ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยดูหน่อยครับว่าสร้างปีไหน แล้วแท้มั้ยครับ  (อ่าน 970 ครั้ง)

ออฟไลน์ ~แห้งคุง~

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
ช่วยดูหน่อยครับพอดีเห็นพ่อบอกว่ามีเหรียญของหลวงพ่อเปิ่น
เลยรื้อหิ้งพระดูอ่ะครับแล้วเจอมา 3 เหรียญครับช่วยดูหน่อยครับว่าสร้างปีไหน
แล้วแท้หรือป่าวอ่ะครับ

ออฟไลน์ รัช สุทธิสาร

• ฉัฏฐะ
  • *
สวยครับ อยากได้ :095: :095:

ออฟไลน์ guygra0000

• จตุตถะ
    • อีเมล
เหรียญแรกผมก็มีนะ แต่ไม่รู้เหมือนกันรุ่นอะไร รอผู้รู้ด้วยคนครับ
[shake]"อนาคตเป็นสิ่งไม่แน่นอน เวลาเท่านั้นที่เป็นตัวตัดสินทุกอย่าง"[/shake]

ออฟไลน์ berm

• สิ่งที่ควรทำคือความดี..สิ่งที่ควรมีคือคุณธรรม..สิ่งที่ควรจำคือ...บุญคุณ
  • อัฏฐมะ
  • อยู่คนเดียวระวังความคิด อยู่กับมิตรระวังวาจา
    • อีเมล
 :017:เหรียญแรกถ้าจำไม่ผิดเขาเรียกว่าเหรียญหยดน้ำนะครับเดี๋ยวหาข้อมูลจะมาบอกให้อีกทีครับ
ทุกคนย่อมมีปัญหาของตัวเองเกิดขึ้นตลอดเวลา  อยู่ที่ใครเลือกที่จะเดินหนีปัญหา...หรือเลือกที่จะแก้ไขปัญหา

ออฟไลน์ Sarayut Suprit

• ฉัฏฐะ
  • *
สรยครับ :053: