ผู้เขียน หัวข้อ: น้ำลดแล้ว ครับ นครชัยศรีเข้าได้และครับ  (อ่าน 886 ครั้ง)

ออฟไลน์ pesasit

• ตั้วครับ
  • จตุตถะ
  • ทำอย่างไรได้อย่างนั้น
ฝากบอกพี่ๆน้องๆละกัน
จงพอใจในสิ่งที่ตนมี และภูมิใจในสิ่งที่ตนเป็น

ออฟไลน์ ตั้นคนเมืองโอ่ง

• ปัญจมะ
    • อีเมล
รออยู่ครับ อยากไปกราบหลวงพ่อเปิ่นครับ
วันก่อนผมนั่งรถตู้กลับราชบุรี รถตู้กลับทางเส้นพุทธมณฑล ผมเห็นยังมีบางช่วงที่เป็นแอ่งน้ำ ๆ อยู่้เลยอะครับ.
ผมมาจากราชบุรี ถ้าจะเลยขึ้นไป กทม. รถจะผ่านได้ใหม อะครับ
ถ้าพี่ ๆ คนใหนผ่านรบกวนดูให้หน่อยนะครับ
ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 ธ.ค. 2554, 07:07:43 โดย ตั้นคนเมืองโอ่ง »