ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้นำเหรียญหลังเสือ ปี19 มาให้ชมอีกหนึ่งเหรียญครับ  (อ่าน 3100 ครั้ง)

ออฟไลน์ หอมเชียง

• ผู้อาวุโส
    • อีเมล
เพิ่งจะได้มาสดๆร้อนๆเมื่อช่วงบ่ายครับ กระเป๋าแฟปอีกเช่นเคย
...

...
ยังไงก็ช่วยติชมด้วยครับ
มีความโลภทรัพย์สินไม่สิ้นสุด จะยอมหยุดความอยากนั้นยากหลาย มีไร่ป่านาสวนล้วนมากมาย ใกล้ความตายได้พึ่งเพียงหนึ่งวา

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
ตัวผมเองก็ดูไม่ค่อยจะเป็นกับเขา แต่โดยรวมแล้วผมว่าสวยครับพี่ ...  :016:

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
สวย ครับพี่หอมเชียง  :053:

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
ทำให้กระเป๋าท่านหอมเชียงแฟบไปได้นี่แสดงว่าไม่ธรรมดาจริงๆครับ  :095: สุดยอดอีกแล้วครับท่านหอมเชียง  :015:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
ยินดีด้วยครับพี่หอมเชียง

ออฟไลน์ tor.20

• ..ลุงต้อ ศิษย์วัดบางพระ...
  • ผู้อาวุโส
สวยกริ๊บ!กระพริบตาได้เลย งามมากครับ  ยอมรับในสายตาเลยสงสัยกว่าจะได้มาแทบอ่อนใจ งามขนาดนี้ใครเล่าจะห้ามใจไหว
                                                                     ขอบคุณครับที่มีโอกาสได้ชม....ลุงต้อเจ้าเก่า..

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
เอาของมามาให้พี่ๆน้องๆ น้ำลายไหลกันอีกแล้ว หุหุ...

....ขอบคุณพี่หอมเชียงมากครับบบบบบบบบบบ.... :016:

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ PeAwPeed

• I'm not MosT girls I'm Smile. I'm an angel in disguise. I'm angry. I'm a devil inside.
  • ผู้ดูแล
  • Stay happy all...=^.*=
ยินดีกับ พี่หอมเชียง ด้วยคะ ได้ของดี ๆ มาอีกแล้ว
ขอบคุณที่นำมาให้ชมค่ะ

What can I say it all started with a simple hello
Now look at us we’ve come a long way from just a simple

ออฟไลน์ derbyrock

• คณะกรรมการ
  • สติมา ปัญญาเกิด........ปัญหามา ปํญญามี.......
    • MSN Messenger - derbyrock@hotmail.com
    • อีเมล
ขอบคุณที่นำมาให้ชมครับ

ความสุขที่แท้จริงรอคอยคุณอยู่.......เพียงแค่คุณนั่งลงแล้วหลับตา

ออฟไลน์ ณ.อยุธยา

• "รักแม่มากครับ"
  • สัตตมะ
  • **
  • "ชาติหน้า-ไม่ขอ-มาเกิด"
    • อีเมล
ขอบคุนที่นำมาไห้ชมนะครับ สวยงามมากครับเหรียญนี้

ออฟไลน์ หอมเชียง

• ผู้อาวุโส
    • อีเมล
สวยกริ๊บ!กระพริบตาได้เลย งามมากครับ  ยอมรับในสายตาเลยสงสัยกว่าจะได้มาแทบอ่อนใจ งามขนาดนี้ใครเล่าจะห้ามใจไหว
                                                                     ขอบคุณครับที่มีโอกาสได้ชม....ลุงต้อเจ้าเก่า..
ขอบคุณ"คุณลุงต้อเจ้าเก่า"เช่นกันครับที่แวะมาเยี่ยมเยียน มีของรักที่ไม่หวงมาก นำมาแบ่งๆให้หลานๆได้ชื่นชมบ้างนะครับ ผมจะรอครับ :045:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 มิ.ย. 2552, 12:21:59 โดย หอมเชียง »

ออฟไลน์ seaghost

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
 :074:  พิมพ์จะคล้ายๆ รุ่นพิเศษปี 38 เลย  :074: 

ออฟไลน์ ICELAND

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
เพิ่งจะได้มาสดๆร้อนๆเมื่อช่วงบ่ายครับ กระเป๋าแฟปอีกเช่นเคย
...

...
ยังไงก็ช่วยติชมด้วยครับ

ทำยังไงผมจะมีกับเขาสักเหรียญบ้างหนออออ :043: :086: :086: :007: :007: :007:
ขอบคุณที่นำมาให้ชมครับ :054: :054:

ออฟไลน์ tor.20

• ..ลุงต้อ ศิษย์วัดบางพระ...
  • ผู้อาวุโส
ลุงต้อมีงามๆอยากจะมาให้ชมเหมือนกัน แต่กล้องของลุงมันถ่ายยาก เวลาจะถ่ายต้องถ่ายสองครั้ง ถ่ายจากโรงจำนำ1ครั้งแล้วถึงจะถ่ายพระอีก1ครั้ง
ดูซิน่าสงสารไหม ใจเย็นๆก่อนวันหน้าจะมาโชว์  พี่หอม อดใจรอชมก็แล้วกันมีอยู่ประมาณ 1000 กว่าเหรียญ (รวมเหรียญ 5 เหรียญ10 ด้วย)
  นี่!เกทับซะเลย กระเซ้าเย้าแหย่เล่นกันพอสนุกสนานในเวปของพวกเราดีกว่า ลุงก็มีความสุขเล็กๆแล้ว ตามประสาคนแก่ขี้เหงา
                                                                                                             ..ลุงต้อจ้า..

ออฟไลน์ cho presley

• ------> I'm Cho Presley
  • นวมะ
  • สุดท้ายก็กาหลง!
    • MSN Messenger - cho.khalong@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - เมืองเสน่ห์กาหลง
    • Yahoo Instant Messenger - มหาเสน่ห์+เมตตา+มหานิยม
    • http://www.khalong.com
โอววว... เด็ดมากค่ะ.. :009:

cho presley       

ออฟไลน์ porpar

• ......... ขอคุณพระคุ้มครอง ........
  • สัตตมะ
  • **
สวย ครับพี่หอมเชียง................. :015:

ออฟไลน์ phon27

• จตุตถะ
    • อีเมล
 :002:ถ้ามีการแจก อยากลืมแจกให้น้องใหม่อย่างผมบ้างนะครับ สักองค์ก็ยังดี  ขอบคุณล่วงหน้า phon27 :005:

สวยกริ๊บ!กระพริบตาได้เลย งามมากครับ  ยอมรับในสายตาเลยสงสัยกว่าจะได้มาแทบอ่อนใจ งามขนาดนี้ใครเล่าจะห้ามใจไหว
ขอบคุณ"คุณลุงต้อเจ้าเก่า"เช่นกันครับที่แวะมาเยี่ยมเยียน มีของรักที่ไม่หวงมาก นำมาแบ่งๆให้หลานๆได้ชื่นชมบ้างนะครับ ผมจะรอครับ :045:

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
งดงามมากครับพี่ ..ได้ของดีทรงคุณค่าอีกแล้ว

ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ big tod

• อัฏฐมะ
  • ...เทพพฤหัส...
สวยงามมากครับ สภาพนี้กระเป๋าแบนแต่แฟนไม่ทิ้งแน่นอนครับ.. :053:

ออฟไลน์ levis

• อัฏฐมะ
ขอสักเหรียญได้ไหมครับ :095: :095:
ตามฝันกันต่อไป

ออฟไลน์ หนุมานน้อย

• ตติยะ
    • อีเมล
เรียบง่ายดูสบายตาแต่มีพลัง สวยมากครับ
น้อมคำนพครูบาอาจาริ
ด้วยสติครบถ้วนไม่มัวหมอง
ท่านประสิทธิ์วิชาตามคันลอง
มิให้ต้องศาตราและโภยภัย
ศิษย์คนใดไร้ละลึกถึงครูนี้
ต่อให้ได้ของดีมาจากไหน
คนเยี่ยงนี้เขาเรียกคน_ไร
ของที่จะมาค้มตัวมึ_

ออฟไลน์ mawin_14

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
สวยงามมากครับเหรียญสภาพนี้ ต้องกระเป๋าหนักสักหน่อยถึงจะได้มาครับ ยอดเลย :016:

ออฟไลน์ TTTUTTT

• สัตตมะ
  • **
  • สร้างสรรค์แต่สิ่งดี
    • อีเมล
สวยมากครับ ดำเดิมๆเลยครับ ...{^_^}...

ออฟไลน์ tum72

• อัฏฐมะ
  • ณ ตลาดพลู
ปี19 ของดี พิมพ์นิยม สวยแท้แน่นอน ระดับพี่หอมเชียง
พิมพ์นี้นิยมมากจริงๆครับ(ของเก๊เดี๋ยวนี้เขาก็นิยมทำออกมาจริงๆ)ปวดจิตเลยครับ คนดูไม่เป็นอย่างเราๆก็ต้องวัดดวงกันไป
โอม ราศีกูเอ๋ย  จงมาเป็นอาสน์  สีธาวาส  มาเป็นเกียรติ  ศรีชายมาเป็นช่วง
หญิงชายทั้งปวง รักกูมิรู้วาย  ด้วยราศีกูงามคือฟ้า  หน้ากูงามคือพรหม
หญิงเห็นหญิงรัก  ชายเห็นชายทัก  กูอยู่ทุกเมื่อ  ไม่เบื่อแต่สักวัน
โอม หญิงชายทั้งหลายเอ๋ย  มา

ออฟไลน์ tum72

• อัฏฐมะ
  • ณ ตลาดพลู
ของดีพิมพ์นิยมครับ สวยแท้แน่นอนครับ
แต่พิมพ์นี้ก็นิยมครับ นิยมเก๊กันเหลือเกินครับ คนดูไม่เป็นอย่างเราๆก็ต้องวัดดวงกันไป

ออฟไลน์ Ronaldo 2007

• .....ขออภัยในความบันเทิงบางลีลา.....
  • นวมะ
  • ...รักนะจุ๊บๆ...รักดอกจึงหยอกเล่น...
    • อีเมล
งามแต้ๆ....เน้อ.. :058:

ขอให้........เจริญด้วย  อายุ วรรณะ  สุขะ  พละ..ขอรับ

ออฟไลน์ sitth

• ทุติยะ
  • **
แหมกะจะเก็บคนเดียวให้หมดเลยหรอครับเหลือไว้เผื่อน้องๆบ้างนะครับ

ออฟไลน์ tuxky

• สัตตมะ
  • **
  • ซื่อกินไม่หมด คตกินไม่นาน
สวยงามมากครับ แถมแท้ดูง่ายอีกต่างหาก :015: