ผู้เขียน หัวข้อ: อยากสอบถามเรื่องการสักน้ำมันซ้ำอ่ะครับ  (อ่าน 1927 ครั้ง)

ออฟไลน์ theboo

• ตติยะ
คือผมอยากถามว่าสมมุติเราเคยสักน้ำมันแล้วรอยแผลหายไป

เราไปสักใหม่อีกครั้งหลวงพี่ท่านที่สักให้จะรู้ไหมครับว่าเรามีอะไรแล้ว

หรือว่าเราต้องบอก หรือถ้าเรามีหลายยันต์แล้วซัก เจ็ดแปดอันต้องบอกหมดเลยไหมครับ

บอกผมทีนะครับผมสงสัย ขอบคุณมากๆครับ

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
ถ้าท่านถามก็ค่อยบอกก็ได้ครับ
เพราะปกติครูบาอาจารย์่ท่านย่อมทราบของท่านอยู่แล้วครับ
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ

ออฟไลน์ popeyeskate

• ตติยะ
    • อีเมล
ผมอ่านกระทู้ เก่า เห็นว่าแผลหายแล้วทับกันได้ครับ

• ตติยะ
ขอบคุณครับเผื่อไปกราบท่านจะได้ได้ยันต์ใหม่

แต่ก็เกรงใจไม่กล้าไล่ชื่อยันต์ที่สักต์ไปแล้วเหอๆ

ออฟไลน์ nayfertity

• หลับปุ๋ย
  • สัตตมะ
  • **
  • Just-->ปุ๋ย
    • MSN Messenger - nayfertity@hotmail.com
    • อีเมล
ครั้งแรกเลยหลวงพี่ท่านเมตตาให้สาลิกามาแล้วแต่เป็นน้ำมัน

หลังจากนั้นท่านก็เมตตาให้สาลิกาอีกรอบค่ะ

-ขอบคุณค่ะ-
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 ก.ค. 2553, 04:19:39 โดย nayfertity »

• ตติยะ
เต็มหลังเลยเหอๆ

ออฟไลน์ NONGEAR44

• นวมะ
    • MSN Messenger - en2005f@hotmail.com
ผมก็สักน้ำมันครับ หลวงพี่ท่านมองหลังซักพักท่านก็สักให้ครับ ท่านมีวิธีดูนะครับ เพราะผมก็สักซ้ำที่เดิมเหมือนกันครับ แต่หลวงพี่ท่านสักก็ได้ของใหม่ๆนะครับ

ออฟไลน์ zeir

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
สงสัยเหมือนกันคะ

ออฟไลน์ nayfertity

• หลับปุ๋ย
  • สัตตมะ
  • **
  • Just-->ปุ๋ย
    • MSN Messenger - nayfertity@hotmail.com
    • อีเมล
ผมก็สักน้ำมันครับ หลวงพี่ท่านมองหลังซักพักท่านก็สักให้ครับ ท่านมีวิธีดูนะครับ เพราะผมก็สักซ้ำที่เดิมเหมือนกันครับ แต่หลวงพี่ท่านสักก็ได้ของใหม่ๆนะครับ

ที่หลังของดิฉันก็มีทั้งน้ำมันที่มองไม่เห็น (เพราะไม่ได้เอารูปลงให้ดู) และหมึกที่คุณเห็นดังรูปค่ะ
ก็อย่างที่คุณบอกอ่ะค่ะ บางทีหลวงพี่ท่านก็สักซ้ำที่เดิม แต่เป็นยันต์ใหม่บ้างเก่าบ้าง
อย่าในกรณีของดิฉัน เจ็บสองรอบค่ะ อาจจะเป็นเพราะหลวงพี่ท่านเห็น
พื้นที่ตรงนั้นว่างมั้งคะ ท่านก็เลยเมตตาให้ (สาลิกา)
ส่วนกระทู้ ๗ แบก ก็สองรอบเช่นกันค่ะ
-ขอบคุณค่ะ-

ออฟไลน์ Jesus

• สัตตมะ
  • **
  • ผมเป็นคนเดินช้าเเต่ผมไม่เคยเดินถอยหลัง
    • MSN Messenger - judas_66@hotmail.com
ผมว่าหลวงพี่รู้นะครับเพราะผมก้อไม่เคยได้ยันต์ซำเลยนะครับ
I AM GRAPHIC DESIGNER

ออฟไลน์ นายธรรมะ

• ดีชั่วอยู่ที่ตัวทํา สูงต่ำอยู่ที่ทําตัว
  • สัตตมะ
  • **
  • เหนื่อย ได้แต่อย่า ท้อ
ถ้าท่านไม่ถามก็แสดงว่าท่านรู้อยู่แล้ว ท่านมีวิชาอาคมนะครับ
[shake]ศรัทธา ไม่ใช่ ไสยศาสตร์ ศรัทธา เพื่อ ศักดิ์สิทธิ์ เมื่อมีความ ศักดิ์สิทธิ์ ย่อมเกิด ปาฏิหาริย์[/shake]

• ตติยะ
ขอบคุณทุกคนมากครับ

:080:

ออฟไลน์ nung

• ทุติยะ
  • **
อยากสักพุฒซ้อน (น้ำมัน) ขอหลวงพ่อท่านใดสักให้ดี(สักครั้งแรก)
ขอบคุณครับ