ผู้เขียน หัวข้อ: มาให้ดูใหม่ครับ อ.หมู หมู่บ้านกระทุ่มแบนครับ  (อ่าน 3690 ครั้ง)

ออฟไลน์ tum karay

• ทุติยะ
  • **

หนุมานร่ายมนต์หมึกแดงครับ

เศรียรพ่อแก่หน้าช้างครับ

หนุมานตัวเก้าครับ

ครุฑครับ

• ทุติยะ
  • **
รูปใหญ่ไปหน่อยโทษที่ครับ :054: :054: :054:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
สวยดีครับอยู่ตรงไหนครับเผื่อไปบ้าง

ออฟไลน์ ชลาพุชะ

• เราอาจไม่รู้มากนัก แต่เรารู้ว่าอะไรควรอะไรไม่ควร
  • อัฏฐมะ
  • ที่นี่คือเว็บวัดบางพระ เราก็ศิษย์วัดบางพระ
สวยดีครับ ท่าน

ออฟไลน์ chatsmm

• อัฏฐมะ
    • อีเมล
ไม่ทราบว่าสำนักอยู่ตรงไหนครับ......ผมก็อยู่แถว กม. 12 นะครับ
ตัวอย่างที่ดี มีค่ากว่าสอน

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
สวยดีครับ  :001:

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
ย่อรูปหน่อยถ้าจะดีนะครับ
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ

ออฟไลน์ tum72

• อัฏฐมะ
  • ณ ตลาดพลู
ตกใจเลยครับ เปิดมาเลือดเต็มหน้าเลยครับท่าน
แต่หนุมานก็สวยใหญ่ดีครับ ครุฑก้งามครับ

ขอบคุณที่เก็บภาพมาแบ่งปันนะครับ
โอม ราศีกูเอ๋ย  จงมาเป็นอาสน์  สีธาวาส  มาเป็นเกียรติ  ศรีชายมาเป็นช่วง
หญิงชายทั้งปวง รักกูมิรู้วาย  ด้วยราศีกูงามคือฟ้า  หน้ากูงามคือพรหม
หญิงเห็นหญิงรัก  ชายเห็นชายทัก  กูอยู่ทุกเมื่อ  ไม่เบื่อแต่สักวัน
โอม หญิงชายทั้งหลายเอ๋ย  มา

• ทุติยะ
  • **
ไม่ทราบว่าสำนักอยู่ตรงไหนครับ......ผมก็อยู่แถว กม. 12 นะครับ
อยู่ในหมู่บ้านกระทุ่มแบนครับ

ออฟไลน์ chatsmm

• อัฏฐมะ
    • อีเมล
อยู่ในหมู่บ้านกระทุ่มแบนครับ
ว่างๆมีโอกาสจะไปหน่อยครับ

ออฟไลน์ berth1999

• แม้จะล้มก็จะคลานไปให้ถึงที่หวัง
  • ก้นบาตร
  • เจอกันไม่ต้องหลบ จะขอเลี่ยงหลบไปเอง
    • อีเมล
'โห........ง๊ามงามครับท่าน :015:

ออฟไลน์ ~~อ้วนซ่า~~

• ทุกสิ่งล้นเกิดมาจากใจ ดี ไม่ดี เราเลือกเอง
  • จตุตถะ
โดนใจสุดๆเลยคับ โดยเฉพาะหมู น่ารักได้ใจจิงๆคับ :015: :015: :015: :015:
ศรัทธา ไม่ได้อยู่ เหนือใจเรา
[shake]อำนาจมาพร้อมกับเงินตรา[/shake]

แต่อำนาจก็ทำให้คนอยู่ในบ้านเกิดของตัวเองไม่ได้