ผู้เขียน หัวข้อ: จิ้งจกงาครับ  (อ่าน 1337 ครั้ง)

ออฟไลน์ aikkab

• ตติยะ
    • อีเมล
จิ้งจกงาครับ
« เมื่อ: 14 ก.พ. 2553, 09:36:01 »
จิ้งจกงาครับ
ไม่แน่ใจว่าออกปีอะไร
แต่ที่รู้ๆ ทันหลวงพ่อเปิ่นครับ

ออฟไลน์ คนรักษ์พระ

• คณะกรรมการ
ตอบ: จิ้งจกงาครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 14 ก.พ. 2553, 10:22:43 »

วิธีการโพสรูปภาพครับ http://www.bp.or.th/webboard/index.php/topic,2148.0.html ลองศึกษาดูนะครับ

ขอบคุณครับ
ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน

ออฟไลน์ aikkab

• ตติยะ
    • อีเมล
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 17 ก.พ. 2553, 10:02:28 »

ออฟไลน์ หนอน-*ณ.ลำปาง

• ^*-ไม่พูด....ไม่ได้แปรว่า....ไม่คิด-*^
  • สัตตมะ
  • **
  • เป็นคนแก่เป็นง่าย เป็นผู้ใหญ่เป็นยาก
    • MSN Messenger - wrom_neda06_@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 17 ก.พ. 2553, 04:56:02 »
จิ้งจกงา เพิ่งเคยได้เห็นครับ

ขอบคุณมากครับ สำหรับภาพ

คงหายากน่าดู
ไม่มีใครบรรลุความสำเร็จอันยิ่งใหญ่ได้
ถ้าไม่ยอมอุทิศตนให้กับมัน

ออฟไลน์ derbyrock

• คณะกรรมการ
  • สติมา ปัญญาเกิด........ปัญหามา ปํญญามี.......
    • MSN Messenger - derbyrock@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 18 ก.พ. 2553, 09:32:11 »
ขอบคุณที่นำมาให้ชมครับ สวยงามครับ

ความสุขที่แท้จริงรอคอยคุณอยู่.......เพียงแค่คุณนั่งลงแล้วหลับตา