ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องการคาถาของ เสือ ช่วยหน่อยครับ  (อ่าน 3426 ครั้ง)

ออฟไลน์ auau

• ปฐมะ
  • *
 คือว่ามีเสืออยู่หนึ่งองค์ ไม่ทราบว่าเป็นของหลวงพ่อท่านใดหรือของใครเลยด้วยครับ และของที่ไหนด้วย ก็เลยอยากจะได้(คาถาที่สามารถใช้กับเสือได้ ทุกหลวงพ่อ ทุกครูบาอาจารย์) ท่านใดที่รู้ลึกช่วยผมด้วยนะครับ ขอบพระคุณท่านมากครับ

ออฟไลน์ nok2009

• ที่ปรึกษา
  • แท้เทียมอาจคล้ายกันจงเชื่อมั่นในตนเอง
ตอบ: ต้องการคาถาของ เสือ ช่วยหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 22 มิ.ย. 2552, 08:17:49 »
จัดให้ครับ
นำมาจากหนังสือ มหัศจรรย์ ไสยเวทในวัตถุอาถรรพ์

ตั้งนะโม 3 จบ

ตะมัตถัง
ปะกาเสนโต
ตัวกูคือพญาพยัคโฆ
สัตถาอาหะ
สัตถาอาหะ
พยัคโฆจะวิริยะ
อิมังคาถามะหะ
อิติ ฮ่ำ ฮิ่ม ฮิ่ม

หัวใจเสือ คือ กุ รุ สุ กุ

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
ตอบ: ต้องการคาถาของ เสือ ช่วยหน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 22 มิ.ย. 2552, 08:36:10 »
จัดให้ครับ
นำมาจากหนังสือ มหัศจรรย์ ไสยเวทในวัตถุอาถรรพ์

ตะมัตถัง
ปะกาเสนโต
สัตถาอาหะ
สัตถาอาหะ

ขอบคุณสำหรับคาถาครับผม

ออฟไลน์ auau

• ปฐมะ
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 23 มิ.ย. 2552, 02:29:38 »
จัดให้ครับ

ตะมัตถัง
ปะกาเสนโต
สัตถาอาหะ
สัตถาอาหะ

ใช้ได้กับเสือทุกองค์ที่ไม่ทราบเป็นของท่านใดเลยใช่ไม่ครับ แล้วหัวใจเสือ มีแค่ กุ รุ สุ กุ ใช่หรือเปล่าครับ ขอบคุณมากครับ