ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยตอบหน่อยครับพี่ๆอยากทราบครับ  (อ่าน 898 ครั้ง)

ออฟไลน์ sid_watbangpra

• สัตตมะ
  • **
ตอนนี้หลวงพี่หมียังสักอยู่หรือป่าวครับ
กะว่าจะไปให้ท่านลงก่อนสิ้นเดือนตุลานี้ซักหน่อยครับ

ออฟไลน์ Ronaldo 2007

• .....ขออภัยในความบันเทิงบางลีลา.....
  • นวมะ
  • ...รักนะจุ๊บๆ...รักดอกจึงหยอกเล่น...
    • อีเมล
ตอบ: ช่วยตอบหน่อยครับพี่ๆอยากทราบครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 15 ต.ค. 2552, 05:35:16 »
สักตามปรกติครับ....เว้นวันพระ..ท่านไม่รับสัก....(อยู่หอสวดมนต์).... :058:

ขอให้........เจริญด้วย  อายุ วรรณะ  สุขะ  พละ..ขอรับ

ออฟไลน์ salawit_sangsanit

• กายะวาจะจิตตัง อะหังวันทา พระยาภุชงค์ นาคราชเจ้า วิสุทธิเทวา ปูเชมิ
  • สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ตอบ: ช่วยตอบหน่อยครับพี่ๆอยากทราบครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 15 ต.ค. 2552, 07:27:26 »
เสาร์ที่ 10 ต.ค 2552
ผมแวะเข้ามาวัดก็ไม่เจอหลวงพี่หมี เห็นหอสวดมนต์กำลังทาสีใหม่
ก็เลยแวะไปหาหลวงพี่นันมาครับได้ยันต์แดงเก
เสาร์ที่ 17 ต.ค 2552 จะแวะมาอีกครับ..