ผู้เขียน หัวข้อ: ลพ ต้อย กับ ลพ ญา มอบให้มา  (อ่าน 2881 ครั้ง)

ออฟไลน์ thumneab

• ความดีไม่มีวันดับสูญ
  • ปัญจมะ
    • MSN Messenger - Thumneab@hotmail.com
    • Yahoo Instant Messenger - Thumneab@yahoo.com
ลพ ต้อย กับ ลพ ญา มอบให้มา
« เมื่อ: 02 ก.ค. 2552, 09:31:20 »
รอยปลายเข็มที่ ลพ ต้อย กรุณาให้มาครับ แม่ทัพ พุตซ้อน สาริกาคู่
รอยปลายเข็มที่ ลพญา กรุณาให้มาครับ หัวเสือ งบน้ำอ้อย  เฑาะว์
ใกล้จะเต็มหลังแล้ว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 ก.ค. 2552, 09:32:44 โดย thumneab »

ออฟไลน์ derbyrock

• คณะกรรมการ
  • สติมา ปัญญาเกิด........ปัญหามา ปํญญามี.......
    • MSN Messenger - derbyrock@hotmail.com
    • อีเมล
ตอบ: ลพ ต้อย กับ ลพ ญา มอบให้มา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 02 ก.ค. 2552, 09:33:37 »
โชว์หลังหน่อยครับ

ความสุขที่แท้จริงรอคอยคุณอยู่.......เพียงแค่คุณนั่งลงแล้วหลับตา

ออฟไลน์ ราหู

• Till death do us parts....
  • ผู้ดูแล
ตอบ: ลพ ต้อย กับ ลพ ญา มอบให้มา
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 02 ก.ค. 2552, 09:37:12 »
รอรับชมอยู่ครับ...
นตฺถิ ปญฺญาสมา อาภา.......แสงสว่างเสมอด้วยปัญญา ไม่มี
สองคนยลตามช่อง คนหนึ่งมองเห็นโคลนตม คนหนึ่งตาแหลมคม เห็นดวงดาวอยู่พราวพราย..

ออฟไลน์ ราหู

• Till death do us parts....
  • ผู้ดูแล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 02 ก.ค. 2552, 09:46:07 »
http://www.bp.or.th/webboard/index.php/topic,2148.0.htmlขอบคุณ ท่านเว็บ  ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 ก.ค. 2552, 09:48:42 โดย ราหู »

• ปัญจมะ
    • MSN Messenger - Thumneab@hotmail.com
    • Yahoo Instant Messenger - Thumneab@yahoo.com
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 02 ก.ค. 2552, 09:57:58 »

ขอบคุณครับ คุณราหู

• ปัญจมะ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 02 ก.ค. 2552, 10:06:50 »
อันนี้ยันต์อะไรครับ รบกวนผู้รู้ช่วยบอที ลพ นัน ท่านให้มา ยันต์แรกของการสักเลย

ออฟไลน์ ณ.อยุธยา

• "รักแม่มากครับ"
  • สัตตมะ
  • **
  • "ชาติหน้า-ไม่ขอ-มาเกิด"
    • อีเมล
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 02 ก.ค. 2552, 11:04:16 »
อันนี้ยันต์อะไรครับ รบกวนผู้รู้ช่วยบอที ลพ นัน ท่านให้มา ยันต์แรกของการสักเลย

ไม่แน่ใจนะครับผม น่าจะเปนยันหลวงพ่อพุฒ วัดกลางบางแก้ว ผมก้มี

ออฟไลน์ คนรักษ์พระ

• คณะกรรมการ
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 02 ก.ค. 2552, 11:59:38 »

เต็มไวๆนะครับ  ขอให้สมดั่งใจปราถนาครับ

ขอบคุณครับ
ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน

ออฟไลน์ TTTUTTT

• สัตตมะ
  • **
  • สร้างสรรค์แต่สิ่งดี
    • อีเมล
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 03 ก.ค. 2552, 12:53:51 »
ยินดีด้วยครับ...{^_^}...

ออฟไลน์ ŽŽลูnxมูll๑J ŽŽ

• จตุตถะ
  • " คนเป็น " ควรศึกษาด้วยสติ
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 03 ก.ค. 2552, 02:22:30 »
ยินดีด้วยครับท่าน  :114:

ออฟไลน์ salapao

• ตติยะ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 03 ก.ค. 2552, 02:28:50 »
งามมากครับ

เกิดเป็นคน...อย่าคิดว่าตนเป็นเทวดา

ออฟไลน์ mawin_14

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 03 ก.ค. 2552, 06:34:43 »
สวยงามจริงๆครับ  :016:

ออฟไลน์ หมาน เเอ็งเจิ้ล

• ศัตรูที่น่ากลัวที่สุดคือใจของเราเอง
  • จตุตถะ
  • อนิจจัง ทุกข์ขัง อนัตตา
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 03 ก.ค. 2552, 07:38:01 »
สวยงามมากครับ
ผู้มีกุศลในใจ คือ มีบุญในใจ หนักแน่น ใครด่าว่าติเตียน ก็ไม่เสียใจ ไม่โกรธ ไม่เกลียด เพราะว่าใจมีบุญเป็นเครื่องอยู่ ตรงกันข้ามกับใจที่มีกิเลสเป็นเครื่องอยู่ กิเลสอยู่ในใจใคร ก็มีแต่ ปั่นจิตใจให้เดือดร้อนวุ่นวาย
หลวงปู่เหรียญ วรลาโภ วัดอรัญญบรรพต

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 03 ก.ค. 2552, 10:47:09 »
การจัดวาง ดูออกมาลงตัวสวยงามมากๆครับ
เอาใจช่วยให้เต็มหลังไวๆนะครับผม :001:
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ

ออฟไลน์ !!!โบ เด็กป่า!!!

• สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 03 ก.ค. 2552, 12:39:11 »
สวยครับ ใกล้เต็มแล้วครับ

ออฟไลน์ arada

• เรียนๆ รักๆ ปากกาถูกลัก ไม่พักเรียน
  • สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - nuk_b@hotmail.com
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 03 ก.ค. 2552, 12:55:57 »
งดงามครับ

ของผมรอลงปิดเทอมมมมมมม

ธรณีนี่นี้             เป็นพยาน

เราก็ศิษย์มีอาจารย์    หนึ่งบ้าง

เราผิดท่านประหาร     เราชอบ

เรา บ่ ผิดท่านมล้าง    ดาบนั้นคืนสนอง

ออฟไลน์ Ronaldo 2007

• .....ขออภัยในความบันเทิงบางลีลา.....
  • นวมะ
  • ...รักนะจุ๊บๆ...รักดอกจึงหยอกเล่น...
    • อีเมล
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 03 ก.ค. 2552, 04:52:20 »
สวยงามครับ เริ่มเป็นสเต็ปแล้ว ผมขอแนะนำ...ให้สักกับอาจารย์หนวดสักต่อ...แล้วให้หลวงพี่หมีล้อมจะงดงามมากๆ :058:

ขอให้........เจริญด้วย  อายุ วรรณะ  สุขะ  พละ..ขอรับ

ออฟไลน์ tum72

• อัฏฐมะ
  • ณ ตลาดพลู
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 03 ก.ค. 2552, 08:57:29 »
สวยครับ ใหญ่ดีด้วยครับ
โอม ราศีกูเอ๋ย  จงมาเป็นอาสน์  สีธาวาส  มาเป็นเกียรติ  ศรีชายมาเป็นช่วง
หญิงชายทั้งปวง รักกูมิรู้วาย  ด้วยราศีกูงามคือฟ้า  หน้ากูงามคือพรหม
หญิงเห็นหญิงรัก  ชายเห็นชายทัก  กูอยู่ทุกเมื่อ  ไม่เบื่อแต่สักวัน
โอม หญิงชายทั้งหลายเอ๋ย  มา