ผู้เขียน หัวข้อ: Unseen..ยันต์ปลิง มหาเสน่ห์สายเหนือ...  (อ่าน 3957 ครั้ง)

ออฟไลน์ เด็กลำปาง

• สดุดีความจน
  • สัตตมะ
  • **
  • แอนนิเมชัน มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
    • MSN Messenger - zmclan@hotmail.com
    • อีเมล

คิดว่าหลายท่านคงไม่เคยเห็นมาก่อนเลยเอามาให้ดูครับ เพิ่งได้มาตอนบ่ายๆ  :016:
"ภาษาไทยภาษาของชาติ !!"

ออฟไลน์ เด็กนอกวัด

• สัตตมะ
  • **
ตอบ: Unseen..ยันต์ปลิง มหาเสน่ห์สายเหนือ...
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 26 พ.ค. 2552, 05:19:01 »
น่าสนใจหามาไว้บนผิวหนังยิ่งนัก :015:

ยังไงเด็กลำปาง
นำยันต์เมตตา+วัตถุมงคลทางเหนือให้ชมอีกนะครับ :015:

ช่วงนี้ชอบเหนือๆขาวเนียนดี

ออฟไลน์ Chotipat

• อัฏฐมะ
    • อีเมล
ตอบ: Unseen..ยันต์ปลิง มหาเสน่ห์สายเหนือ...
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 26 พ.ค. 2552, 06:29:29 »
ขอบคุณครับยันต์แปลกตาไม่เคยเห็นมาก่อน
มาพร้อมกับข้อมูลครบถ้วนดีจริงๆครับ
[shake]เป็นมิตรกับคนทุกคน เป็นเพื่อนกับลูกเสืออื่นทั่วโลก[/shake]

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 26 พ.ค. 2552, 07:40:12 »
ขอบคุณท่านเด็กลำปางมากครับแปลกดีครับ :016:

ออฟไลน์ tum72

• อัฏฐมะ
  • ณ ตลาดพลู
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 26 พ.ค. 2552, 08:29:01 »
ขอบคุณครับท่าน
ยันต์ปลิง แบบล้านนา พุทธคุณ มหาเสน่ห์ด้วย ติดหนึบดูดหนับเลยครับ สุดยอดๆ
โอม ราศีกูเอ๋ย  จงมาเป็นอาสน์  สีธาวาส  มาเป็นเกียรติ  ศรีชายมาเป็นช่วง
หญิงชายทั้งปวง รักกูมิรู้วาย  ด้วยราศีกูงามคือฟ้า  หน้ากูงามคือพรหม
หญิงเห็นหญิงรัก  ชายเห็นชายทัก  กูอยู่ทุกเมื่อ  ไม่เบื่อแต่สักวัน
โอม หญิงชายทั้งหลายเอ๋ย  มา

ออฟไลน์ บอส ดินเเดง

• ทุติยะ
  • **
  • บารมีเข็มทองพ่อประคอง คะนองฤทธิ์
    • www.monnut.com
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 26 พ.ค. 2552, 09:15:54 »
สุดยอดเลย ครับยันต์ ปลิง

ผมว่าถ้าสักมาเเล้ว ของจะเฟี้ยว น่าดูครับ :005: :005: :005: :005: :005:
"วันทิตวาอสูรเทพานัง มหันตพลังอันตรายัง วินาสสันตุ "         
                   โอมพระเเลงเป็นเเสงพระลักษณ์ พระฤๅษีจับปากกาพระลักษณ์จับหน้า จับตาสวาหะ

ออฟไลน์ derbyrock

• คณะกรรมการ
  • สติมา ปัญญาเกิด........ปัญหามา ปํญญามี.......
    • MSN Messenger - derbyrock@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 26 พ.ค. 2552, 09:56:31 »
ขอบคุณที่นำมาให้ชมครับ

ความสุขที่แท้จริงรอคอยคุณอยู่.......เพียงแค่คุณนั่งลงแล้วหลับตา

ออฟไลน์ job@love

• เด็กวัด
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 26 พ.ค. 2552, 10:06:18 »
ยันต์เสน่ห์ สาวๆติดหนึบ และผู้ที่ใช้ยันต์นี้อาจถูกสาวๆดูดเลือด ด้วยหรือเปล่า

แซวนะครับแซว แปลกดีครับ
      "สุญญตา"  "มีชีวิตโดยไม่มีตัวตน หรือ การมีตัวตนซึ่งมิใช่ตน"

ออฟไลน์ นายเกษตร

• ธรณีนี่นี้ เป็นพยาน เราก็ศิษย์มีอาจารย์ หนึ่งบ้าง เราผิดท่านประหาร เราชอบ เราบ่ผิดท่านมล้าง ดาบนี้ คืนสนอง
  • สัตตมะ
  • **
  • สุดสายทางแห่งสัตวบาล
    • MSN Messenger - naikaset119@hotmail.com
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 26 พ.ค. 2552, 11:45:16 »
สวยมากเลยครับ
พุทธคุณเยี่ยม ดูคุ้นๆนะครับ
อาจารย์ ดร.ณรกมล เลาห์รอดพันธ์

ออฟไลน์ น้องลิงน้อย

• สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 26 พ.ค. 2552, 01:09:08 »
  :016: สุดยอดค่ะท่านเด็กลำปาง ยันต์ปลิง เป็นของสายเหนือนี่เอง :015:

:053: ขอบคุณค่ะท่านเด็กลำปาง ได้ความรู้ใหม่อีกแล้ว มหาเสน่ห์สายเหนือก็แรงไม่เบานะ  :004:

:062: ยันต์ปลิงมีกี่รูปแบบค่ะ อยากทราบรายละเอียดเพิ่มเติมสักหน่อยอ่ะ  :009:

:095: พอดีก็มียันต์ปลิงกะเค้าด้วยอ่ะค่ะ ตั้งแต่ได้มาก็ได้รับสิ่งดีๆ  อยู่เรื่อยค่ะ  :095:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 พ.ค. 2552, 01:11:38 โดย น้องลิงน้อย »

ออฟไลน์ ۞เณรน้อยเส้าหลิน۞

• สัตตมะ
  • **
  • ไม่สู้ ไม่หนี ทําดีเรื่อยไป
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 26 พ.ค. 2552, 01:42:57 »
ผู้ที่สักยันต์ปลิงระวังหนุ่มๆสาวๆจะเกาะติดหนึบ ไม่ยอมปล่อย  ท่านจะต้องลำบากสลัด สลัด หรือสะบัด สะบัด  อย่างแรง ถึงจะหลุดนะครับ

วิชาสายเหนือนั้น เรื่องเสน่ห์ไม่ต้องอู๊กั๊นนะเจ้า  แรงมากมายครับ

ครูผู้บริสุทธิ์ ครูผู้หมดกิเลสเครื่องเศร้าหมอง
ครูผู้มี"พระปัญญาธิคุณ พระมหากรุณาธิคุณ พระบริสุทธิคุณ" อย่างประมาณมิได้
บรมครูผู้นั้นคือ "สมเด็จพระพุทธเจ้า"
ขอนอบน้อมกราบกรานพระบรมศาสดา

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 26 พ.ค. 2552, 02:21:31 »
ปลิง ดูดเลือด .....  :095:

ออฟไลน์ lnwprasit

• จตุตถะ
  • ทำดี ได้ดี ทำชั่ว ได้ชั่ว
    • MSN Messenger - lnwprasit@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 26 พ.ค. 2552, 03:14:44 »
ขอบคุณคับที่เอามาให้ชม

ออฟไลน์ ~เสน่ห์กวาง~

• ไม่ใช่คนแรกของหัวใจ..แต่ก็เป็นคนสุดท้ายของชีวิต ^^โฮ๊ะๆ^^
  • อัฏฐมะ
  • เพื่อนกัน..ตลอดกาล..
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 26 พ.ค. 2552, 03:19:07 »
ปลิง ดูดเลือด .....  :095:

สนใจยันต์ปลิงมั้ยล่ะคะ ท่านโจรสลัด

จะได้มีสาวเกาะไม่ปล่อย :095:

..ที่โลกนี้ไม่มี..ก็คือดวงตะวัน..
..ไม่เคยมีให้ฉันในวันที่มองไม่เห็นใคร..
.ที่โลกนี้ไม่มี..ก็คือความรักยิ่งใหญ่..
..ไม่มีคนห่วงใย..หวังดีและผูกพันธ์..

ออฟไลน์ to

• สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 26 พ.ค. 2552, 03:35:44 »
ขอบคุณที่นำภาพมาใช้ชมครับ

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 26 พ.ค. 2552, 08:36:25 »
แปลกดีครับขอบคุณมากครับที่นำมาให้ชม ปลิง  :002:

ออฟไลน์ baboon

• สัตตมะ
  • **
  • อยากให้ลิงมาอยู่เต็มหลัง
    • อีเมล
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 27 พ.ค. 2552, 12:01:49 »
ปรกติผมกลัวปลิงมากเลยครับ แต่ถ้าแบบนี้อยากได้บ้างครับ

ออฟไลน์ ณ.อยุธยา

• "รักแม่มากครับ"
  • สัตตมะ
  • **
  • "ชาติหน้า-ไม่ขอ-มาเกิด"
    • อีเมล
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 27 พ.ค. 2552, 08:07:12 »
ขอบคุนมากนะครับผม แปลกดีนะครับ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 27 พ.ค. 2552, 08:17:10 »
ขอบคุณที่นำมาให้ชมครับ ยันต์แปลกดีครับ มองดูเหมือนอะไรน้า... 07;

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 27 พ.ค. 2552, 09:10:04 »
โอ้แปลกดีจังเลยครับยันต์ปลิง ผมก็พึ่งเคยได้ยินชื่อเหมือนกัน :095:
น่าสนใจมากๆครับ
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ

ออฟไลน์ porpar

• ......... ขอคุณพระคุ้มครอง ........
  • สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 27 พ.ค. 2552, 11:49:18 »
ขอบคุณท่านเด็กลำปางมากครับ แปลกดีครับผม.......................... :002:

ออฟไลน์ VioletRBlue

• ทุติยะ
  • **
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 28 พ.ค. 2552, 01:32:51 »
ไม่เคยเห็นเลย แปลกดีนะคะ แต่สวยดี

ออฟไลน์ chatsmm

• อัฏฐมะ
    • อีเมล
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 28 พ.ค. 2552, 08:15:32 »
ดูแล้วมีเสน่ห์อยู่ในตัวจริงๆ.....น่าสนใจ (เรื่องสายเสน่ห์)
ตัวอย่างที่ดี มีค่ากว่าสอน

ออฟไลน์ เด็กลำปาง

• สดุดีความจน
  • สัตตมะ
  • **
  • แอนนิเมชัน มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
    • MSN Messenger - zmclan@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 28 พ.ค. 2552, 06:14:12 »
มันเป็นปลิงสองตัวดูดกันอ่ะครับ

จริงๆแล้วมันเป็นแนวตั้งน่ะครับ แต่ผมถ่ายมาแบบนี้

ผมเอาไปให้คนอื่นดูเขาบอกว่าเหมือน....ของผู้หญิงเลย คิดไปได้   :043:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 พ.ค. 2552, 06:16:42 โดย เด็กลำปาง »

ออฟไลน์ tuytan

• ปัญจมะ
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 29 พ.ค. 2552, 08:49:09 »
สุดยอดไปเลยครับท่าน :016: :015: