ผู้เขียน หัวข้อ: เหรียญ19นวะครับรบกวนคุณลุงอเมซิ่งแล้วผู้รู้ด้วยครับ  (อ่าน 2152 ครั้ง)

ออฟไลน์ ICELAND

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
เข้ามาชมครับ :002: เดี๋ยวคงจะผู้รู้มาให้คำตอบครับ :089:
ขอบคุณที่นำมาให้ชมครับ :089:

ออฟไลน์ ณ.อยุธยา

• "รักแม่มากครับ"
  • สัตตมะ
  • **
  • "ชาติหน้า-ไม่ขอ-มาเกิด"
    • อีเมล
สวยงามมากครับผม รอผู้รู้เช่นกันนะครับ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
เอาใจช่วยครับ ขอให้สมหวังนะครับ ยินดีด้วยครับผม ...  :089:

ออฟไลน์ JacK.1669

• ทุติยะ
  • **
สวยแท้ครับแบบนี้ 25; 25; 25;

ออฟไลน์ nok2009

• ที่ปรึกษา
  • แท้เทียมอาจคล้ายกันจงเชื่อมั่นในตนเอง
สวยงดงามมั๊กมากครับ จับขอบด้วยแจ่มมากครับ นับถือ อย่างแรง ครับ

ออฟไลน์ big tod

• อัฏฐมะ
  • ...เทพพฤหัส...
ห่มจีวรมาซะขนาดนี้คงไม่ต้องถามแล้วมังครับ..สวยมากเนื้อนวะนานๆจะเจอ.. :016:

ออฟไลน์ levis

• อัฏฐมะ
พื้นผิวของเหรียญสวยตึงจริงๆครับ
ตามฝันกันต่อไป

ออฟไลน์ amazing2511

• ที่ปรึกษา
:016:สวย  แท้ดูง่ายครับ  ยินดีด้วยครับ :053: :015:

ออฟไลน์ tor.20

• ..ลุงต้อ ศิษย์วัดบางพระ...
  • ผู้อาวุโส
เหรียญสวย พิมพ์ถูก ผิวตรงตามสภาพ ตำหนิตรงตามมาตรฐาน คงไม่ต้องฟันธงนะครับ  สุดยอด ๆ :016: :016: :016: :016: :016:

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
:016:สวย  แท้ดูง่ายครับ  ยินดีด้วยครับ :053: :015:
เหรียญสวย พิมพ์ถูก ผิวตรงตามสภาพ ตำหนิตรงตามมาตรฐาน คงไม่ต้องฟันธงนะครับ  สุดยอด ๆ :016: :016: :016: :016: :016:
สุดยอดจริงๆครับ ยินดีด้วยนะครับผม :001:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
งดงามเป็นที่สุด
ยินดีด้วยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 มิ.ย. 2552, 10:10:44 โดย @ต้นน้ำ@ »

ออฟไลน์ PeAwPeed

• I'm not MosT girls I'm Smile. I'm an angel in disguise. I'm angry. I'm a devil inside.
  • ผู้ดูแล
  • Stay happy all...=^.*=
งดงามมากค่ะ ยินดีด้วยนะคะ
What can I say it all started with a simple hello
Now look at us we’ve come a long way from just a simple

ออฟไลน์ mawin_14

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
สวยแท้ดูง่ายครับ  :052:

ออฟไลน์ derbyrock

• คณะกรรมการ
  • สติมา ปัญญาเกิด........ปัญหามา ปํญญามี.......
    • MSN Messenger - derbyrock@hotmail.com
    • อีเมล
ยินดีด้วยครับ สวยงามน่ามีไว้บูชาเป็นอย่างยิ่งครับ

ความสุขที่แท้จริงรอคอยคุณอยู่.......เพียงแค่คุณนั่งลงแล้วหลับตา

ออฟไลน์ tum72

• อัฏฐมะ
  • ณ ตลาดพลู
-ของดีครับ จับของทองมางามมากหลาย เหรียญปี19 คนเล่นกันเยอะ ของปลอมก็เยอะ ต้องระวังกันหน่อยนะครับ
โอม ราศีกูเอ๋ย  จงมาเป็นอาสน์  สีธาวาส  มาเป็นเกียรติ  ศรีชายมาเป็นช่วง
หญิงชายทั้งปวง รักกูมิรู้วาย  ด้วยราศีกูงามคือฟ้า  หน้ากูงามคือพรหม
หญิงเห็นหญิงรัก  ชายเห็นชายทัก  กูอยู่ทุกเมื่อ  ไม่เบื่อแต่สักวัน
โอม หญิงชายทั้งหลายเอ๋ย  มา

ออฟไลน์ sitth

• ทุติยะ
  • **
สุดยอดเลยครับเหรียญนี้...
วันนี้นั่งดูเหรียญปี2519ทั้งวันครับได้ข้อมูลมาเพียบขอบคุณท่านผู้รู้ทั้งหลายที่แนะนำเป็นวิทยาทานนะครับ..

ออฟไลน์ ~เสน่ห์กวาง~

• ไม่ใช่คนแรกของหัวใจ..แต่ก็เป็นคนสุดท้ายของชีวิต ^^โฮ๊ะๆ^^
  • อัฏฐมะ
  • เพื่อนกัน..ตลอดกาล..
อ่านไว้ศึกษาเป็นความรู้ค่ะ
..แต่อย่าขุดกระทู้เป็นพอ

..ที่โลกนี้ไม่มี..ก็คือดวงตะวัน..
..ไม่เคยมีให้ฉันในวันที่มองไม่เห็นใคร..
.ที่โลกนี้ไม่มี..ก็คือความรักยิ่งใหญ่..
..ไม่มีคนห่วงใย..หวังดีและผูกพันธ์..

ออฟไลน์ tuxky

• สัตตมะ
  • **
  • ซื่อกินไม่หมด คตกินไม่นาน
 :015:เหรียญสวยครับ รมดำยังอยู่ เก็บให้ดีครับ
 ตอนนี้ในตลาดหายากครับ ส่วนใหญ่เจอแต่ของเลียนแบบ ส่วนของแท้ก็ราคาสูงครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 ก.ย. 2552, 04:51:30 โดย tuxky »