ผู้เขียน หัวข้อ: พระพิมพ์ดอกบัว(หยดน้ำ) หลวงปู่เปิ่น ฐิตคุโณ พศ.2535  (อ่าน 3033 ครั้ง)

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"

เนื่องในโอกาสใกล้จะถึงวันงานทำบุญวันคล้ายวันเกิด พระอุดมประชานาถ หลวงปู่เปิ่น ฐิตคุโณ วันที่ 12 สิงหาคม 2553

ขอนำภาพวัตถุมงคลของหลวงปู่เปิ่น ที่ได้เก็บไว้ มาให้ชม เพื่อน้อมรำลึกถึงพระคุณหลวงปู่เปิ่น ที่ได้เมตตาแก่บรรดาศิษย์ ครับ

พระหล่อพิมพ์ดอกบัว(หยดน้ำ) พิมพ์ใหญ่ เนื้อเงิน

พระหล่อพิมพ์ดอกบัว(หยดน้ำ)เนื้อทองเหลืองรมดำ พิมพ์ใหญ่

พระผงพิมพ์ดอกบัว(หยดน้ำ) พิมพ์เล็ก

ท่านใดมีวัตถุมงคลของหลวงปุ่เปิ่น นำมาร่วมแบ่งกันชมนะครับ

ใกล้จะถึงวันงานแล้ว พบกันที่งานทำบุญ วันที่ 12 สิงหาคม 2553 นะครับ

ปล.วัตถุมงคลที่นำมาให้ชม เพื่อศึกษาและสะสมเท่านั้น อยากบูชาวัตถุมงคลของหลวงปู่เปิ่น เชิญที่วัดบางพระครับ

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ nok2009

• ที่ปรึกษา
  • แท้เทียมอาจคล้ายกันจงเชื่อมั่นในตนเอง

ร่วมด้วยช่วยกันโพส ขออนุญาต นะครับท่านพี่ ack 01
สวยและงดงามมากครับท่านพี่
:001: :002: :001: :016: :015:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
พี่เอ็กซ์กับพี่นกสุดยอด :114:

ออฟไลน์ ชาญ

• ผู้อาวุโส
  • นะ เมตตา โม กรุณา พุธ ปราณี ธา ยินดี ยะ เอ็นดู

แล้วพบกันน๊ะ ที่เดิม

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์

แล้วพบกันน๊ะ ที่เดิม

แหะๆรูปเก่านำมาเล่าใหม่ แล้วพบกันครับพี่ชาญสุดหล่อ

ออฟไลน์ สุวรรณปักษี

• เด็กวัด

โอ๊ย . . . สุดยอด . .  :074: . .ทุกท่านเลย . . . ครับ

ท่านใดมีวัตถุมงคลของหลวงปุ่เปิ่น นำมาร่วมแบ่งกันชมนะครับ

ใกล้จะถึงวันงานแล้ว พบกันที่งานทำบุญ วันที่ 12 สิงหาคม 2553 นะครับ

ท ร า บ รั บ ป ฏิ บั ติ  . .  :012: . . ครับ

-------------------- ข อ บ คุ ณ ค รั บ --------------------

:033:

ออฟไลน์ tuxky

• สัตตมะ
  • **
  • ซื่อกินไม่หมด คตกินไม่นาน
ในภาพรู้จักแต่พี่ชาญ กับต้นน้ำ แล้วอีก 3 คนเป็นใครบ้างครับ เจอหน้าจะได้ทักทายได้ถูกต้อง :003:

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
ขอบคุณพี่เอ็กซ์ กับพี่นกมากครับ

ภาพวัตถุมงคล งดงามจริงๆ ขอบคุณที่นำมาให้ชมกัน  :015: