊าง คนรักหนุมาน 18; :114:

ออฟไลน์ ณ.อยุธยา

• "รักแม่มากครับ"
  • สัตตมะ
  • **
  • "ชาติหน้า-ไม่ขอ-มาเกิด"
    • อีเมล
สวยงามมากครับผม ของหายากนะครับ

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
- ขอบคุณฯสำหรับรูปภาพเเละข้อมูลดีๆครับ

:016: :015:

• จตุตถะ
    • อีเมล
ของท่านตี๋ใหญ่50 หนุมาน ท่านก็สวยนะครับ