ผู้เขียน หัวข้อ: <<โยมเพชร>> รบกวนสอบถามผู้รู้ เรื่องยันต์ขอรับ เชิญด้านใน  (อ่าน 2066 ครั้ง)

ออฟไลน์ โยมเพชร

• ^^ของจริงนิ่งเป็นใบ้ ของพูดได้ไม่ใช่ของจริง^^
  • สัตตมะ
  • **
  • ^^สิบโทรักจริง เสมียนยุทธการ^^
ตามภาพนี้นะครับ ได้มาวันพุธที่แล้ว หลวงพี่แป๊ว เมตตาให้ที่ไหล่ขวาขอรับ แต่ไม่ได้ถามว่ายันต์อะไร พุทธคุณด้านใด รบกวนผู้รู้ไขข้อข้องใจด้วยครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ berm

• สิ่งที่ควรทำคือความดี..สิ่งที่ควรมีคือคุณธรรม..สิ่งที่ควรจำคือ...บุญคุณ
  • อัฏฐมะ
  • อยู่คนเดียวระวังความคิด อยู่กับมิตรระวังวาจา
    • อีเมล
หลังแน่นแล้วโยมเพชร :016: :015:เหลือข้างหน้าอีก
ทุกคนย่อมมีปัญหาของตัวเองเกิดขึ้นตลอดเวลา  อยู่ที่ใครเลือกที่จะเดินหนีปัญหา...หรือเลือกที่จะแก้ไขปัญหา

ออฟไลน์ touch_navara

• "นรชาติวางวาย มลายสิ้นทั้งอินทรีย์ สถิตทั่วแต่ชั่วดี ประดับไว้ในโลกา"
  • นวมะ
  • "ก่อนที่จะตัดสินผู้อื่น ให้ดูตัวท่านเองเสียก่อน"
    • MSN Messenger - touch_navara_175@hotmail.com
    • อีเมล
ด้านหลัง สวยงามมากเลยครับ เข้มขลัง ๆ
[shake]ศิษย์วัดบางพระครับ[/shake]

คำขวัญจังหวัดนครสวรรค์ "เมืองสี่แคว แห่มังกร พักผ่อนบึงบอระเพ็ด ปลารสเด็ดปากน้ำโพ"

ออฟไลน์ อภิรัตน์

• เห็นรอยเท้าพ่อก้มลงดู เห็นรอยเท้าครูก้มลงกราบ
  • สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
หน้าเสือวัดบางพระดูยังไงก็ชอบ
อ้อ ...ยันต์ที่ถามไม่ทราบเลยครับ รอเพื่อนๆคนอื่น น่าจะรู้ครับ  :002:

ออฟไลน์ seaghost

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
เผลอเเว๊บเดียวหลังพี่โยมเพชร แน่นขนาดนี่เเล้วเหรอครับ  สวยงามเข้มขลังจริงๆ  :015:

ออฟไลน์ A-Bangpra

• ตติยะ
  • ศรัทธาเหนือความเจ็บปวด
    • อีเมล
น่าจะเป็นนะพญาเสือ เหมือนกับในผ้ายันต์ใต้ตัวเสือจะมีตัวนี้อยู่ ถ้าชัวร์ถามหลวงพี่อีกทีนะครับ

ออฟไลน์ SIC

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - diasberm@hotmail.com
    • Marlboro Photographer
    • อีเมล
หลังงามมากขึ้นเรื่อยเลยนะครับ  :015:

• ^^ของจริงนิ่งเป็นใบ้ ของพูดได้ไม่ใช่ของจริง^^
  • สัตตมะ
  • **
  • ^^สิบโทรักจริง เสมียนยุทธการ^^
ขอบคุณทุกท่านที่ให้ความสนใจ และให้ความรู้นะขอรับ    สาธุ

ออฟไลน์ สุวรรณปักษี

• เด็กวัด

ลองดูครับผิดถูกขออภัย

----------------- ขอยินดีด้วยนะ . . . ครับ . . . .กับหลังที่สวยงามของ . . .ท่าน "โยมเพชร" -----------------

06;

• สัตตมะ
  • **

ลองดูครับผิดถูกขออภัย

----------------- ขอยินดีด้วยนะ . . . ครับ . . . .กับหลังที่สวยงามของ . . .ท่าน "โยมเพชร" -----------------

06;

ขอบคุณท่าน เซอร์ดอน มากขอรับ  กระจ่างมากเลยครับ  สาธุ